Announcement

Collapse
No announcement yet.

== AMD & APU Notebook Club ==

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• หนาวววว

Comment

• กลับมาจากค่ายธรรมะแล้วคะ รายงานตัวหน่อย ง่วงนอนมากๆตื่นตั้งแต่ตี4

Comment

• กบเวร น่าจับมาทอดกระเทียม 555+

Originally posted by OoPeaRoO View Post
        กลับมาจากค่ายธรรมะแล้วคะ รายงานตัวหน่อย ง่วงนอนมากๆตื่นตั้งแต่ตี4
        อิอิ เคยไปค่ายธรรมะ สมัยเรียนอยู่มัธยม วัดธรรมมงคล กลับมาก็ทำตัวเหมือนเดิม 555555

Comment

• Originally posted by V-FrIeNd View Post
          กบเวร น่าจับมาทอดกระเทียม 555+

อิอิ เคยไปค่ายธรรมะ สมัยเรียนอยู่มัธยม วัดธรรมมงคล กลับมาก็ทำตัวเหมือนเดิม 555555

เชื่อๆๆๆ...

Comment

• วันนี้เครื่องที่ทำงานแจ้งอัพเดท sp1 ซะงั้น ที่บ้านยังเงียบ
            Attached Files

Comment

• เด่วไปอัพที่ออฟฟิศกับเครื่อง E2140 ไม่ได้เปิดนานล่ะ

Comment

• สงสัยต้องอัพกับเขาด้วยซะแล้ว
                อิอิ

Comment

• Windows 7 SP1 ของผมแจ้งมาเมื่อวานอัพไปแล้ว อิอิ

Comment

• ทำงอล ชิๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

Comment

• ท่านประธานมาดอทเอ อย่ามาทำงอลเด็วโดดจุฟเลย [IMG]http://www.****************/board/images/smilies/icon/TLC_112-20080430_YoYoXiXi.gif[/IMG]

Comment

• ครีด่วน!!!

Comment

• ยังใช้ xp อยู่เลย..

Comment

• เพิ่งถอย Acer Aspire D522 (C-50) มาอยู่ด้วยคนครับ

Comment

• Originally posted by reconnang View Post
                              เพิ่งถอย Acer Aspire D522 (C-50) มาอยู่ด้วยคนครับ
                              ยินดีต้อนรับ ครับ ไม่ว่าจะยี่ห้อไหน เราไม่เกี่ยง ขอให้มี CPU AMD หรือ การ์ดจอ AMD เป็นพอครับ อิอิ ภาพ Avartar อย่างเซอร์ โฮกกกกกก คนบ้า ไม่เซอร์ได้ไง อิอิ ล้อเล่นน่ะครับ

Comment

• Originally posted by MIRAGE2000 View Post
                                ยินดีต้อนรับ ครับ ไม่ว่าจะยี่ห้อไหน เราไม่เกี่ยง ขอให้มี CPU AMD หรือ การ์ดจอ AMD เป็นพอครับ อิอิ ภาพ Avartar อย่างเซอร์ โฮกกกกกก คนบ้า ไม่เซอร์ได้ไง อิอิ ล้อเล่นน่ะครับ
                                เซอ หรือโส (โครก).. ^ ^

Comment

Working...
                                X