Announcement

Collapse
No announcement yet.

== AMD & APU Notebook Club ==

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by V-FrIeNd View Post
    ถ้าทำงานหลายๆอย่างพร้อมกัน เปิดหลายๆอย่าง ก็แรงกว่า i5 ล่ะครับ
    มันแรงกว่า i5 460 แรงกว่าเยอะหรือแรงกว่าไม่มากครับ

แล้วบอดี้ Lenovo-IdeaPad-Z465 เป็นไงมังอะ ดีกว่า acer ไหม

Comment

• 2 หัว กับ 4 หัว คิดเอาอ่ะครับ ถ้าเอาไปทำงานมัลติเทรด แรงกว่าเยอะครับ
      บอดี้ Lenovo ร้อนกว่า Acer 4551G แต่ 4552G ไม่รู้อ่ะ

Comment

• Xilisoft Video Converter Ultimate 6.5.2.0216
        รองรับการทำงานของ ATI Stream เรียบร้อยแล้ว

Comment

• Originally posted by V-FrIeNd View Post
          ถ้าทำงานหลายๆอย่างพร้อมกัน เปิดหลายๆอย่าง ก็แรงกว่า i5 ล่ะครับ
          ที่ทำงานผมเครืองผมยังใช้ P4 3.0Ghz แรม 512mb เลยครับ ห่วยได้ใจ ทุเรียนประหยัดไฟผมยังแรงกว่าหลายขุม

Comment

• จากท่านแมว 555+

Comment

• มันเกย์ควีนหรือไลอ้อนควีนเนี่ย -*-

Comment

• Originally posted by honza View Post
                มันแรงกว่า i5 460 แรงกว่าเยอะหรือแรงกว่าไม่มากครับ

แล้วบอดี้ Lenovo-IdeaPad-Z465 เป็นไงมังอะ ดีกว่า acer ไหม
                Acer คุณตัวเดิมมันการ์ดจอ 5650 นี่ครับ ระวังถอยมา 5470 ละหงุดหงิดนา...

รอสักพักเผื่อมันเอา X920BE+6650 ลง หรือ Llanos ดีกว่าครับ

ปล. กำลังเบื่อพวกไล่คนอื่นไม่ให้เข้ากระทู้ตัวเอง แต่ตัวเองไปป่วนกระทู้คนอื่นไปทั่ว หึย... ทนมานานละ

Comment

• Originally posted by ScaryReaDy View Post
                  จากท่านแมว 555+
                  ผมไปเม้นไว้ที่ Youtube ละ = =' ทีมงานชุดนี้เมพขิงๆ ขำมาตั้งแต่เกรียนขี่พรมละ

Comment

• AMD 승리 !!!!

Comment

• Originally posted by Zyxzenze View Post
                      ผมไปเม้นไว้ที่ Youtube ละ = =' ทีมงานชุดนี้เมพขิงๆ ขำมาตั้งแต่เกรียนขี่พรมละ
                      เนียนดี อิอิ

Originally posted by 당신을 사랑합니다 View Post
                      AMD 승리 !!!!
                      แปลด้วย!!

Comment

• ซารังหัมนี่แหล่ะ ก้แปลว่ารัีกไงท่านประธาน หุหุ

เล่นเกม + เปิดเพลง + โหลดไฟล + ก็อปไฟลลง ex hdd นี่เค้าเรียกมัลติเทรดป่าวคับ ฮ่าๆ

Comment

• Originally posted by etamhunt View Post
                          ซารังหัมนี่แหล่ะ ก้แปลว่ารัีกไงท่านประธาน หุหุ

เล่นเกม + เปิดเพลง + โหลดไฟล + ก็อปไฟลลง ex hdd นี่เค้าเรียกมัลติเทรดป่าวคับ ฮ่าๆ
                          เรียกว่าบ้าคลั่ง 555+

Comment

2 หัว กับ 4 หัว คิดเอาอ่ะครับ ถ้าเอาไปทำงานมัลติเทรด แรงกว่าเยอะครับ
                            บอดี้ Lenovo ร้อนกว่า Acer 4551G แต่ 4552G ไม่รู้อ่ะ
                            ผมใช้ 4745G อะครับ ตัวนี้ไม่ค่อยร้อนเลย สงสัยมีหวังเปลียนไป 4 หัวแท้ๆแน่ๆ

Comment

• Originally posted by ScaryReaDy View Post
                              เนียนดี อิอิ

แปลด้วย!!
                              검색 GOOGLE

Comment

• Originally posted by 당신을 사랑합니다 View Post
                                검색 GOOGLE

Comment

Working...
                                X