Announcement

Collapse
No announcement yet.

== AMD & APU Notebook Club ==

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by sisocool View Post
    คงต้องเปลี่ยน dvd drive แล้วครับ
    แนะนำด้วยครับจะซื้อ Internal มาใส่เอง หรือจะใช้ external ดีครับ ดูๆ External มาประมาณ 1500
    ราคาความคุ้มค่า ความถึก..

internal นี่ซื้อตามร้าน รุ่นไหนก็ได้รึเปล่า รึต้องให้รูปทรงมันเหมือนกันครับ? หน้ากากผมไม่ซีเรียส
    เลือกเอาเลยครับ แบบ SATA นะครับ

Advice

HardwareHouse

ขัน

ดัน

ดึง

Last edited by V-FrIeNd; 2 Feb 2011, 11:24:14.

Comment

• พี่ครับ DVD y460p เป็น SATA หรือ IDE ครับ
      สงสัยแต่ไม่กล้าแกะครับ

Comment

• SATA หมดล่ะครับ
        ปกติ DVD จะแกะง่ายมาก ขันน็อตตัวเดียว แล้วดันมันออกมาก็ได้แล้ว (แต่ Acer 4535G 4540G ต้องขันเปิดฝาแรมออกก่อน น็อตมันอยู่ในนี้)

Comment

• สอบถามหน่อยครับ ถ้าผมจะย้ายกับ ไป AMD นี่ ตัวไหนเข้าถ้าดีครับ เพราะตอนนี้ผมใช้ i7+5470 asus x42j x80d และถ้าผมขายเจ้านี้จะขายได้เท่าไรครับ + มันจะคุ้มมั้ย

ที่จะย้ายไป

Comment

• ไม่คุ้มอ่ะครับ AMD ตอนนี้ยังไม่มีตัวที่แรงเท่า i7 4C/8T

Comment

• หง่ะะะ สงสัยได้รอกันต่อออไป

Comment

• ขอบคุณครับท่าน V-friend ตั้งใจตอบคำถามผมจนผมซึ้งใจ T-T
                ตกลงผมเอา internal ดีกว่า มันถูกกว่าที่นึกไว้ครับ

Comment

• 7300GT กับ DXVA

Comment

• เครดิตท่านแสนดี

Comment

• การ์ดจอกิ๊กกะอีกสลึง หุหุ

Comment

• ได้ 4745gมาเเล้ว ครับ

เเล้วก็มีปํญหาดูหนังเเลัวภาพเเตก

Comment

• [IMG][/IMG]
                          Last edited by nut.bbw; 2 Feb 2011, 19:47:42.

Comment

• ........................
                            Last edited by nut.bbw; 2 Feb 2011, 19:48:08.

Comment

• -*-

รายละเอียดน้อยไปครับ ไม่รู้เรื่อง

วินโดวส์อะไร ลงยังไง
                              ไดร์เวอร์ ?
                              โปรแกรมที่ใช้ ?
                              ภาพไม่ชัด

Comment

• Originally posted by V-FrIeNd View Post
                                -*-

รายละเอียดน้อยไปครับ ไม่รู้เรื่อง

วินโดวส์อะไร ลงยังไง
                                ไดร์เวอร์ ?
                                โปรแกรมที่ใช้ ?
                                ภาพไม่ชัด
                                ทุกโปรเเกรม
                                วินโดวส์ 7
                                เป็นเเบบในภาพ

Comment

Working...
                                X