Announcement

Collapse
No announcement yet.

== AMD & APU Notebook Club ==

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ผังที่นั่ง MBC ออกมาแล้ว

Comment

• ซื้อ 900 บาท คงต้องเอากล้องส่องทางไกลไปด้วย 5555+

Comment

• Originally posted by V-FrIeNd View Post
        ผังที่นั่ง MBC ออกมาแล้ว

Originally posted by Heer_nut View Post
        ซื้อ 900 บาท คงต้องเอากล้องส่องทางไกลไปด้วย 5555+
        กำจริงๆ 555

Comment

• Originally posted by V-FrIeNd View Post
          กำจริงๆ 555
          ดูจากรูปผมว่า 1500 2500 ยังมองไม่ค่อยเห็นเลยมั้งครับเนี่ย 55555555++

Comment

• สนามราชมังคงเล็กกว่านี้มั้ง
            อันนี้ City Of Manchester Stadium

Comment

• นอกเรื่องโน้ตบุ๊คซักนิดค่ะ pcที่บ้านเิปิดCCCไม่ขึ้น จะตั้งให้มันลดการทำงานลงบ้างค่ะเพราะตอนนี้มีแต่โหลดบิท+เล่นเกมส์facebook ในนี้มีใครเล่นเกมส์facebookกันบ้างรึเปล่าคะ?

สารภาพอีกข้อ ยังไม่ได้ซื้อโน้ตบุ๊คเลยค่ะ คงลงตัวที่4552gแทน เพราะรู้สึกว่าlenovoจะมีปัญหาถ้าทิ้งเครื่องนานแล้วจอไม่ติด ถามนู่นนี่มาเยอะแยะแล้ว ขอถามเพิ่มอีกหน่อยแล้วกัน เทสต์dead pixelนี่ทางร้านจะยอมให้เทสต์ก่อนจ่ายเงินรึเปล่าคะ แล้วก็JIBมาบุญครองดีมั้ย ที่เคยไปถามตอนz465ยังไม่มาก็ดูสุภาพดี แต่กลัวจะเป็นแค่ก่อนขายน่ะค่ะ

Comment

• เทสจนพอใจ แต่อย่าเทสรุนแรงจนพัง - -

PC ที่บ้าน สเป็คอะไรครับ CCC เวอร์ชั่นอะไร
                แนะนำลบออก แล้วใช้ Driver Sweeper ลบ ATI Display Driver อีกที แล้วรีเครื่องมาติดตั้ง CCC ใหม่

Comment

• Originally posted by OoPeaRoO View Post
                  นอกเรื่องโน้ตบุ๊คซักนิดค่ะ pcที่บ้านเิปิดCCCไม่ขึ้น จะตั้งให้มันลดการทำงานลงบ้างค่ะเพราะตอนนี้มีแต่โหลดบิท+เล่นเกมส์facebook ในนี้มีใครเล่นเกมส์facebookกันบ้างรึเปล่าคะ?

สารภาพอีกข้อ ยังไม่ได้ซื้อโน้ตบุ๊คเลยค่ะ คงลงตัวที่4552gแทน เพราะรู้สึกว่าlenovoจะมีปัญหาถ้าทิ้งเครื่องนานแล้วจอไม่ติด ถามนู่นนี่มาเยอะแยะแล้ว ขอถามเพิ่มอีกหน่อยแล้วกัน เทสต์dead pixelนี่ทางร้านจะยอมให้เทสต์ก่อนจ่ายเงินรึเปล่าคะ แล้วก็JIBมาบุญครองดีมั้ย ที่เคยไปถามตอนz465ยังไม่มาก็ดูสุภาพดี แต่กลัวจะเป็นแค่ก่อนขายน่ะค่ะ
                  เอ่อ Lenovo ที่ว่าผมคิดว่าเป็นที่วินโดว์มากกว่านะครับ ยี่ห้ออื่นก็เป็นได้อยู่ที่การตั้งค่าครับ เรื่องเทส ถ้าร้านไหนไม่ให้เทสผมเเนะนำให้เดินออกเลยครับ ไม่ต้องพูดอะไรมาก ปกติควรจะเทสได้ก่อนอยู่เเล้วครับ ท่องไว้นิดนุง ถ้าเงินยังอยู่ในมือเรา อำนาจต่อรองยังอยู่ที่เราครับ ^^

Comment

• คิคิ
                    ถ้าอยากได้แบบประหยัดๆ พกพาเบาๆ รอพวก AMD Fusion ก็ได้
                    ส่วนใหญ่จอ 11.6 นิ้ว หนัก กิโลเศษๆ แบตอยู่ได้นาน 5 ชั่วโมง+
                    สนนราคาประมาณ 12K-15K

http://****************/web/?p=60060&page=2

Comment

คิคิ
                      ถ้าอยากได้แบบประหยัดๆ พกพาเบาๆ รอพวก AMD Fusion ก็ได้
                      ส่วนใหญ่จอ 11.6 นิ้ว หนัก กิโลเศษๆ แบตอยู่ได้นาน 5 ชั่วโมง+
                      สนนราคาประมาณ 12K-15K

http://****************/web/?p=60060&page=2
                      มันจะเข้ามาก่อนวันเกิดเด็กผมมั้ยเนี่ย

Comment

• เวรกรรมแล้ว ASPIRE 4551G Athlon 2.3 N33 ชิฟเซทเป็น AMD785GX แทนที่จะเป็น 880G มันไม่ตรงตามที่บอกขายในโบรชัวเลยครับ ทำไงดี เครมได้ไหม

Comment

• เป็นไปไม่ได้หรอกครับ แค่โปรแกรมโชว์

Comment

เป็นไปไม่ได้หรอกครับ แค่โปรแกรมโชว์
                            +1 อย่าคิดมากดิครับ เเค่ชิปเซต ไม่มีผลอะไรต่อความเเรงมากมาย ไม่เกิน 0.001%

Comment

• แล้วเฮียนัทก็ยังไม่กลับมา NBS

Comment

• http://www.youtube.com/watch?v=qybUFnY7Y8w&feature

เจ๋งมาก

Comment

Working...
                                X