Announcement

Collapse
No announcement yet.

== AMD & APU Notebook Club ==

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ...ดก)

เอ้่าชาว xp security ออกเมื่อ 22/2/54 ไปอัพเดท microsoft เร้ววว กร๊ากกก

Comment

• ไปซื้อ มา 7 ใบ ถูกเลขล่าง 97 ใบ 55555

Comment

• มี PM ไปถามท่านประธานไว้แต่คงยุ่ง
        งั้นขอฝากถามในนี้หน่อยแล้วกันนะครับ พอดีใช้ 3600+ m2n-e แต่ตอนนี้บอร์ดเน่าไปแล้ว
        อยากถามเพื่อนๆ ว่าอัพบอร์ดไหนดีครับตอนนี้ที่จะเผื่อไว้อนาคต พอดีใช้กับ Win7 Ultimate
        ของแท้ แต่ว่า Activate กับทาง Microsofe ไปแล้ว 1 ครั้ง ตอนนี้ทาง Support บอกว่า
        เปลี่ยนบอร์ดได้อีกแค่ครั้งเดียวกับบอร์ดใหม่นะครับ ก็เลยอยากให้เพื่อนๆ แนะนำที่สิว่าจะเล่นบอร์ด
        ไหนดีครับที่มัน OC แล้วอยู่ได้นาน เหมือน m2n-e ที่ใช้มาร่วม 6 ปี Thank alot...

Comment

• 97ใบ หลายหมื่นเลยท่าน อิอิ

Comment

• Originally posted by V-FrIeNd View Post
            ออกกันแทบทุกวัน

MPC-HC 1.5.1.2956 Black Edition

ปล.แก้ชื่อไฟล์ mpc-hc เป็น mplayerc แล้วไปทับที่ติดตั้งโปรแกรม (Default: C:\Program Files\WMZHE\Pure Codec)

แล้วจัด codec ใหม่ (codec repair ก่อน)
            ทำไมของผมไม่ black อะ

Comment

• Originally posted by ioio0488p View Post
              มี PM ไปถามท่านประธานไว้แต่คงยุ่ง
              งั้นขอฝากถามในนี้หน่อยแล้วกันนะครับ พอดีใช้ 3600+ m2n-e แต่ตอนนี้บอร์ดเน่าไปแล้ว
              อยากถามเพื่อนๆ ว่าอัพบอร์ดไหนดีครับตอนนี้ที่จะเผื่อไว้อนาคต พอดีใช้กับ Win7 Ultimate
              ของแท้ แต่ว่า Activate กับทาง Microsofe ไปแล้ว 1 ครั้ง ตอนนี้ทาง Support บอกว่า
              เปลี่ยนบอร์ดได้อีกแค่ครั้งเดียวกับบอร์ดใหม่นะครับ ก็เลยอยากให้เพื่อนๆ แนะนำที่สิว่าจะเล่นบอร์ด
              ไหนดีครับที่มัน OC แล้วอยู่ได้นาน เหมือน m2n-e ที่ใช้มาร่วม 6 ปี Thank alot...
              Asus M4A77D ครับ ที่ Advice ถูกมาก 1,050 บาท

Originally posted by ScaryReaDy View Post
              ทำไมของผมไม่ black อะ
              คุณเธอไปกดตรงนี้ก่อน

Comment

• Originally posted by etamhunt View Post
                97ใบ หลายหมื่นเลยท่าน อิอิ
                ซื้อมา 7 ใบถูกใบเดียว

Comment

• อยากได้วิธีเซต PureCodec 20110126 กับ KMPlayer ใช้ MPC ไม่ค่อยถูกชะตาอะครับ......รบกวนด้วยนะครับ ^^"

Comment

• KMP ไม่เคยใช้อ่ะคับ
                    น่าจะเซ็ตคล้ายกัน แค่เปลี่ยน Player เป็น KM
                    แล้วก็ใช้ Video Render เป็น Enhanced Video Renderer

ปล.ขำๆนะ

Comment

• ซารางแฮโยคร๊าบ

พี่ผมอยู่คลับนี้ ผมมาอยู่ด้วยคนน้า คร๊าบ

Comment

• Assist Man -*-

Comment

• [QUOTE=V-FrIeNd;27366556]Asus M4A77D ครับ ที่ Advice ถูกมาก 1,050 บาท

ขอบคุณอย่างแรงนะครับ น่าจะเป็นตัวเลือกที่ดีที่สุดสำหรับ ณ ตอนนี้ ใจจริงก็อยากจะโดดไป "รถไถ" แต่มันต้องเจ็บตัวเองนะสิ เพราะว่ามันของบริษัท...

Comment

• Originally posted by V-FrIeNd View Post
                            Asus M4A77D ครับ ที่ Advice ถูกมาก 1,050 บาท

ตัวนี้มันดีขนาดไหนอ่ะครับ ถูกจัง VGA ออนบอร์ดเป็นอะไรเหรอครับ

กำลังจะซื้อ PC ใหม่ งบจำกัดเห็นราคาแล้วน่าเล่นมาก
                            Last edited by pop_kuuga; 1 Mar 2011, 21:31:54.

Comment

KMP ไม่เคยใช้อ่ะคับ
                              น่าจะเซ็ตคล้ายกัน แค่เปลี่ยน Player เป็น KM
                              แล้วก็ใช้ Video Render เป็น Enhanced Video Renderer

ปล.ขำๆนะ
                              อยากได้ๆ ทั้งชุดเลย
                              ทั้งเย็นทั้งแรง
                              อิอิ

Comment

• ตอนนี้ ฮาร์ดดิส ผมเริ่มเน่าแล้ว
                                เลยอยากทราบเงื่อนไขการรับประกันฮาร์ดดิสของ acer หน่อยครับ
                                อยากเอาไปแครม มันจะได้มั้ย
                                อิอิ

Comment

Working...
                                X