Announcement

Collapse
No announcement yet.

== AMD & APU Notebook Club ==

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ดีครับขอเข้าคลับด้วยคนนะครับ

ตอนนี้ใช้ Lenovo Z465 ครับผม

Comment

• ยินดีต้อนรับครับ

โหมโรง 555

Comment

• ดูเเล้ว X4 N930 น่าจะเเรงกว่า i5 480 เเฮะ

http://www.overclockzone.com/forums/...TI-Radeon-5650

Comment

• ฝากๆ

Comment

• http://hitech.sanook.com/ram-disk-%E...61-933195.html

ใครอ่านแล้วแปลไทยเปงไทยให้หน่อยคับ
            คือเอาแรมมาทำฮาดดิสใช่ป่าว เพราะการอ่านและเขียนของแรมไวมากๆใช่ป่าวคับ

Comment

• Originally posted by etamhunt View Post
              http://hitech.sanook.com/ram-disk-%E...61-933195.html

ใครอ่านแล้วแปลไทยเปงไทยให้หน่อยคับ
              คือเอาแรมมาทำฮาดดิสใช่ป่าว เพราะการอ่านและเขียนของแรมไวมากๆใช่ป่าวคับ
              ประมาณนั้น

ปล. รอไม่ไหวแล้ว

Acer อีน่ากลัว

Comment

• เทียบกันจะๆไปเลย

Comment

• HD 4350 ยังแจ่มกว่า GT 440, 430 - -* ทั้งรายละเอียด ทั้งสีสัน

Comment

• acer 4552 ลง xp ได้ไหมครับและไดร์เวอร์มีไห้โหลดไหมครับขอบคุณ

Comment

• Originally posted by V-FrIeNd View Post
                      HD 4350 ยังแจ่มกว่า GT 440, 430 - -* ทั้งรายละเอียด ทั้งสีสัน

ไม่ไปบอกวิธีปรับ กะคนที่บอกไม่ชัดล่ะครับ เห็นมี พีเซอร์เตอร์ สุนัข ก็ ฮ่าๆๆ รู้แหล่ะ ก็ไม่รู้จะบอกยังไง ฮ่าๆๆ

Comment

• Originally posted by ake_ddt View Post
                        acer 4552 ลง xp ได้ไหมครับและไดร์เวอร์มีไห้โหลดไหมครับขอบคุณ
                        การ์ดจอ กับการ์ดเสียง (หน้าแรก) แลน น่าจะหายห่วง แต่ไวเลสกับอื่นๆ อาจจะหายากนิด ลงอ่ะลงได้ครับ วิธีง่ายสุดก็ปรับในไบออสเป็น IDE Mode

Originally posted by H2OPlUS View Post
                        ไม่ไปบอกวิธีปรับ กะคนที่บอกไม่ชัดล่ะครับ เห็นมี พีเซอร์เตอร์ สุนัข ก็ ฮ่าๆๆ รู้แหล่ะ ก็ไม่รู้จะบอกยังไง ฮ่าๆๆ
                        รู้กันๆ

ปล. Win 7 มีอัพเดท

Comment

• คมดีนะ อิอิ

Comment

• ตอนนี้จะซื้อ lenovo z465 x4อ่าคับ ใช้ทำงาน เล่นเกมออนไลน์ แระก้อ pes11 starcraft2 พอไหวมั๊ยคับ

Sent from my GT540 using Tapatalk

Comment

• x4 ทำงานแจ่มครับ

Comment

• Originally posted by akalove View Post
                                ตอนนี้จะซื้อ lenovo z465 x4อ่าคับ ใช้ทำงาน เล่นเกมออนไลน์ แระก้อ pes11 starcraft2 พอไหวมั๊ยคับ

Sent from my GT540 using Tapatalk
                                ส่วนการ์ดจอ ATI Mobility Radeon HD 5470 ใน Lenovo Z465 ก็เล่นเกม PES 2011 กับ StarCraft 2 ได้ ชิวๆ ครับ

Comment

Working...
                                X