Announcement

Collapse
No announcement yet.

== AMD & APU Notebook Club ==

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอเป็นสมาชิกด้วยคนครับ ใช้ asus 1215T อัฟแรมเป็น 4G ใช้ windows 7 64bit ครับ

Comment

• ยินดีต้อนรับครับ

ประกัน HDD Acer ก็ตามประกันเครื่องเลยครับ หมดตามกัน

Comment

• เข้าไปดูที่ Advice แล้วไม่เจอที่ท่านประธานแนะนำแต่เห็นอีกตัว น่าเล่นกว่าไหมครับ 3,350.-

Comment

• http://www.ccsc.in.th/system_new1/price/?grp_biss=TS มีนิครับ

ไม่งั้นก็ ASUS M4A77 ที่ JIB 2,450
          ตัวบนแพงไปง่ะ ไม่คุ้ม ขายซีพียูเก่า
          เปลี่ยนซีพียู + บอร์ดใหม่ ยังดีกว่า

Comment

• Originally posted by V-FrIeNd View Post
            อ่อเคยเจอเหมือนกันครับ
            ส่วนมากจะเจอในพวกที่เอายูทูปมาแปะ
            แต่เว็บนี้ไม่เป็นนะ

9 เป็น Final แล้ว
            10 11 เป็น Beta ครับ
            ขอบคุณมากครับท่านประธาน ^O^

Comment

• อยากได้สักตัว ปล่อย 880 ดีก่า ชอบของถูก 555+

Comment

• มัน DDR2 นะ

ปล.jiyounggg prtty girl

Girl
                Pretty girl
                Pretty girl
                Geunyang doejin annneungeojyo
                Nan beautiful girl
                Beautiful girl
                Beautiful
                Yeah yeah yeah yeah
                Come on beautiful girl
                Last edited by V-FrIeNd; 2 Mar 2011, 00:52:28.

Comment

• acer 4535G มีปัญหาครับ ถ้าเน็ตหลุด หรือปิดปุ่ม wireless
                  จะทำให้เครื่องกระตุกเป็นระยะๆ อะครับ แล้วจะหาเน็ตไม่เจอ ต้อง restart เครื่องถึงจะหายกระตุก แล้วเจอ internet ครับ

ท่านประธานรู้มั้ยครับ ปัญหาเกิดจากอะไร พึ่งมาเป็นวันก่อนอะครับ

Comment

• ยินดีกะแฟนปืนด้วยคับ พลาดลีกคัพ แต่ได้แช้มลีกแน่นอน

Comment

• Originally posted by etamhunt View Post
                      ยินดีกะแฟนปืนด้วยคับ พลาดลีกคัพ แต่ได้แช้มลีกแน่นอน
                      ต้องลุ้นให้แมน ยู แพ้ลิเวอร์พูลด้วยครับ
                      อิอิ

Comment

• Originally posted by V-FrIeNd View Post
                        Assist Man -*-

กำ วัว ผมเปิดให้ ซุส ไม่ไหว ไม่ไหว ซุส รอ สกิล 4 - -*

Comment

Assist Man -*-

ได้ฆ่าไอ้มูน กากแล้วสบายใจม่ะ เอิ๊กๆ

Comment

• หน้าเพิ่มไวจริง.. ตามไม่ทัน.. - -'

Comment

• Originally posted by H2OPlUS View Post
                              ได้ฆ่าไอ้มูน กากแล้วสบายใจม่ะ เอิ๊กๆ
                              เซ็นทอ นี่มันเมพขิงๆ เลยว่ามะ

Comment

• spectre zeus เมพกว่าเยอะ
                                หมั่นไส้คนไม่ดูแล ลาสช็อตแม้งเลย ๕๕๕

Comment

Working...
                                X