Announcement

Collapse
No announcement yet.

== AMD & APU Notebook Club ==

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ผมไม่เคยใช้อะตอมนะครับแต่ว่าให้ความรู้สึกว่าลื่นดีสมราคา เปิดเนท เปิดคลิปหลายหน้าจอไม่กระตุก

Comment

• ถ้าได้แรม 2GB ขึ้นไป ลื่นกว่านี้เยอะเลย เห็นแรมใช้เกือบเต็มแว้ววว

Comment

• ตัวนี้จอให้ความละเอียดที่ HD 1280x720 LED LCD HDMI out
        Last edited by samsung_; 28 Jan 2011, 23:19:08.

Comment

• เอาอีกแล้ว 4535G ผม.. เปิดไม่ติดอีกแล้ว ไฟเข้าพัดลมหมุด แต่ไม่ขึ้นไฟฮารด์ดิส ไม่บู้ท จอมืด นิ่ง...
          อาการนี้เป็นอะไรครับเนี่ย ผมพึ่งไปซ่อมมา โดนไป 3000 ครับ ยังไม่ถึงอาทิตย์เลย ต้องยกไปอีกแล้ว!

Comment

• เจอแระหน้า 145 -*- แต่รูป hulashare ท่านประธานหายไปละ สงสัยต้องไปให้ร้านทาให้ดีกว่า
            ท่านประธานรับผิดชอบเลย กิกิ

Comment

• Originally posted by samsung_ View Post

ตัวนี้จอให้ความละเอียดที่ HD 1280x720 LED LCD HDMI out
              ขอบคุณคับ

Originally posted by sisocool View Post
              เอาอีกแล้ว 4535G ผม.. เปิดไม่ติดอีกแล้ว ไฟเข้าพัดลมหมุด แต่ไม่ขึ้นไฟฮารด์ดิส ไม่บู้ท จอมืด นิ่ง...
              อาการนี้เป็นอะไรครับเนี่ย ผมพึ่งไปซ่อมมา โดนไป 3000 ครับ ยังไม่ถึงอาทิตย์เลย ต้องยกไปอีกแล้ว!
              สงสัยบอร์ดอีกแล้ว

Originally posted by etamhunt View Post
              เจอแระหน้า 145 -*- แต่รูป hulashare ท่านประธานหายไปละ สงสัยต้องไปให้ร้านทาให้ดีกว่า
              ท่านประธานรับผิดชอบเลย กิกิ
              รูปอะไรง่ะ

Comment

• รูปทาซิลิโคนอ่ะคับ

Comment

• ว้าวๆๆ C50 น่าพกไปไหนมาไหนด้วยจริงๆ

Comment

• Comment

• ขอบคุงคับ แต่เดาไม่ออกเลยว่าทายังไง ฮ่าๆ

ถ้าเอาเข้าร้านราคาประมาณทะไหร่นะคับ ปัดฝุ่น+ทาซิลิโคน

Comment

• ไม่รู้อ่ะคับ ไม่น่าเกินพัน = ="

Comment

• แว๊กกก haha~

Comment

• ปัดฝุ่นทาซิลิโคน น่าจะ 500 นะครับ ไม่แน่ใจใส่แผ่นทองแดงกับทำพัดลมรึเปล่า.. ผมเอาไปซ่อมคราวที่แล้วเค้าทำมาให้ด้วยเลยครับ
                            มันเย็นลง 10-20 องศาได้ -_-"a ก่อนนี้ร้อนสุดผม 90+ ไม่เกิน 100 ตอนนี้ 60-80 น่ะครับ.. แต่พัดลมดังน่ากังวลมากครับ

Comment

• ที่เซียร์ 300 ใส่ทองแดงมาให้ด้วย

Comment

• มันยังไม่ดับเหรอจะลองทาเองดีคับท่านประธาน หุหุ

Comment

Working...
                                X