Announcement

Collapse
No announcement yet.

== AMD & APU Notebook Club ==

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ไม่ได้เข้ามานาน ^^

Comment

• Originally posted by FreeDomOC View Post
      แล้วตัวที่จะมาแทน p320 AMDเคยบอกไว้รึยังอะคับว่าจะมาตอนไหน
      ผมว่าคงไม่มีตัวใหม่มาแทน แล้วอ่ะครับ คงจะดัน Turion II P560 มาแทน

ปล.จริงๆ E-350 + HD 6310 เล่นเกมแรงกว่า P320 + HD4200 นะครับ

Comment

• Originally posted by V-FrIeNd View Post
        ผมว่าคงไม่มีตัวใหม่มาแทน แล้วอ่ะครับ คงจะดัน Turion II P560 มาแทน

ปล.จริงๆ E-350 + HD 6310 เล่นเกมแรงกว่า P320 + HD4200 นะครับ
        แล้วถ้าเทียบ E350 + HD6310 กับ P520+ HD5470 อะคับ

พอดีว่าต้องใช้ โปรแกรม Adobe Flash Photoshop + กับเล่นเกมนิดๆหน่อยๆอะคับ

E350 จะไปไหวไหม

Comment

• Originally posted by FreeDomOC View Post
          แล้วตัวที่จะมาแทน p320 AMDเคยบอกไว้รึยังอะคับว่าจะมาตอนไหน
          ตัวนี่มาแทน P320 ก็มี P340 ไงครับ มีหลายค่ายเอาไปใส่อยู่

หรือจะเอาเป็น AMD Turion II X2 P520 หรือ P560 ที่แรงกว่า แต่ขายในราคาถูกๆ ก็น่าจะเรียกว่า มาแทนได้ เหมือนกัน

หรือสิ่งที่ท่านต้องการจะถาม คือ ของใหม่ ที่กำลังจะออกเลย ล่ะก็ต้องรอ เดือน กรกฎาคม ครับ สถาปัตยกรรม Llano ( Sabine ) 32 นาโนเมตร 4 CORE + การ์ดจอออนบอร์ด แรงๆ ครับ

ความจริง CPU AMD ที่มีขายในเมืองนอก ยังมีอีกหลายรุ่นครับ มี ถึง Athlon N370 / P360 แล้วครับท่าน

Comment

• http://www.overclockzone.com/forums/...8%AD%E0%B8%A1-!

Comment

• ให้มาไวๆเลย

Comment

แล้วถ้าเทียบ E350 + HD6310 กับ P520+ HD5470 อะคับ

พอดีว่าต้องใช้ โปรแกรม Adobe Flash Photoshop + กับเล่นเกมนิดๆหน่อยๆอะคับ

E350 จะไปไหวไหม
                P520 + 5470 CPU แรงกว่าเยอะเลยครับ น่าจะทำให้งานเสร็จเร็วกว่าน่ะ

แต่จะใช้ทำ Photoshop ก็ไหวอยู่แล้วครับ เขาทดสอบมาแล้วครับ

Last edited by MIRAGE2000; 26 Jan 2011, 20:48:30.

Comment

• AMD FUSION ALL VISION InW!!!

เงียบจัง......................
                  Last edited by ScaryReaDy; 26 Jan 2011, 22:04:54.

Comment

• ไม่ได้เข้ามาซะนานเลย

Comment

• มาแอบดู NB อิอิ

Comment

• อ้าว อยู่เมืองเดียวกันเลย

Comment

• Originally posted by MIRAGE2000 View Post
                          P520 + 5470 CPU แรงกว่าเยอะเลยครับ น่าจะทำให้งานเสร็จเร็วกว่าน่ะ

แต่จะใช้ทำ Photoshop ก็ไหวอยู่แล้วครับ เขาทดสอบมาแล้วครับ
                          ขอบคุณคับ

Comment

• อิอิ

Comment

• Originally posted by H2OPlUS View Post
                              อิอิ
                              อิอิ

Comment

• Originally posted by ITSCI View Post
                                มาแอบดู NB อิอิ
                                Originally posted by V-FrIeNd View Post
                                อ้าว อยู่เมืองเดียวกันเลย
                                ไปพบใครกันครับที่นั่น สงสัยจะลง สมัคร ปีนี้แน่นอน.. ยอกเล่นนะ

Comment

Working...
                                X