Announcement

Collapse
No announcement yet.

== AMD & APU Notebook Club ==

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอเข้ามาถามหน่อยครับ กับ โน๊ตบุค asus รุ่น 1215t ทำงัยถึงเล่นเกมส์ออดิชั่นใด้ลื่นๆบ้างครับ อับเเรมเป็ม 4 g จะดีขึ้นไหมครับ ขอคำเเนะนำด้วยนะครับ

Comment

• Originally posted by bomberman01 View Post
      ขอเข้ามาถามหน่อยครับ กับ โน๊ตบุค asus รุ่น 1215t ทำงัยถึงเล่นเกมส์ออดิชั่นใด้ลื่นๆบ้างครับ อับเเรมเป็ม 4 g จะดีขึ้นไหมครับ ขอคำเเนะนำด้วยนะครับ
      ถ้าใช้ 64bit ก็อัพไป 4GB เลยครับ

Comment

• 1215T
        ซีพียูคอร์เดียว ประหยัดพลังงาน 1.7GHz

เล่นออดิชั่น กระตุก ต้องถามท่าน GM Gamer ล่ะ อิอิ

Comment

• ให้ท่านประธานแก้เหงา ระหว่างรอ Kara comeback

Comment

• Comment

• Originally posted by V-FrIeNd View Post
              1215T
              ซีพียูคอร์เดียว ประหยัดพลังงาน 1.7GHz

เล่นออดิชั่น กระตุก ต้องถามท่าน GM Gamer ล่ะ อิอิ
              เหอๆ มี Optimus ด้วยมั้ง -*-

Comment

• CPU น้อยไปคับ เท่านั้นไม่พอลื่นหรอก แถมคอเดียวอีก

PCที่บ้านก็ใช้สมพร 2200+ 1.5Ghz ก็กระตุกเยอะเหมือนกัน

Comment

• วันนี้เอา z465 ไปเปลี่ยนตัวใหม่มา เพราะมีเดท "1จุด" ซื้อมาใช้ได้ 3 วันเกิดเดท จริงๆแล้ว 3 จุดขึ้นไปถึงให้เปลี่ยนแต่ไปคุยกะทางพนักงาน banana it เค้าก็บอกว่าถ้ามันแค่จุดเดียวแต่มันน่าเกลียดเค้าก็เปลี่ยนให้ พอดีของผมมันอยู่กล่งจอ ด้านบนๆขัดตาเวลาใช้งาน เค้าก็เปลี่ยนให้ทันทีโล่งใจ

Comment

• ผมเป็นโรคไม่อยากนอน -*-

Comment

• Originally posted by hesbond13 View Post
                      วันนี้เอา z465 ไปเปลี่ยนตัวใหม่มา เพราะมีเดท "1จุด" ซื้อมาใช้ได้ 3 วันเกิดเดท จริงๆแล้ว 3 จุดขึ้นไปถึงให้เปลี่ยนแต่ไปคุยกะทางพนักงาน banana it เค้าก็บอกว่าถ้ามันแค่จุดเดียวแต่มันน่าเกลียดเค้าก็เปลี่ยนให้ พอดีของผมมันอยู่กล่งจอ ด้านบนๆขัดตาเวลาใช้งาน เค้าก็เปลี่ยนให้ทันทีโล่งใจ
                      ดีใจด้วยครับ ผมได้ Z465 ใช้ได้ 3 วันก็ไปเปลี่ยนตัวใหม่เหมือนกันครับ จอก็มืดไปเฉยๆ (เดททั้งจอเลย อิอิ) ได้ตัวใหม่มาจนปัจจุบัน ไร้ปัญหา
                      Last edited by 2.nine; 24 Jan 2011, 03:04:07.

Comment

• Originally posted by V-FrIeNd View Post
                        ผมเป็นโรคไม่อยากนอน -*-
                        INSOMNIA = โรคนอนไม่หลับ , อาการนอนไม่หลับ

Comment

• ราวเดือนกย. ผมสั่งเจ้าตัวนี้ไป
                          DELL Precision M6500 จอ 17"
                          Intel(R) Core(TM) i7-920XM
                          NVIDIA QUADRO FX 3800M(เพื่อเอามาใช้งานด้านออกแบบ3D)
                          ก็ใช้งานดีมากครับ ลื่นหัวแตก555

แม้ใจจะรัก แต่ตอนนั้นรอ AMD และ ATI ไม่ไหว
                          ไม่ทราบ ตอนนี้ม AMD+ATI ตัวไหนspec ดูดี๋ กับตัวที่ผมอ้างถึงหรือยังครับ
                          ช่วยแนะนำด้วย

ปล.สมาชิกคลับนี้สมัครที่ไหน ยังไงครับ

Comment

• ผมก้เป็นเหมือนกันครับ ชอบบรรยากาศตอนกลางคืนมากกว่า

Comment

• Lenovo Z465 สงสัยเอาของโชว์มาขายกันมั้งเนี่ย ตัวแรกมีปัญหากันหลายคนจัง - -*

Originally posted by MIRAGE2000 View Post
                              INSOMNIA = โรคนอนไม่หลับ , อาการนอนไม่หลับ
                              ไม่ใช่นอนไม่หลับ ถ้าลงหมอนก็หลับแล้ว แต่ไม่อยากนอน 555+

Originally posted by samprocess View Post
                              ราวเดือนกย. ผมสั่งเจ้าตัวนี้ไป
                              DELL Precision M6500 จอ 17"
                              Intel(R) Core(TM) i7-920XM
                              NVIDIA QUADRO FX 3800M(เพื่อเอามาใช้งานด้านออกแบบ3D)
                              ก็ใช้งานดีมากครับ ลื่นหัวแตก555

แม้ใจจะรัก แต่ตอนนั้นรอ AMD และ ATI ไม่ไหว
                              ไม่ทราบ ตอนนี้ม AMD+ATI ตัวไหนspec ดูดี๋ กับตัวที่ผมอ้างถึงหรือยังครับ
                              ช่วยแนะนำด้วย

ปล.สมาชิกคลับนี้สมัครที่ไหน ยังไงครับ
                              ยังครับ น่าจะกลางปีเลย Llano

Originally posted by etamhunt View Post
                              ผมก้เป็นเหมือนกันครับ ชอบบรรยากาศตอนกลางคืนมากกว่า

Comment

• ทดสอบทุย 9M ระยะห่ๅงจาก Node 3.5 กิโลเมตร

Comment

Working...
                                X