Announcement

Collapse
No announcement yet.

== AMD & APU Notebook Club ==

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Sony Vaio YB (AMD E-350)

Comment

• Originally posted by V-FrIeNd View Post
      หน้าแรกของกระทู้นี้

Catalyst 10.7b สำหรับ Windows XP
      มันโหลดไม่ได้แล้วอะครับ

Comment

• งั้นลองตัวนี้ไปก่อน ถ้าไม่ได้มาบอกอีกที

http://www.mediafire.com/?287nstbi663b21o

Comment

• ผมไช้ acer 4552 เปิดเครื่องมาก็ 50 ต้น ไช้งานทั่วไป 55-60 นี่ร้อนไปไหมครับ ปรกติไหมครับ พี่ และที่ชาติในรถยนต์รุ่นนี้มีไหมครับ ขอบคุณครับ

Comment

• ปกติครับ Idle 50-60 ใช้งานทั่วไป 60-70 Fullload 80

ถ้าที่ชาร์จในรถยนต์ปกติเป็นแบบนี้มีขายทั่วไป (500+)
            ดูแอมป์ดีๆระวังไหม้นะครับ ปกติต้อง 19V 3-4A+ (แอมป์มากกว่าได้ จะดึงเท่าที่ใช้ แต่น้อยกว่าโน้ตบุ๊คไม่ดี ที่ชาร์จร้อน ไหม้ได้)

หรือจะเป็นแบบ Inverter แล้วแปลงเป็นปลั๊กบ้านอีกที

Comment

• Originally posted by ake_ddt View Post
              ผมไช้ acer 4552 เปิดเครื่องมาก็ 50 ต้น ไช้งานทั่วไป 55-60 นี่ร้อนไปไหมครับ ปรกติไหมครับ พี่ และที่ชาติในรถยนต์รุ่นนี้มีไหมครับ ขอบคุณครับ
              อุณภูมิเหมือนกันเลยฮาๆๆ แต่พอเล่นเกมหนักๆ ปาไปเกือบๆ 70 ปลายๆ

Comment

• Originally posted by V-FrIeNd View Post
                ปกติครับ Idle 50-60 ใช้งานทั่วไป 60-70 Fullload 80

ถ้าที่ชาร์จในรถยนต์ปกติเป็นแบบนี้มีขายทั่วไป (500+)
                ดูแอมป์ดีๆระวังไหม้นะครับ ปกติต้อง 19V 3-4A+ (แอมป์มากกว่าได้ จะดึงเท่าที่ใช้ แต่น้อยกว่าโน้ตบุ๊คไม่ดี ที่ชาร์จร้อน ไหม้ได้)

หรือจะเป็นแบบ Inverter แล้วแปลงเป็นปลั๊กบ้านอีกที

ขอบคุณครับพี่

Comment

• Originally posted by JpAngYz7 View Post
                  อุณภูมิเหมือนกันเลยฮาๆๆ แต่พอเล่นเกมหนักๆ ปาไปเกือบๆ 70 ปลายๆ
                  ผมเพิ่มแรมเป็น 3 กิกเเล้วเร็วกว่าเดิใเยอะว่าจะไปเพิ่มไห้เป็น 4 กิกครับ ท่านเล่นเกมส์อะไรได้บ้างครับ pes 2011 ได้ไหม

Comment

• ผมแนะนำใส่ Inverter มากกว่า
                    เพราะไฟรถเดิมๆตรงจุดนั้นมันจ่ายแอมป์ได้น้อย
                    คงหาที่ชาร์จแบบแอมป์เยอะๆไม่ได้
                    โน้ตบุ๊คส่วนใหญ่ 3-4A

Comment

ผมแนะนำใส่ Inverter มากกว่า
                      เพราะไฟรถเดิมๆตรงจุดนั้นมันจ่ายแอมป์ได้น้อย
                      คงหาที่ชาร์จแบบแอมป์เยอะๆไม่ได้
                      โน้ตบุ๊คส่วนใหญ่ 3-4A
                      ราคาตัวนี้แพงไหมครับพี่ หาซื้อได้ที่ไหนครับ ขอบคุณ

Comment

• มีตั้งแต่หลักร้อยถึงหลักพัน ถ้าที่มีขายเยอะๆก็บ้านหม้อครับ เกลื่อนเลย

Comment

มีตั้งแต่หลักร้อยถึงหลักพัน ถ้าที่มีขายเยอะๆก็บ้านหม้อครับ เกลื่อนเลย
                          ขอบคุณมากๆครับ พี่รุ่นผมนี่เล่น pes 2011 ได้ไหมครับเพิ่มแรมเป็น 3 กิกแล้ว

Comment

• ออนบอร์ด HD4200/4250 เล่น PES2011 ปรับ 1280*720 Medium ลื่นครับ จากที่เคยลองมากับ PC นะ

Comment

ออนบอร์ด HD4200/4250 เล่น PES2011 ปรับ 1280*720 Medium ลื่นครับ จากที่เคยลองมากับ PC นะ
                              เเจ่มไปเลยขอบคุณครับ

Comment

งั้นลองตัวนี้ไปก่อน ถ้าไม่ได้มาบอกอีกที

http://www.mediafire.com/?287nstbi663b21o
                                ใช้ได้แล้วครับ พี่ ขอบคุณมากครับ สำหรับความช่วยเหลือ

Comment

Working...
                                X