Announcement

Collapse
No announcement yet.

== AMD & APU Notebook Club ==

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• z465 930 ออกมาเซ็งเลย
    พึ่งซื้อ 850 มาได้ไม่ถึงอาทิตย์ กระซิกๆ

Comment

• เมาๆๆๆๆ ไม่มีไร
      Last edited by V-FrIeNd; 27 Jan 2011, 12:32:03.

Comment

• Originally posted by hesbond13 View Post
        z465 930 ออกมาเซ็งเลย
        พึ่งซื้อ 850 มาได้ไม่ถึงอาทิตย์ กระซิกๆ
        930 มาแล้วเหรอครับ

Comment

• ผมตกขาว มันมาแล้วหรอ N930 O_o

Comment

• ขอเข้าคลับด้วยคนนะครับ เพิ่งได้ acer c50 มา ที่บ้านใช้ amd 640 ครับ

Comment

• ว้าว AMD Fusion คนแรกของคลับ อิอิ

Comment

• Originally posted by tamagotgi View Post
                ขอเข้าคลับด้วยคนนะครับ เพิ่งได้ acer c50 มา ที่บ้านใช้ amd 640 ครับ
                ยินดีต้อนรับครับ ใช้ AMD ทั้ง PC และ Netbook เลย แหล่ม

Comment

• Originally posted by hesbond13 View Post
                  z465 930 ออกมาเซ็งเลย
                  เจอมาที่ไหนครับ อยากทราบๆ

Comment

• ว้าว AMD Fusion คนแรกของคลับ อิอิ
                    ยินดีต้อนรับครับ ใช้ AMD ทั้ง PC และ Netbook เลย แหล่ม
                    ขอบคุณครับ ว่าแต่ร้านที่เขาให้ผมไปลงโปรแกรม multi pad มันยังใช้ไม่ได้น่ะครับต้องลงไดร์เวอร์อะไรบ้างครับ Exไดร์ฟ ไม่มีด้วย อิอิ กำ

Comment

• อิอิ ผมยังไม่เคยลองเลยครับ

Comment

• Originally posted by MIRAGE2000 View Post
                        เจอมาที่ไหนครับ อยากทราบๆ
                        Lenovo ชั้น 2 พันทิพย์ งามวงศ์วาน 19900 ไม่รวมVat
                        Banana IT Fortune Tower
                        เจอมา 2 ที่ครับ X4 ราคานี้เสียดาาาาย

Comment

Lenovo ชั้น 2 พันทิพย์ งามวงศ์วาน 19900 ไม่รวมVat
                          เจอมา 2 ที่ครับ X4 ราคานี้เสียดาาาาย
                          อ๊าก อยากด้าย

Comment

ความจริง AMD Phenom II X4 N930 มันวางตลาดพร้อมๆกับ ตัว Phenom II X3 N830 ( ก่อนตัว N850 จะออกอีก )

แต่ก็ไม่มีเจ้าไหน เอามาขายในเมืองไทยสักที

สงสัย ราคาตอนมันเปิดตัว มันคงจะแพงอ่ะครับ คือเขาคิดว่า ถ้าเอามาขายในเมืองไทย แล้วราคาสูสีกับ Core i5 แล้วคนไทยส่วนใหญ่ นิยิม Intel กลัวว่าจะขายไม่ออกละมั๊ง

เลยเอามาขายตอนที่ราคามันลง นี่ล่ะ ตามความคิดผมน่ะ

แต่เข้ามาแล้วก็ดีครับ อิอิ

ผมคิดว่า ค่าย ACER คงจะออกตามมา พร้อมกับ การ์ดจอ ตัวที่แรงกว่าแน่นอนครับ

Comment

• เย้ๆๆ
                              เพิ่งต่อประกันโน๊ตบุ๊คเพิ่มอีกปี
                              ว่าจะต่อสองปีเลย
                              แต่ไม่มีตัง
                              อิอิ

Comment

• ขอแหวกกระแสN930กะC5นิดนึงครับ มีคำถามครับ

คือผมใช้ Asrock N68-S+CM TX3 แต่ผมปรับรอบพัดลมให้มันออโต้บ่ได้น่ะครับ ช่วยชี้แนะด้วยครับ

ขอบคุณล่วงหน้าครับ

Comment

Working...
                                X