Announcement

Collapse
No announcement yet.

== AMD & APU Notebook Club ==

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ที่ Powerplay ปรับเป็น Maximize Performance
    ถ้าเป็นอีกไม่รู้ล่ะครับ ไม่เคยใช้ XP

Comment

• รู้สึกเซ็งยังไงไม่รู้ ผมสังแรม เจ้า กระทู้หนึ่ง เป็นรูป KTT คิงตัน แต่ ตอนสั่งผมก็สั่ง KTT นะ แต่ส่งมาให้ผมเป็น KVR หาซื้อตามท้องตลาดได้เลย -*- โทรไป ก็รับปากว่าจะหามาเปลี่ยนให้นะ แต่ PM ไปเงียบ เสียความรูีสึกหน่อยๆ ไม่เป็นไร เก็บไว้ขายตอนมันราคาขึ้นดีกว่า

Comment

• เสียมซ่อมใหม่ 30 นาที

http://www.pantip.com/tech/hardware/...HS2977479.html

Comment

• มันยอดมากกก

Comment

• อ่านว่าอะไรอ่ะ อยากรู้ จะไปหาเพลง

Comment

• Originally posted by V-FrIeNd View Post
              มันยอดมากกก

555 เอาเข้าไป ตามสบายฤดูกาลนี้ เพราะมันไม่มีลุ้นอะไรน้อยจากหนีตกชั้น ฮ่าๆๆ ปล่อยวางแต่ ปีที่แล้ว ครับ ฮ่าๆ มาแช่งพวกหัวแถวดีกว่า

Comment

• Originally posted by H2OPlUS View Post
                555 เอาเข้าไป ตามสบายฤดูกาลนี้ เพราะมันไม่มีลุ้นอะไรน้อยจากหนีตกชั้น ฮ่าๆๆ ปล่อยวางแต่ ปีที่แล้ว ครับ ฮ่าๆ มาแช่งพวกหัวแถวดีกว่า
                ปีหน้า หงษ์ เป็นแชมป์ครับ แต่ได้แชมป์ ใน ลีกส์ The Championchip น่ะ 555555

Comment

• เครื่องผมz465 ซื้อได้สามวัน ตอนนี้การดจอ เน่าไปแล้ว จอดับสนิท T-T

Comment

• ไม่เกิน 7 วัน เปลี่ยนเลยครับ

Comment

• เปลี่ยนเครื่องใหม่โลดครับ ไม่เกิน 7 วัน

Comment

• วันนี้รอเชียร์แมนยูแต่เล่นนอกบ้านม่ายค่อยดีเลย

ปล.หงส์ขึ้นนำไป1-0แว้วจะโดน1-2อีกไหมเนี้ยเอาใจช่วยนะไม่อยากให้ตกเด๋วจะหาทางขึ้นไม่เจอ

Comment

• Originally posted by ZheZha View Post
                          วันนี้รอเชียร์แมนยูแต่เล่นนอกบ้านม่ายค่อยดีเลย

ปล.หงส์ขึ้นนำไป1-0แว้วจะโดน1-2อีกไหมเนี้ยเอาใจช่วยนะไม่อยากให้ตกเด๋วจะหาทางขึ้นไม่เจอ
                          หาทางขึ้นไม่เจอเหมือน Leeds United เหรอครับ 5555

Comment

• ก๊าบๆๆ ปิ๊ดด ก๊าบๆๆ ปิ๊ดด 555+

Comment

• Originally posted by MIRAGE2000 View Post
                              ปีหน้า หงษ์ เป็นแชมป์ครับ แต่ได้แชมป์ ใน ลีกส์ The Championchip น่ะ 555555
                              ผมไม่ได้แช่งนะแต่ตอนนี้ 62 นาที หงส์โดนนำไปแล้วครับ 1-2

Comment

• Originally posted by MIRAGE2000 View Post
                                แต่จะเข้าคลับ แบบ เต็มๆตัว เต็มใจ เลยก็ NOTEBOOK หรือ PC ที่ใช้ CPU AMD + การ์ดจอ ATI RADEON , ATI Mobility Radeon , AMD Radeon ก็จะดีมากๆครับ
                                ทั้ง PC=NB AMD+AIT เลย คับ NB lenovo G465 ฝากตัวด้วยคับผม^^ เท่ ดี ๆ อิ อิ

Comment

Working...
                                X