Announcement

Collapse
No announcement yet.

== AMD & APU Notebook Club ==

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มี AMD หรือ ATI รับหมดคับ

Comment

• มีอันนี้ครับ อยากรุ้ว่าจะแรงแค่ไหนเลยซื้อมาลองดู

Comment

• ทำไมคะแนนซีพียูมันน้อยแบบนั้นล่ะ

Comment

• Originally posted by V-FrIeNd View Post
          ทำไมคะแนนซีพียูมันน้อยแบบนั้นล่ะ
          ไม่ทราบเหมือนกันครับ ท่าน v-friend ซื้อมายังไม่ทำไรเลย ไม่เคยเล่น อินเทลด้วย 55555+

Comment

• ท่านประธานค๊าบๆๆ T^T ผมจะลง WIN XP แต่ไดร์เวอร์การ์ดจอ HD 5470 หาจากหนายๆๆอ๊ากก หน้าแรก มีถึงแค่ 4xxx เองงง T^T

Comment

• Originally posted by ohmkuza View Post
              ไม่ทราบเหมือนกันครับ ท่าน v-friend ซื้อมายังไม่ทำไรเลย ไม่เคยเล่น อินเทลด้วย 55555+
              สวรรค์ลงทัณฑ์แล้ว หนี AMD ไป Intel

Originally posted by JpAngYz7 View Post
              ท่านประธานค๊าบๆๆ T^T ผมจะลง WIN XP แต่ไดร์เวอร์การ์ดจอ HD 5470 หาจากหนายๆๆอ๊ากก หน้าแรก มีถึงแค่ 4xxx เองงง T^T
              มี 5470 ใน List ของไฟล์ ini ครับ หน้าแรกเขียนตกไป

Comment

• ผม มี x100e AMD-ATI อยุ่น้า รุ้สึกใช้ถนัดกว่าไอ้ DV6 เยอะ 5555+

ทอดตลาด DV6 ซะดีไหม

Comment

• ใช้รอ AMD กฤษณากับวิจิตตา อิอิ

Comment

Comment

• กฤษณากับวิจิตตา มีข่าวว่าจะลง Macbook ด้วย อิอิ
                      ส่วนตรินิตี้ มีแววได้ลง Xbox next-gen

http://en.wikipedia.org/wiki/AMD_Fusion

Comment

• จะไปลง APPLE ด้วย ไม่ธรรมดาซะแล้ว

Comment

• ปีหน้าแน่ะ

Comment

• เมือคืนเกือบตาย ท่านประธาน ฮ่าๆๆ ถ้าไม่ได้ลูกโทษ ฮ่าๆ ทีมผมมันอ่อนจริงๆ กองหลัง โยนมาแล้วหลังวิ่งมั่ว

Comment

• Originally posted by H2OPlUS View Post
                              เมือคืนเกือบตาย ท่านประธาน ฮ่าๆๆ ถ้าไม่ได้ลูกโทษ ฮ่าๆ ทีมผมมันอ่อนจริงๆ กองหลัง โยนมาแล้วหลังวิ่งมั่ว
                              เคนนี่คุมทีมได้แต้มแล้วว เย้ (1 แต้ม)
                              555+

Comment

• อุณหภูมิระหว่างเล่นไฮเดฟ ของ ZM-82 + HD4570 ไม่มีแอร์ ไม่มีที่รองใดๆ

Comment

Working...
                                X