Announcement

Collapse
No announcement yet.

== AMD & APU Notebook Club ==

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by vasabi69 View Post
    +1 5555555

บวกผิดอันนิหว่า

Comment

• I MIZZ YOU !!!

Comment

• อิจฉา SSD แรงๆ

ส่วน MIZZ แปลว่าไรง่ะ

Comment

• แหมอวตามาเลยแฮะ ท่านประธาน ห้ามล่มวันนี้เด็ดขาดนะ

Comment

• ของมันแรงงงง

Comment

• มีปี๊ปไหมครับ

Comment

• ท่านประธานครับ ช่วยด้วยครับ ผมใช้สแกนไวรัส avira มันเด้งขึ้นมาว่า backdoor:win32/IRCbot.gen!M ตัวนี้มันลบได้ป่าวครับ
                แล้วก็เด้งอีกอัน A virus unwanted program WORM/Yahos.jp was found in file C:\Users\public\nvsvc32.exe
                มัน remove ได้เป่าคับ ช่วยด้วยนะคับ รำคาญจัง ^^

Comment

• สิบนาทีสุดท้ายค่อยใส่ปี๊บท่าน อย่าเิ่พิ่งนับศพ

สายเม้าส์ซื้อนอกมาโดนกระต่ายกัดขาดอ่ะคับ มีใครเค้ารับซ่อมสายเม้าส์กันป่าวแงๆๆ สงสัยต้องทำใจ
                  ใครรู้ช่วยแนะนำทีคับ แงๆๆเสียดายเม้าเลเซอ
                  Last edited by etamhunt; 12 Feb 2011, 21:00:33.

Comment

• สบายใจแล้วครับ หมูรูนยิงด้วยหละ อิอิอย่างไงเรือก็ล่มไปแว้ว

Comment

• ไม่เปงไรนะท่านประธานโดนลูกฟลุคไปเฉยๆ แต่อย่าลืมหาทางต่อสายเม้าผมนะ ฮ่าๆๆ

Comment

• การเล่นบอลลูกฟลุ๊คก็เป็นโอกาสนิครับ ยอมรับเถอะครับกวานซื้อมาต้องเยอะใช่งานได้กี่ตัว

Comment

• อย่าจุดคับอย่าจุด ไม่ใช่ห้องบอล

Comment

• 555+ ล้อเล่นเอาขำๆนะครับอย่างเครียดนะครับ

ปล.ดูบอลเอาสนุกครับเฮฮาขำๆอย่าไปเครียดครับ สู้โว้ยแมนยู

Comment

• เวรกรำ ทำยังไงให้รูปภาพมันมีขนาด 40Kb เนี่ย ทำยังไงก็ไม่ยอมลดลงถึง 40Kb เลย 50-60 Kb ตลอด =___="

แล้วเวลาเอารูปลง รูปมันแตกๆหว่า ใครก็ได้แนะนำหน่อยครับ

ปอลิ่ง. ไม่มี โฟโต้ช๊อปนะครับ มีแต่โฟโต้สเคป

Comment

• เอาภาพต้นฉบับมาสิครับ เดี๋ยวลองย่อดู

ปล.

Comment

Working...
                                X