Announcement

Collapse
No announcement yet.

== AMD & APU Notebook Club ==

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Dell M301z ครับ

Comment

• Originally posted by H2OPlUS View Post
      Dell M301z ครับ

ใช้งานเป็นไงมั่งครับ
      แล้วแบตอยู่ได้กี่ช.ม.ครับ

Comment

• Originally posted by panisin000 View Post
        ใช้งานเป็นไงมั่งครับ
        แล้วแบตอยู่ได้กี่ช.ม.ครับ
        เกือบสาม ชม ได้ครับ เปิดเพลง ดูเวป ก็ประมาณนี้ครับ

Comment

• ลองใช้ cpu-z 1.56.3 ได้แล้วท่าน

แต่ว่าอย่างเย็นอ่ะ Linx ฟูล 60 กว่าองศา -*-

Comment

• up อีกหน่อย แต่ติเรื่องเสียงพัดลม ผมว่ามันเสียงมีหน่อย แต่ก็ปกติแหล่ะ

Comment

• ซื้อมา 16900 ครับ แถม EX Dell DVD-RW เพิ่มอีก 500 บาทแรม Kingston 2GB DDR3 1333

Comment

• แรงกว่า i3 330UM อีก
                ทั้งที่ K625 TDP 15W แต่ i3 330UM TDP 18W

i3 330UM + GMA HD

Comment

• แวะเอามาฝากครับ ผมว่ามันสวยมากๆ ครับและเบาดี เหมาะกับผู้หญิงมากกว่า

Comment

• สวยๆๆๆ เอาใจผมไปเลยย 555

Comment

• Originally posted by V-FrIeNd View Post
                      แรงกว่า i3 330UM อีก
                      ทั้งที่ K625 TDP 15W แต่ i3 330UM TDP 18W

i3 330UM + GMA HD
                      งงเลยท่านประธานทำไม I3 มันแค่ 4.1 เองงะ -..- งงเลย

Comment

• Originally posted by H2OPlUS View Post
                        แวะเอามาฝากครับ ผมว่ามันสวยมากๆ ครับและเบาดี เหมาะกับผู้หญิงมากกว่า

สวยงามมากมายครับ ได้มาเท่าไหร่ครับเนี่ย

Comment

• Originally posted by Heer_nut View Post
                          สวยงามมากมายครับ ได้มาเท่าไหร่ครับเนี่ย
                          ตัวเครื่อง 16900 ครับ แถม DVD external USB มากะกล่องอยู่แหล่ะ ซื้อต่างหากจะเป็น ซื้อแรม 2 GB เพิ่มอีก 500 บาท และก็ประกัน เพิ่มอีก 1 ปี 1800 ครับ รวม 19200

Comment

ตัวเครื่อง 16900 ครับ แถม DVD external USB มากะกล่องอยู่แหล่ะ ซื้อต่างหากจะเป็น ซื้อแรม 2 GB เพิ่มอีก 500 บาท และก็ประกัน เพิ่มอีก 1 ปี 1800 ครับ รวม 19200
                            ขอบคุณครับ เเต่ถ่ายรูปขนาดนี้เเล้วคงต้องรีวิวเเล้วละ ^^

http://www.overclockzone.com/forums/...TH-i3-390-5650

Comment

• Originally posted by Heer_nut View Post
                              ขอบคุณครับ เเต่ถ่ายรูปขนาดนี้เเล้วคงต้องรีวิวเเล้วละ ^^

http://www.overclockzone.com/forums/...TH-i3-390-5650
                              เดียวมีคนมาดริฟ อย่าดีกว่า โชว์กันในคลับ ดีกว่าครับ ดูเป็นกันเองกว่าครับ แต่พัดลมมันไม่ร้อนก็จริงนะครับแต่ ไบออสผมอัฟไม่เป็นครับ ของผมใช้ A3 แต่ในเวปมันมี A4 เผื่อมันลดเสียงพัดลมลงมาได้ครับคืออยากให้ความร้อนสัก 58+ ค่อยสปีดขึ้นเองมากกว่า ไม่รู้ปรับตรงไหน มันก็ไม่ได้ดังเท่าไรหรอก

Comment

เดียวมีคนมาดริฟ อย่าดีกว่า โชว์กันในคลับ ดีกว่าครับ ดูเป็นกันเองกว่าครับ แต่พัดลมมันไม่ร้อนก็จริงนะครับแต่ ไบออสผมอัฟไม่เป็นครับ ของผมใช้ A3 แต่ในเวปมันมี A4 เผื่อมันลดเสียงพัดลมลงมาได้ครับคืออยากให้ความร้อนสัก 58+ ค่อยสปีดขึ้นเองมากกว่า ไม่รู้ปรับตรงไหน มันก็ไม่ได้ดังเท่าไรหรอก
                                555+

Comment

Working...
                                X