Announcement

Collapse
No announcement yet.

== AMD & APU Notebook Club ==

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by V-FrIeNd View Post
    ของเล่นใหม่

มันคืออะไร?

Comment

• ลองกับ RAID0 แล้ว ไรท์ปัญหา โหลดไดร์เวอร์ได้ เห็น HDD ครบ

Comment

• Originally posted by natoff View Post
        อยากให้ท่านประธาน update ลงหน้าแรก ไม่อยากให้มันไหลหายไปตามกาลเวลา
        อัพแล้วครับ

Originally posted by Onghero View Post
        ฮ่าๆๆๆๆ
        ผมแค่แผ่นไรท์ก็พอแล้ว
        กุ๊กกิก แบ
        -*-

Originally posted by tamagotgi View Post
        แหล่มเลยครับกำลังต้องการขอบคุณครับท่านประธาน
        ทำไว้ต้อนรับพวก netbook หรือที่ไม่มี dvd ไดร์ฟ เลยครับ
        เพราะ AMD มีอีกหลายรุ่นแน่ อิอิ

Originally posted by popuri01816 View Post
        มันคืออะไร?
        ที่วัดระดับน้ำตาลกลูโคสในเลือด

Comment

• เป็นเบาหวานเหรอท่าน?

หรือซื้อมาวัดเล่นๆ - -"

Comment

• ขำๆ
            ลองวัดเล่นแล้ว สองครั้ง 47 กับ 54 เมื่อกี้นี้
            ตอนเช้าไปตรวจที่โรงบาล 73 เอง (คนเป็นเบาหวาน คือ 126+)

อย่างพี่ผม นอนโรงบาลอยู่ เป็นเฉียบพลันขึ้นไป 600 เลย เมื่อกลางวันก็ 500 กว่าๆ อายุแค่ 20 กว่าๆ ไม่น่า - -*
            Last edited by V-FrIeNd; 3 Feb 2011, 22:17:18.

Comment

• โวววววววววววววววววววววววว อยากย้ายกลับมาเล่น amd ซะเต็มแกแล้ววววว เล่น i7 รอมา 3 เดือนล่ะ รีบมากสักทีเถอะนะ

Comment

• Originally posted by V-FrIeNd View Post
                ขำๆ
                ลองวัดเล่นแล้ว สองครั้ง 47 กับ 54 เมื่อกี้นี้
                ตอนเช้าไปตรวจที่โรงบาล 73 เอง (คนเป็นเบาหวาน คือ 126+)

อย่างพี่ผม นอนโรงบาลอยู่ เป็นเฉียบพลันขึ้นไป 600 เลย เมื่อกลางวันก็ 500 กว่าๆ อายุแค่ 20 กว่าๆ ไม่น่า - -*
                วัดตอนกินข้าวอิ่มๆหรือเปล่าอะนั่น - -"

Comment

• ผมวัดตอนไม่ได้กินข้าวมาหลายชั่วโมงก่อนหน้าครับ
                  ที่พูดนี่คือวัดตอนไม่ได้กินข้าวก่อนทั้งนั้นเลย
                  กินข้าวอิ่มๆก็ไม่ถึงครับ อย่างมากก็ร้อยนิดๆ ร้อยกว่าๆ -*-

Comment

• จัดไปโบว์ชัวร์จากเกาหลี

http://www.hmall.com/front/shItemDet...253#atab_07_02

Last edited by V-FrIeNd; 4 Feb 2011, 02:13:04.

Comment

• มีเวลาว่างทำใหม่แล้วคับ แรงพอมั้ย..อิอิ Samsung 322GJ

Comment

• อ๊ากกกก 5552G จะเข้าไทยมั้ยเนี้ยยย อู้ยยยยยยย !!!

Comment

จัดไปโบว์ชัวร์จากเกาหลี

http://www.hmall.com/front/shItemDet...253#atab_07_02

ดูดีมากมาย

Comment

• Originally posted by joehara View Post
                            มีเวลาว่างทำใหม่แล้วคับ แรงพอมั้ย..อิอิ Samsung 322GJ
                            แรงมากครับ ขนาดแค่ 2 ตัว

Comment

• โห โกเรีย เค้ารีวิวกันเต็มสูบเลยแฮะ

Comment

• Originally posted by etamhunt View Post
                                โห โกเรีย เค้ารีวิวกันเต็มสูบเลยแฮะ
                                เค้าทำโบรชัวร์สวยดีด้วย เจ๋งดีอ่ะ

Comment

Working...
                                X