Announcement

Collapse
No announcement yet.

== AMD & APU Notebook Club ==

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• หนังไฮเดฟ 1080p รึเปล่าครับ

ปล.นี่ขนาดผมบีบอัดเหลือไฟล์ล่ะ ร้อยกว่า kb เองนะครับ - -*

Comment

• ถ้ารู้ว่าเเฟนตัวเองเคยทำเเท้งมาก่อนจะรับกันได้ไหมฮ่ะ

Comment

• Originally posted by Heer_nut View Post
        ถ้ารู้ว่าเเฟนตัวเองเคยทำเเท้งมาก่อนจะรับกันได้ไหมฮ่ะ
        สำหรับผมตามเพลงนี้เลยครับ

Comment

• Originally posted by V-FrIeNd View Post
          หนังไฮเดฟ 1080p รึเปล่าครับ

ปล.นี่ขนาดผมบีบอัดเหลือไฟล์ล่ะ ร้อยกว่า kb เองนะครับ - -*
          ไม่รู้ครับ หนัง CD ทั่วๆไปอะครับ

Comment

• แตกอยู่แล้วครับ VCD แค่ 352*188 มั้ง จำไม่ได้
            หนังที่ผมดูเป็นไฮเดฟ ขนาด 1920*1080 ครับ - -*

Comment

• \o/ อยากดูแบบชัดๆ T^T แบบเห็นรูขุมขน เลย ฮ่าๆๆ

Comment

• รบกวนท่าน V นิดนะครับ Hdd ผมนี่มันปรกติรึเปล่าครับจากรูปที่แนบมา

คือเรื่องมันประมาณว่า ผมลบ avg antivirus ออก ก่อนนั้น Notebook ก็เป็นปรกติดีทุกอย่าง พอลบออกไปแล้ว restart.. พอขึ้นหน้าจอหลัก Notebook ก็เหมือนจะค้างแปบนึงตลอด เคอเซอร์จะหมุนค้าง ต้องสักพักถึงหายค้าง ผมเลยจิตตก ไม่รู้ว่าเป็นจากอะไร เพราะก่อนหน้านั้นไม่เคยมีอาการแบบนี้ ผมก็เลยหูแว่วไปได้ยินเสียงจาก Hdd คือไม่รู้ผมคิดไปเองรึเปล่าว่ามันเสียงดังแกร๊กๆอยู่ข้างใน Hdd ไม่รู้ว่ามันจะเป็นสาเหตุที่ทำให้ค้างรึเปล่า แล้วผมควรจะทำยังไงต่อดีครับ

ปล. aspire 4551/ram4g/hdd500g/win7-64bit
                Attached Files

Comment

• http://www.hdsentinel.com/smart/smartattr.php

เกี่ยวข้องกับเรื่องมอเตอร์ จานหมุน และเรื่องไฟๆ
                  รู้สึกเป็นบ่อยกับ HDD Samsung ลองเสิร์ชดู
                  ใช้ไปไม่มีผลอะไรครับ

Comment

• Originally posted by JpAngYz7 View Post
                    \o/ อยากดูแบบชัดๆ T^T แบบเห็นรูขุมขน เลย ฮ่าๆๆ
                    โหลดไฮเดฟสิครับ VCD/DVD มาดูจอคอมยิ่งจอ Full HD ยังไงก็ไม่ชัด เพราะมันถูกขยายเละ

DVD คอนเสิร์ต อัดจากทีวี

VCD คาราโอเกะ

Comment

• ท่านประธาน แงะ 4535g มาทาซิลิโคนนี่แกะน็อตทุกตัวเลยใช่ป่าวคับ ด้านหลังอ่ะ

Comment

• ผมแกะหมดทุกตัวอ่ะมั้ง

Comment

• Originally posted by V-FrIeNd View Post
                          เท่าที่เห็นมี MSI FX610 นะครับ
                          แสดงว่าถึงแม้จะใช้ chipset 785 880 สำหรับ notebook ก็ยังไม่สามารถใช้ onboard ได้ใช่มั๊ยครับ นอกจากตัวที่บอกมา

Comment

• ใช่ครับ อยู่ที่ผู้ผลิตโน้ตบุ๊ค

CCC 11.1a ใครโมลงโน้ตบุ๊คได้ ลองปรับตามนี้
                            ปั่นเฟรมเรตเกม DX11 ขึ้นเยอะทีเดียว

Comment

• ผมหวังว่าตัวนี้คงจะเข้าไทย และราคาไม่เกิน 30,000 นะครับ เพราะเมืองนอกตอนนี้อยู่ราวๆ 35,000 คงลดอีกเรื่อยๆ เพราะแสนดีมา

X920 2.3 (BE) + HD 5850
                              (ปล. 5850 แรงกว่า 6550 พอตัว)

Comment

• 17 นิ้ว 3 โล หุหุ มันเลยงานนี้

Comment

Working...
                                X