Announcement

Collapse
No announcement yet.

== AMD & APU Notebook Club ==

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เท่าที่ลองใช้ถูกใจดีครับ ไม่ช้านะ เห็นเป็น cpu ประหยัดไฟ เทียบกับ เซเรรอน ULV 743 1.3Ghz ผมว่าคนล่ะเรื่องเลย ทั่งเรื่องดูหนัง เข้าโปรแกรม

Comment

• ไฟดูดปะครับ

Comment

• Originally posted by Heer_nut View Post
        ไฟดูดปะครับ
        ดูดคงตายไปแล้ว อยากให้มันดูด ครับ แฟนจะได้ตายๆ หาใหม่

Comment

• โลโก้ i5 บนเครื่องทุเรียน O_O

Comment

• Originally posted by Zyxzenze View Post
            โลโก้ i5 บนเครื่องทุเรียน O_O
            55555+

Comment

• Originally posted by Zyxzenze View Post
              โลโก้ i5 บนเครื่องทุเรียน O_O
              ว่าจะติด พีนอมอยู่

Comment

• [IMG]http://www.****************/board/images/smilies/icon/TLC_088-20080430_YoYoXiXi.gif[/IMG]

Comment

• Phenom II ผมติดมือถือไปละครับ -_-" ,

ขนาดแฟลชไดรฟ์ Sandisk ยังติด Athlon 64

Comment

• Comment

• Comment

• แม่นมากกก พอดีช่องเลย 5555

Comment

• คนขาวๆ จั๊วๆ นี่คนหรือหุ่นกันน๊า

Comment

• Originally posted by H2OPlUS View Post
                            ขายตอเรส ไป 50 ล้าน

ไปซื้อไอ้นี้ 35 ล้าน เจริญ โอ้ ตรูเปลี่ยนทีมเชียร์แหล่ะ

ฟุตบอลสมัยนี้ไม่ได้เล่นก้นเพื่อศักศรีของเมืองกันแล้วครับ
                            มันเป็นธุรกิจที่ต้องแสวงหาผลกำไร แม้ว่าทีมจะดีแค่ไหนก็ต้องยอมฯ

Comment

• Originally posted by JpAngYz7 View Post
                              แม่นมากกก พอดีช่องเลย 5555
                              คนขับเค้าเทพ

Comment

• ท่าเทพจริง ต้องเข้าได้ทั้งคันนะครับท่าน..

Comment

Working...
                                X