Announcement

Collapse
No announcement yet.

== AMD & APU Notebook Club ==

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by V-FrIeNd View Post
    ปรับที่เล่นได้อีกครับ
    แล้วถ้าผมเปลี่ยนการ์ดจอ จะช่วยได้ไหมครับ หรือว่า Ver.ของ Driver หรือ Ver.ของ Flash player จะมีส่วนเกี่ยวปะครับ

เพราะก่อนหน้านี้ผมก็ดูได้ปกตินะครับ ตอนแรกใช้ Ver. Driver 10.x แล้วปรับตามที่บอกว่าตอนนี้ไม่สามารถดู Youtube ได้

ก็ดูได้ แต่พอมาวันนึง Youtube บอกให้อัพ Ver.Flash player เพราะมันดูไม่ได้ เลยต้องทำการอัพ พออัพเสร็จ วันแรกๆก็ดูได้

หลังๆก็ดูไม่ได้ เลยลองทำการอัพเดต Driver การ์ดจอ เป็น 11.2 ตัวล่าสุด ก็ไม่หาย แถมภาพในเกมส์ยังดูหยาบขึ้นอีกด้วย

ถึงแม้จะปรับเหมือนแต่ก่อนก็ตาม

Comment

• Originally posted by ERR BAND View Post
      แล้วถ้าผมเปลี่ยนการ์ดจอ จะช่วยได้ไหมครับ หรือว่า Ver.ของ Driver หรือ Ver.ของ Flash player จะมีส่วนเกี่ยวปะครับ

เพราะก่อนหน้านี้ผมก็ดูได้ปกตินะครับ ตอนแรกใช้ Ver. Driver 10.x แล้วปรับตามที่บอกว่าตอนนี้ไม่สามารถดู Youtube ได้

ก็ดูได้ แต่พอมาวันนึง Youtube บอกให้อัพ Ver.Flash player เพราะมันดูไม่ได้ เลยต้องทำการอัพ พออัพเสร็จ วันแรกๆก็ดูได้

หลังๆก็ดูไม่ได้ เลยลองทำการอัพเดต Driver การ์ดจอ เป็น 11.2 ตัวล่าสุด ก็ไม่หาย แถมภาพในเกมส์ยังดูหยาบขึ้นอีกด้วย

ถึงแม้จะปรับเหมือนแต่ก่อนก็ตาม
      อัพ Flash Player เป็น 10.2 ดูครับ
      แล้ว CCC 11.2 ลองกดตรงมุมขวาบน Restore Factory ดู

ปล.ฝากนิด

Comment

• Comment

• ดอท มา!!!

Comment

• นานึน ทังชีนึล ซารังฮัมนีดา ใครเนี่ย

Comment

• Originally posted by V-FrIeNd View Post
              นานึน ทังชีนึล ซารังฮัมนีดา ใครเนี่ย
              มันคืออะไร งง

Comment

• 당신을 사랑합니다 ไง

Comment

• ดอทเอ เล่นเข้ามาจ้า

Comment

• heer nut อยู่หมายยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย

Comment

• ท่านประธาน เล่น แบบ TD มะก่อนไป น่าจะทัน 555+

Comment

• ปั้มสาม Rep ติดกัน โพสห่ๅงกัน ไม่ถึง 30 นาที แบนนะจ๊ะ

Comment

ปั้มสาม Rep ติดกัน โพสห่ๅงกัน ไม่ถึง 30 นาที แบนนะจ๊ะ
                          ก็ต้องเข่าใจ ระบบปฏิบัตืการ เกิดผิดพลาดนิดหน่อย -*-
                          Last edited by ScaryReaDy; 21 Feb 2011, 15:11:07.

Comment

• อิอิ งานเยอะวันนี้แอบ เล่น ฮ่าๆ

Comment

• ประธานและสมาชิกครับ อยากถามว่า AMD Phenom II X4 N930 cpu ตัวนี้ ใน Lenovo-IdeaPad-Z465 แรงขนาดไหนอะครับ

พอจะบอกได้ไหม กำลังติดสินใจซื้อตัวนี้อะ สเปกดีไม่แพง เน้นทำงานหลายๆอย่างพร้อมกัน เปิดอะไรหลายๆอย่างทีละหลายๆจอ ประมานนี้อะ

Comment

• ถ้าทำงานหลายๆอย่างพร้อมกัน เปิดหลายๆอย่าง ก็แรงกว่า i5 ล่ะครับ

Comment

Working...
                                X