Announcement

Collapse
No announcement yet.

== AMD & APU Notebook Club ==

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ภาพไม่รู้เรื่องเลยครับ
    แล้ววินโดวส์อะไร ลงเองหรือโกส
    ไดร์เวอร์เวอร์ชั่นอะไร

Comment

• โกส ครับ

7 32b

Comment

• เปลี่ยนไดร์เวอร์ใหม่ 11.1 หน้าแรกเลยครับ
        ถ้าไม่หาย คงต้องลองลงวินโดวส์ใหม่ โกสมาไม่ดี

Comment

• ทุกๆๆท่านครับ

การ์ดจอ 5650 ในโน้คบุคของ 4745G มันโอเวอร์ได้ปะครับ แล้วมันทำอย่างไงมังอะ

Comment

• ใช้ MSI Afterburner ครับ
            วิธีการอยู่หน้าแรก

Comment

• โอ้ว ๆ ๆ เพิ่งได้เข้ามาเห็น
              ใช้มานานแล้ว 4535G อิอิ

Comment

• Originally posted by sisocool View Post
                มีใครมี firmware dvd ของ 4535G มั๊ยครับ TS-L633B AC1 เอา AC นะครับ
                DVD ผมมันเพี๊ยนๆอยู่ๆก็ไม่อ่าน ผมเลยเอาของ Sumsung ไปแฟรช ใช้ไม่ได้ไปกันใหญ่
                เดี๋ยวจะลอง Dell..

ใครมีของ Acer รบกวนขอครับ จะแฟรชกลับ T-T
                ผมใช้ aspire 4535G เหมือนกันครับ firmware ส่วนไหนครับ ผมไม่รู้เรื่องเลยครับ

Comment

• Comment

• fw ไม่เอาแล้วครับ เพราะคิดว่า dvd คงเสียแล้ว ไรท์แผ่นมาเป็นร้อยแล้วมันคงได้เวลา
                    4535G เล่น Dead Space 2 ปรับกลางๆ ได้สบายครับ สนุกมาก จัดไปทุกคนครับ

Comment

• ตัวนี้ถึงจะมีแค่ 2 เทรด แต่สู้กับ i3-390M ที่มี 4 เทรด สบาย

http://www.****************/notebook...0D-1178XT.html

Comment

• เมื่อไหร่ค่ายอื่นที่ไม่ใช่ sony จะทำ AMD E-350 ออกมาซะทีน๊าาา

Comment

• Acer 4253 ไงครับ แต่มาในร่างโน้ตบุ๊ค 14 นิ้ว - -*

Comment

• อ่อครับผม อยากได้ จอ 11-12นิ้ว อะครับ
                            คิดว่าค่ายอื่นเขาจะทำออกมาขายบ้างหรือเปล่าครับ

Comment

• Originally posted by Athlon View Post
                              อ่อครับผม อยากได้ จอ 11-12นิ้ว อะครับ
                              คิดว่าค่ายอื่นเขาจะทำออกมาขายบ้างหรือเปล่าครับ
                              LENOVO THINKPAD X120e ครับ แต่ยังไม่เข้าเมืองไทย

Comment

• เอาที่โชว์ในงาน CES 2011 นะครับ

AMD E-350 11.6"-12"

ASUS 1215B
                                HP Pavilion DM1
                                ThinkPad X120e
                                MSI U270

Comment

Working...
                                X