Announcement

Collapse
No announcement yet.

== AMD & APU Notebook Club ==

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใช้แอนตี้ไวรัสของอะไรอยู่ครับ

Comment

• KAV 2011 ซีเรียลแท้(ตัวที่เอเซอร์แถมครับ)

Comment

• คิดว่าเป็นปัญหาที่ SW นะครับ ไม่วินโดวส์ก็โปรแกรมอะไรทำงานอยู่เบื้องหลัง
        ที่ผมสงสัยแอนตี้ไวรัส เพราะเคยเกิดขึ้นกับของ Microsoft เวลาเข้าโฟลเดอร์ครั้งแรกจะค้างไปเลย เพราะมันสแกนหนักมาก

Comment

• กระทู้ที่สอนปรับโค้ดดูหนังอยู่ตรงไหนครับพี่ ผมลืม bookmark เอาไว้ -*-

Comment

• หน้าแรกของคลับเลยครับ

Comment

• ตอบไวลิง ๆ - -"
              ขอบคุณครับพี่

Comment

• ว่าเราเป็นลิงอีกอ่ะ

Comment

• Originally posted by V-FrIeNd View Post
                  คิดว่าเป็นปัญหาที่ SW นะครับ ไม่วินโดวส์ก็โปรแกรมอะไรทำงานอยู่เบื้องหลัง
                  ที่ผมสงสัยแอนตี้ไวรัส เพราะเคยเกิดขึ้นกับของ Microsoft เวลาเข้าโฟลเดอร์ครั้งแรกจะค้างไปเลย เพราะมันสแกนหนักมาก
                  ครับผม เด๋วใช้ไปก่อน ค่อยๆหาสาเหตุกันไป
                  ไม่ไหวจริงๆค่อยลง Win ใหม่
                  ขอบคุณครับ

Comment

• เออเร่อมี code มีประโยคไรขึ้นมั่งป่าวคับ

Comment

• test

Comment

• เพิ่งตื่น !

Comment

• อยากทราบว่า AMD ตัวไหนประหยัดไฟเท่ากับ Atom ของ intel ครับ เผื่อจะประกอบเอาไว้โหลดบิตครับ

Comment

• C-50
                            E-350

Comment

• ตอนนี้ืnotebookตัวไหนหน้าสนในราคา 20000-25000มั้งครับ หรือรอAMDปล่อยตัวใหม่มาดีกว่าครับ

Comment

• Lenovo Z465 X4-930 เสียดายการ์ดจอไม่ค่อยแรง (5470)
                                รออีกหน่อยดีกว่า เผื่อจะมี 4 คอร์ + 5650 6550 6650 มา

Comment

Working...
                                X