Announcement

Collapse
No announcement yet.

== AMD & APU Notebook Club ==

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ไม่ได้โพสนาน เดี๋ยวโดนไล่ออกจากคลับ

ลงเรียบร้อยมะกี้ 555+

Comment

• Originally posted by MIRAGE2000 View Post
      เป็นกำลังใจ ให้คนใช้ AMD ได้เครื่องที่ดีๆ และทนๆน่ะครับ เหมือนอย่างพวกผม อิอิ
      ขอบคุณครับ วันนี้วันจันทร์ ร้าน CSC โทรมา ได้รับเครื่องมาใหม่แล้วครับ แกะกล่องเลย เหอะๆ ดีใจจริงๆ

ปล. 1 เครื่องใหม่ฝาพับจอแน่นกว่าตัวที่เสีย
      ปล. 2 วัดด้วยโปรแกรม เครื่องเย็นกว่าเดิมถึง 10c โดยประมาณ
      Last edited by 2.nine; 17 Jan 2011, 16:56:54.

Comment

• สงสัยตัวที่เสีย เป็นตัวเดโมตัวโชว์แน่เลย

Comment

• เป็นบอร์ดที่ไม่มีวันหลับ :P

แล้วก็ยังรอโน้ตบุ๊คเครื่องในฝันต่อไป...

Comment

• Originally posted by 2.nine View Post
            ขอบคุณครับ วันนี้วันจันทร์ ร้าน CSC โทรมา ได้รับเครื่องมาใหม่แล้วครับ แกะกล่องเลย เหอะๆ ดีใจจริงๆ

ปล. 1 เครื่องใหม่ฝาพับจอแน่นกว่าตัวที่เสีย
            ปล. 2 วัดด้วยโปรแกรม เครื่องเย็นกว่าเดิมถึง 10c โดยประมาณ
            เยี่ยมไปเลยครับ ขอให้ใช้มันไป อย่างมีความสุขน่ะครับ

แต่ผมใช้ Notebook CPU AMD แล้วไม่มีความสุข ซะเลย มีแต่ ตัณหา ครับ เพราะเห็น CPU AMD รุ่นใหม่ๆออกมาก็อยากได้ไปหมด แต่เงินไม่มี 5555

ทุกข์ จริงๆ

Comment

• Originally posted by OoPeaRoO View Post
              เป็นบอร์ดที่ไม่มีวันหลับ :P

แล้วก็ยังรอโน้ตบุ๊คเครื่องในฝันต่อไป...
              ระวังไม่ตื่นจากฝันนะ อิอิอิ

Comment

• ++

Comment

• เอามาฝาก source:career.co.kr cr;@Yurui912

Comment

• คงไม่ผิดกฏนะครับ ถือว่าดูพรีเซนเตอร์ไป 5 5 5

Comment

• โห Acer เยอะมาก..

Comment

• เซ็งกับแฟน บ่นเครืองหนัก ยกไปไหนลำบาก มันก็ปกติของ จอ 14 นิ้วนะ เหอะๆ

Comment

• Originally posted by H2OPlUS View Post
                          เซ็งกับแฟน บ่นเครืองหนัก ยกไปไหนลำบาก มันก็ปกติของ จอ 14 นิ้วนะ เหอะๆ
                          อยากได้เบากว่านี้ คงต้องไปซื้อ NETBOOK หรือไม่ก็ Ultrathin Notebook แล้วล่ะครับ

ไปซื้อ AMD Zacate เลย กำลังจะเข้ามา CPU รุ่นประหยัดไฟ สำหรับ Ultrathin Notebook แต่กราฟิก ออนบอร์ด แรงโคตร

Comment

• Originally posted by HaTaTo99 View Post
                            เอามาฝาก source:career.co.kr cr;@Yurui912

เวง อินเทลการตลาดมันเทพจริงๆวุ้ย

Comment

• Originally posted by HaTaTo99 View Post
                              เอามาฝาก source:career.co.kr cr;@Yurui912

ขออนุญาติเลาะเอารูปสาวๆ มาบูชา เท่านั้น

Comment

• พอดีมีงบประมาณ 17,000 บาท
                                จะถอยโน๊ตบุ๊ค
                                ไม่ทราบว่ามีรุ่นไนน่าสนใจบ้างครับ
                                ขอเยอะๆครับจะได้มีตัวเลือก
                                เอาแบบรวมภาษีแล้วไม่เกินงบยิ่งดี
                                ขอการ์ดจอแยกนะคับ
                                อิอิ

Comment

Working...
                                X