Announcement

Collapse
No announcement yet.

== AMD & APU Notebook Club ==

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• KARA อัลบั้มใหม่ 23 มีนา อิอิ

Comment

• Originally posted by mermirud View Post
      acer 4535G มีปัญหาครับ ถ้าเน็ตหลุด หรือปิดปุ่ม wireless
      จะทำให้เครื่องกระตุกเป็นระยะๆ อะครับ แล้วจะหาเน็ตไม่เจอ ต้อง restart เครื่องถึงจะหายกระตุก แล้วเจอ internet ครับ

ท่านประธานรู้มั้ยครับ ปัญหาเกิดจากอะไร พึ่งมาเป็นวันก่อนอะครับ

ToT

Comment

• ใช้ Wireless ของอะไรล่ะครับ (พลิกดูใต้เครื่อง มีบอกหมด ยี่ห้อ รุ่นอะไร)
        ถ้า Athores ก็ไปโหลดไฟล์ไดร์เวอร์มาใหม่ที่ http://www.atheros.cz/atheros-wireless-drivers.php (เลือก OS ให้ถูก)
        แล้วลงแบบ Have Disk (วิธีลงแบบ Have Disk อยู่หน้าแรก)

Comment

• HD Tune PRO มันใช้ทำอะไรอะครับ -..-

Comment

• ทดสอบ HDD
            เทสสปีด HDD
            เช็ค Bad Sector

Comment

• ทำไมดูในเว็บมัน max วิ่งไป100กว่า - -

ของผม max60ปลายๆ min 50ปลายๆเองงะ

Comment

• ลองแล้วได้มาแบบนี้ครับ -..- มันดูยังไงเนี้ย งง

Comment

• HDD โน้ตบุ๊คก็ประมาณนี้อ่ะครับ
                  แต่ของผมรุ่นใหม่แรงกว่านี้

เทสทั้งลูกเลย ไม่ต้องติ๊ก Short Stoke มันเทสแค่ช่วงขอบนอก จะไวสุด
                  ถ้าเทสทั้งลูกกราฟจะดิ่งลงเรื่อยๆ ดูความเร็วเฉลี่ยทั้งหมด

Comment

• เห็นในเว็บมันบอก เร่งความเร็วของ HDD ได้ด้วยหรอครับ

Comment

• ขอบคุณครับ

Comment

• เจอแต่ทีมนู๊ป -*-

Comment

• ใกล้แล้วครับ AMD Llano

โน้ตบุ๊คสุดแรง AMD Processor (A8-3510MX)

ซีพียู Quad-Core มาพร้อม AMD Radeon HD 6620M

Last edited by V-FrIeNd; 2 Mar 2011, 17:11:06.

Comment

• Originally posted by V-FrIeNd View Post
                            ใกล้แล้วครับ AMD Llano

โน้ตบุ๊คสุดแรง AMD Processor (A8-3510MX)

ซีพียู Quad-Core มาพร้อม AMD Radeon HD 6620M

เจ๋งไปเลย ! ! ! ! !

Comment

• ใครมีวิธีแก้บ้างครับๆๆ ที่ตัวหนังสือกับ สระ มัน***งกันอะครับ งงมาก เวลาพิมภาษาไทยใน Photoshop มันชอบ***งกัน T^T

Comment

• ลง Font พวก PSL หรือ DSN ครับ

Comment

Working...
                                X