Announcement

Collapse
No announcement yet.

== AMD & APU Notebook Club ==

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by V-FrIeNd View Post
    10000 เวน
    55555 FAIL เลยครับท่านประธานนนน

Comment

• อยากถามเรื่องการอัพเดตไดร์เวอการ์ดจอ Acer aspire4820G
      การ์ดจอ AMD Redeon HD6550M
      ที่มีระบบสลับการ์ดจออะครับ
      คือว่าผมลงแล้วมันไม่เห็นตัวการ์ดจออะครับ

ขอบคุณล่วงหน้าครับ

Comment

• Originally posted by etamhunt View Post
        เกม-หออาไม้เอก-กระสุน ลองใช้ตัวนี้ดูคับท่าน GM ผมก้ยังไม่ได้ลอง เกมก้ยังโหลดไม่เสร็จ ดูเนตทุย 10 เมกผมดิ สงสัยวันนี้ร้อน สายเคเบิลไหม้ เซงๆๆๆ

เหมือนเดิม *-*

Comment

• กร๊าก ซะงั้น เมื่อไหร่เนตจะดีฟ่า

หงส์รอดตัวไป

Comment

• 5670 ขอ อนุญาติ สุมหัวด้วยครับ อิอิ

Comment

• อิอิ

Comment

• สอบถามครับ เมื่อผม ลง .NET 4.0 แล้ว 2.0 กับ 3.0 ที่อยุ่ในเครื่องต้องลงทิ้งหรือเปล่าครับ

Comment

• ทำไม เวลา เล่นดอทเอ ภาพยังไม่ เนียนอ่ะครับ หรือมีวิธีปรับไหม

Comment

• มันก็ได้แค่นั้นแหล่ะ เกมส์มันเก่า

Comment

• ออโต้ทุกอย่าง ปกติดี

ที่ว่าไม่เนียนเนี่ย ลืมปรับ High กะแก้ Registry ให้มันใช้ Resolution เต็มๆ หรือเปล่า

Comment

• Originally posted by [Lp]lOve View Post
                        ทำไม เวลา เล่นดอทเอ ภาพยังไม่ เนียนอ่ะครับ หรือมีวิธีปรับไหม
                        ทำไงถึงเนียนครับ ต้องใช้ nvidia อะเปล่า แซวเล่นนะจ๊ะ

ดอทเอ ยังไงถึงเรียกว่าเนียนอ่า

ถ่าย คลิปมาให้ดูหน่อยมันไม่เนียนยังไง งง มันต้องเห็นภาพถึงจะอธิบายได้ ไม่เห็นภาพแล้วเดาไม่ออก *-*

Comment

• ผมก็ปรับเท่าที่มันให้มาแหล่ะ ดีไม่ดีปรับแค่ 1280 x1024 เองจอ wide พอดีถนัดแบบนี้

Comment

• Originally posted by Zyxzenze View Post
                            ออโต้ทุกอย่าง ปกติดี

ที่ว่าไม่เนียนเนี่ย ลืมปรับ High กะแก้ Registry ให้มันใช้ Resolution เต็มๆ หรือเปล่า
                            ปรับเปน ค่า Defult หมดละนะ แก้ตรงไหนอ่ะคับ

Originally posted by ScaryReaDy View Post
                            ทำไงถึงเนียนครับ ต้องใช้ nvidia อะเปล่า แซวเล่นนะจ๊ะ

ดอทเอ ยังไงถึงเรียกว่าเนียนอ่า

ถ่าย คลิปมาให้ดูหน่อยมันไม่เนียนยังไง งง มันต้องเห็นภาพถึงจะอธิบายได้ ไม่เห็นภาพแล้วเดาไม่ออก *-*
                            *-* 5555

ปล PC จอ 19"

Comment

• ถาพมันเบลอๆ อ่ะท่าน

Comment

• Comment

Working...
                                X