Announcement

Collapse
No announcement yet.

== AMD & APU Notebook Club ==

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ไปปรับในไบออสอ่ะครับ
    ตั้งเป็น Low 45 องศา หรือ 50 องศา แล้วแต่
    รอบตั้งสุดมันตั้งได้แค่ 2 พันเองมั้ง

Comment

• จะลองดูครับ แล้วมันอยู่หน้า HWmonitorป่ะครับ หรือตรงไหน

Comment

• อยู่หน้า PC Health มั้งครับ ไม่แน่ใจ
        หรือ Monitor นี่แหล่ะ

Comment

• ฟิวชั่น acerหนักไป ดันไปอยู่ในบอดี้โน้ตบุ๊ค vaioก็ราคา/สเป็คสูงไปหน่อย แพรยังรอlenovo 5650บนnbนี่เทียบเท่ากับตัวไหนบนpcหรอคะ pcที่บ้าน4850แพรรู้สึกว่าเกิน เล่นไม่เคยถึง

heat sinkของcpuแบบpcทำความสะอาดยังไงอ่ะคะถ้าแกะออกมา เครื่องเป่าหรือเอาแปรงปัดดี cpu intelคุณแม่สั่ง เสนอamdไปไม่ผ่าน เครื่องหน้าจะลองประกอบเองดู แพรจะเอาamd คงต้องงบตัวเองด้วย

ให้ความรู้สึกดีจังเวลาแกะเครื่องออกมาเป่าทำความสะอาด/เพิ่มนู่นนี่ ต่อสายแล้วเปิดติด กลัวพังเพราะมือหนัก 555+

Comment

• หนักยังไงอ่ะ Acer Aspire One D522 ก็มี โลเศษๆเอง - -*

HD 5650 แรงพอๆกับ HD5550 บน PC ครับ ถ้าเทียบกับซีรี่ย์ 4 ก็ราวๆ 4670

Comment

• ตัวที่วางขายตอนนี้คะ สงสัย5650ก็ยังแรงเกินไปเสียดายค่าไฟ

Comment

• แม่สั่ง ให้เอา INTEL ง่ะ คุณแม่ใจร้าย คุณแม่ปิดกั้นวัยรุ่น คุณแม่ คลุมถุงชน ไม่ยอมๆ ๆ

Comment

• ระเอียดยิบ หุหุ

Comment

• ปิดเครื่องก่อนค่ะ ไขน็อตโต๊ะคอมไม่ดีสายคีย์บอร์ดไปติดในซอกอีก= ="

เรื่องintel แม่ซื้อผ่านเพื่อนแม่ที่รับประกอบแล้วเค้าบอกว่าamdไม่ดี ร้อน ปัญหาเยอะ แล้วก็เชื่อด้วย เลยไม่ยอมผ่านคะ สุดท้ายเลยได้intel

Comment

• เพือนที่ชายต่างจังหวัด มาบ้านผม ผมนั่งเล่น E7400 อยู่เครืองที่บอก พูดยังกะ AMD ไม่เสถียร เลยบอกมันเคยลองยัง มันก็ใช้งานได้เหมือนกันแหล่ะ ไปลองมาก่อนเคย มาพูดว่าไม่เสถียร มันเลยเงียบ เก่งๆ ทั้งนั้น บอกผมก็ใช้อินเทล และ AMD ไม่เห็นมันจะต่างกันมากมายอะไร น้อยจากเงินที่จ่ายในกระเป๋า

Comment

• เพราะต้องเอาintelแรมเลยเหลือ2GBค่ะ amdได้4GB ตอนนั้นแรม2GBแถวละ1700-1800 เห็นราคาตอนนี้แล้วกรีดร้อง ตอนนี้ว่าจะเพิ่มอีก2แต่คิดไปคิดมา ควักเงินตัวเอง ใช้กันทั้งบ้าน ไม่เพิ่มก็ได้ 2GBก็เหลือยกเว้นเวลาไรท์หนังที่เป็นไฟล์ISOผ่านโปรแกรมUtra ISOกินแรมมาก ช่วงนั้นจะทำอะไรไม่ค่อยได้ Neroไรท์ไฟล์ISOได้มั้ยคะ
                        Last edited by OoPeaRoO; 27 Jan 2011, 22:33:23.

Comment

• อันนี้เป็นคำถามส่วนตัวอีกข้อนึง ไม่เกี่ยวกับกระทู้

แพรอยากรู้ว่าผู้ชายคิดยังไงกับผู้หญิงที่เป็นแฟนที่ยอมมีอะไรด้วยกันก่อนแต่งงาน?

เพิ่มคำถามอีกหน่อยค่ะ

แล้วถ้าได้ผู้หญิงแล้ว ผู้ชายจะยังจริงจังกับผู้หญิงคนนั้นเหมือนเดิมมั้ย?

Comment

• Originally posted by OoPeaRoO View Post
                            อันนี้เป็นคำถามส่วนตัวอีกข้อนึง ไม่เกี่ยวกับกระทู้

แพรอยากรู้ว่าผู้ชายคิดยังไงกับผู้หญิงที่เป็นแฟนที่ยอมมีอะไรด้วยกันก่อนแต่งงาน?

เพิ่มคำถามอีกหน่อยค่ะ

แล้วถ้าได้ผู้หญิงแล้ว ผู้ชายจะยังจริงจังกับผู้หญิงคนนั้นเหมือนเดิมมั้ย?
                            ใหม่ๆก็รัก กินเยอะๆก็เบื่อ อยากได้ใหม่

เพราะฉะนั้น อย่าให้ได้กิน จนกว่าจะถึงวันนั้น.....จบ ถ้าไม่อยากเสียใจ

ปล.ผู้ชายไม่ได้เป็นแบบ ที่ว่าทุกคน แต่น้อยคนนัก ที่จะไม่เป็นแบบนี้ กรั๊กๆๆๆๆๆ

Comment

• รักก้ให้ไปเหอะคับ ไม่ต้องคิดมาก แต่อย่าติดนิสัยพอ

Comment

• ให้คนอื่นตอบดีกว่า ผมค่อนข้างเลว

Comment

Working...
                                X