Announcement

Collapse
No announcement yet.

== AMD & APU Notebook Club ==

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by ScaryReaDy View Post
    http://www.mediafire.com/?01yjjnmqzmz

* เอา win7 chang logon มาฝาก เปลี่ยน สีฟ้าๆ เป็นน้องๆ ทั้ง 9 คน ^^

ใช้ยังไงครับต้องมีรูปที่เราจะเปลี่ยนก่อนใช่มะ

Comment

• Originally posted by sexstation View Post
      ชอบคุณครับท่านได้ซะทีกินซีพียู20-30%
      ชอบผมหรอ

Comment

• Originally posted by sexstation View Post
        ใช้ยังไงครับต้องมีรูปที่เราจะเปลี่ยนก่อนใช่มะ
        เปิดโปรแกรม เลือกรูป apply จบ

เก็บโปรแกรมไว้ด้วยนะครับ

Comment

• Originally posted by V-FrIeNd View Post
          ชอบผมหรอ
          sexstation ซะด้วย เสร็จแน่ท่านประธาน

Comment

• หลังจากผ่าตัดเรียบร้อยแล้ว

สรุปแล้วดีขึ้นกว่าเดิมนิดหน่อย

แต่เล่นเกมแล้วไม่กระตุกเท่าเดิม

ปล.น๊อตเหลือ 1 ตัว

Comment

• Originally posted by indy View Post
              หลังจากผ่าตัดเรียบร้อยแล้ว

สรุปแล้วดีขึ้นกว่าเดิมนิดหน่อย

แต่เล่นเกมแล้วไม่กระตุกเท่าเดิม

ปล.น๊อตเหลือ 1 ตัว
              เหลือได้ไง -.-

Comment

• Originally posted by ScaryReaDy View Post
                เหลือได้ไง -.-
                สงสัยน๊อตข้างในด้วย ขี้เกียจแกะแล้วเอาไว้รอบหน้าดีกว่า

full load ลดลงมา 3 องศาเอง 94 -> 91
                นิ่งๆ ocz+msn+aimp 79 องศา
                แต่มีความรู้สึกว่ามันดีขึ้นกว่าเดิมเยอะเลย
                Last edited by indy; 9 Jul 2010, 16:07:05.

Comment

• ^
                  ทาซิลิโคนใหม่รึเปล่าครับ
                  ไปสอย Tuniq TX3 หลอดล่ะ 300 บาท มาทาใหม่เลย อิอิ
                  ผมว่าซิลิโคนรุ่นนี้เย็นสุดล่ะ จากที่เคยลองมา TX3 MX3 PK1

Comment

• Originally posted by V-FrIeNd View Post
                    ^
                    ทาซิลิโคนใหม่รึเปล่าครับ
                    ไปสอย Tuniq TX3 หลอดล่ะ 300 บาท มาทาใหม่เลย อิอิ
                    ผมว่าซิลิโคนรุ่นนี้เย็นสุดล่ะ จากที่เคยลองมา TX3 MX3 PK1
                    ในอุบลจะมีไหมหนอท่านประธาน

Comment

• สั่งเลยครับ ในเว็บ นี้เห็นขายหลายรุ่นเลย

ตอนนั้นเอาของเพื่อนมาทา ลดไปบานเลย pc นะ

i5 full 99 องศา ใช้ซิลิโคน โหลๆ

พอเอาของเพื่อนมาทา เหลือ 80องศา

Comment

สั่งเลยครับ ในเว็บ นี้เห็นขายหลายรุ่นเลย

ตอนนั้นเอาของเพื่อนมาทา ลดไปบานเลย pc นะ

i5 full 99 องศา ใช้ซิลิโคน โหลๆ

พอเอาของเพื่อนมาทา เหลือ 80องศา
                        ตอนนี้ไม่ได้ทำไรอยู่ที่ 60+

Comment

• Originally posted by indy View Post
                          ตอนนี้ไม่ได้ทำไรอยู่ที่ 60+

ย้อนมาหน่อย

* การ์ดจอ ผมร้อนกว่า cpu อีก -.-
                          Last edited by ScaryReaDy; 12 Jul 2010, 15:19:52.

Comment

• ได้ลอง R478 core i5 gt330 มาครับ
                            แรงดี ปรับสุดมาหลายเกมแล้ว
                            ตัวไหนของ ATI-AMD ที่สูสีกันครับ

ปล.ยังเป็นสาวก AMD+ATI นะครับ

Comment

• ^
                              ตอนนี้ก็มี 4551G N830+HD5650 ที่สูสี

Comment

^
                                ตอนนี้ก็มี 4551G N830+HD5650 ที่สูสี
                                รุ่นนี้ผมไปหาซื้อที่พันทิพย์ งามวงศ์วาน ไม่มีของเลยครับ

Comment

Working...
                                X