Announcement

Collapse
No announcement yet.

== AMD & APU Notebook Club ==

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ผมกำลังเล็ง lenovo z465 อยู่ รบกวนพี่น้อง AMD+ATI Club ที่ใช้อยู่แนะนำด้วยครับ ใช้ดีไหม ได้ข่าวว่าตัวนี้เย็นจับจิตเลย ช่วยคอนเฟิร์มหน่อยครับ จะได้ไปสอยมาเข้าคลับด้วยคน อิอิ

Comment

• z465 ตัวที่เป็น X4 N930 ใช่ไหมพี่น้อง
      ตัวนั้นแรงเลยครับ 4 คอร์ AMD ตัวแรกในไทย - -*
      เย็นจับจิตอยู่แล้วครับ AMD ฟูลโหลดอย่างมากราวๆ 80 ไม่ขาดไม่เกิน

Comment

• amd athlon ii x2 245 amd 2.9
        กับ
        intel dual core E5200 intel 2.5

ตัวไหนแรงกว่ากันครับ
        Last edited by JpAngYz7; 31 Jan 2011, 20:39:18.

Comment

• ถามในนี้ก็ X2 245 สิ เอิ๊กๆ
          X2 245 3.7 แปลงไฟล์เสร็จเร็วกว่า E5200 4.2 นะครับ
          จากคนใช้งานจริง

Comment

• AMD แรงกว่าชะมะครับ อิอิ

Comment

• ถ้าเดิมๆแรงกว่าแน่นอนครับ

ถ้า oc อยู่ที่ว่าจะเอาไปทำอะไร
              E5200 ลากได้ไกลกว่า เทส 3DMark ได้สูงกว่า และร้อนกว่ามาก
              X2 245 ลากได้น้อยกว่า แต่ Linx ได้ GFlops สูงกว่า (ค่าการแก้ปัญหา) แปลงไฟล์เร็วกว่า และเย็นกว่า

Comment

• ความรู้มากมาย

Comment

• แรงจริงต้อง AMD ! ! ! ! \o/

Comment

• ลง ATI 11.1 แล้ว มันเห็นไดรเวอร์เป็น 10.8 อยู่เลย

Comment

• ^
                      คนทำลืมใส่ชื่อไดร์เวอร์ครับ
                      สังเกตเวอร์ชั่นด้านหน้าเป็น 8.812.0 ก็ถูกต้องแล้ว

ปล.มีใครจะให้สีสดเท่าการ์ดแดง อิอิ

Comment

• Originally posted by f4fc View Post
                        ลง ATI 11.1 แล้ว มันเห็นไดรเวอร์เป็น 10.8 อยู่เลย
                        ขอให้เลข Driver Version เป็น เลขชุดนี้ก็ใช้ได้แล้วครับ และเลขที่ออกคือ 8.812.0.0 หรือ atiumdag 8.812.0.0

ปล. ของผมยังเป็น 10.10 อยู่เลย อิอิ

Comment

• รับเครือง Dell M301z มาแล้วครับ กำลังลงไดร์เวอร์ สวยงามมากๆ แจ้ง ท่านประธาน เปลี่ยนจากน้อง โตชิบ้า มา Dell แล้วครับ

Comment

• รอชมผลเทส กับระยะแบต อิอิ

Comment

• มานั่งรอชมอีกคนนะครับ

Comment

• ด้วยคน ครับ

Comment

Working...
                                X