Announcement

Collapse
No announcement yet.

== AMD & APU Notebook Club ==

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สวัสดี ทุกท่านคับบบบ ^^ (ไม่มีไรทำ) 55+

Comment

• http://www.youtube.com/watch?v=vmAsC4YbW3Y

ว่างๆไม่มีอะไรทำ

Comment

• ผมมีอะไรทำ แต่อยากว่างครับ

Comment

• Originally posted by V-FrIeNd View Post
          ผมมีอะไรทำ แต่อยากว่างครับ
          เดียวมาจัด dota กันสักเกมส์ เอาให้เกรียนแตกไปเลย ฮ่าๆ ว่างๆ

Comment

• ผมยังเล่นไม่ได้จนถึงพรุ่งนี้ประมาณเที่ยงคืนครับ -*-

Comment

• เข้ามาขุด.. ^ ^

Comment

• Last edited by ScaryReaDy; 25 Feb 2011, 20:35:01.

Comment

• Originally posted by Onghero View Post
                  ครับ
                  เดี๋ยวจะลองดูอีกที
                  ได้ผลยังไงแล้วมาบอกด้วยนะคับ โดนเหมือนกัน
                  ใช้ remove wat แล้วพออัพ sp1 มันขึ้นมุมล่างว่า coppy windows not genuine
                  แต่ยังไม่ได้ลอง remove wat อีกทีนะคับ

Comment

• ลองใช้ Loader ODIN หรือ DAZ ดูครับ
                    ส่วนมุมล่างขวาไม่ต้องสนใจมันครับ ถ้าในมายคอมขึ้นว่า แอคทีฟแล้ว
                    มุมล่างขวาใช้ Windows 7 Toolkit 1.8 ลบ ได้ครับ (Remove Watermark)

Comment

• Originally posted by ScaryReaDy View Post
                      มันกำลังแปลงไฟล์ ได้และ 1080p

Comment

• Originally posted by puuga View Post
                        ได้ผลยังไงแล้วมาบอกด้วยนะคับ โดนเหมือนกัน
                        ใช้ remove wat แล้วพออัพ sp1 มันขึ้นมุมล่างว่า coppy windows not genuine
                        แต่ยังไม่ได้ลอง remove wat อีกทีนะคับ
                        เหมือนจะได้ยุนะครับ
                        ใน มายคอม ไม่ขึ้นเตือนแล้ว
                        แต่ยังมีลายน้ำยุ

Comment

• Originally posted by V-FrIeNd View Post
                          ลองใช้ Loader ODIN หรือ DAZ ดูครับ
                          ส่วนมุมล่างขวาไม่ต้องสนใจมันครับ ถ้าในมายคอมขึ้นว่า แอคทีฟแล้ว
                          มุมล่างขวาใช้ Windows 7 Toolkit 1.8 ลบ ได้ครับ (Remove Watermark)
                          ท่านประธาน
                          พอใช้ remove wat
                          ตัวเอคทีเวท อะไรหายหมดเลยนะครับ
                          เหลือแต่ widows system computer name แค่เนี้ยครับ
                          แต่มันไม่ขึ้นเตือนให้ลงทะเบียนก็น่าจะได้แล้วนะครับ
                          เหลือแค่ลายน้ำ
                          เดี๋ยวจะลองลบดู
                          ขอบคุณมากครับ

Comment

• รู้สึกลื่นขึ้นมาก

Download

Comment

• โชว์เนตทุยอีกครั้ง 10 เมกคับ ชาตินี้จะโหลดเสร็จไหมนี่
                              แชร์ 2 เครื่อง มันก้ไม่น่าอ่อนขนาดนี้ เพราะอีกเครื่องแฟนเล่น facebook อย่างเดียว
                              เป็นอะไรมันหนอ

Comment

รู้สึกลื่นขึ้นมาก

Download
                                อ๋อ เห็นใน bit อยู่ จัดเลย ขอบคุณครับ *-*
                                Last edited by ScaryReaDy; 26 Feb 2011, 00:16:23.

Comment

Working...
                                X