Announcement

Collapse
No announcement yet.

== AMD & APU Notebook Club ==

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• วันอาทิตย์นี้อย่าลืมดู ศึกวัน แดง เดือด นะเพื่อนพ้อง...

Comment

• วันอาทิตย์ด้วยสิ

Comment

• แร้งงงง นะท่านประธาน หุหุ

งั้นลองซื้อมาให้น้องหมาดูหนังเล่นดูเดก่า

Comment

• เอาข่าวมาฝากสำหรับคนชอบเบาๆ Dell M301z เหลือ 14800 บาทครับ มีไดร์ DVD EX แถมในกล่องด้วยครับเผื่อสนใจแบตประมาณเกือบ 3 ชม จอ 13.3

Comment

• ต้องฮาๆแฮ่ๆด้วยนะ อากาศมันร้อน แล้วก็ตามนั้น สีที่เขาบอกว่าธรรมชาติ อิอิอิ แต่ธรรมชาติของคนคงไม่เหมือนกัน กิกิ แบ

Comment

• สีธรรมชาติอย่างกะมือถือตกยุคอ่ะ ไม่มีสีสันเอาสะเลย
              Last edited by ScaryReaDy; 5 Mar 2011, 16:00:49.

Comment

• เค้าว่า KMP ใช้ ATI ช่วยถอด DXVA ไม่ได้ล่ะเธอว์

Comment

• เมื่อกี้ดูวิดีโอผ่าน MPC แล้วภาพมันแตกๆ+เป็นสีแดงๆทั้งจอเลย วิธีแก้ยังไงอ่าครับ คุ้นๆว่าเคยเห็นในกระทู้นี้แต่จำหน้าไม่ได้แล้วไปเร็วเหลือเกิน @_@

Comment

• หน้าแรกกระทู้อ่ะคับ

Comment

• Originally posted by V-FrIeNd View Post
                      หน้าแรกกระทู้อ่ะคับ
                      อ่าทำได้ล่ะครับ บล้อคฟิลเตอร์ DivX

คือผมไม่ได้ใช้ PureCodec อ่ะครับ ไม่ค่อยชอบยังไงก็ไม่รู้ ลองเซิร์ชๆหาวิธีปรับ MPC เลยน่ะครับ ไม่ได้ผ่าน PureCodec

Comment

• Comment

• ง่ายๆลงแล้วไม่ต้องลงcodeเพิ่มเลย PotPlayer "KMPlayer Reloaded"

Comment

• Originally posted by pop_kuuga View Post
                            อ่าทำได้ล่ะครับ บล้อคฟิลเตอร์ DivX

คือผมไม่ได้ใช้ PureCodec อ่ะครับ ไม่ค่อยชอบยังไงก็ไม่รู้ ลองเซิร์ชๆหาวิธีปรับ MPC เลยน่ะครับ ไม่ได้ผ่าน PureCodec
                            ผมชอบ PureCodec เพราะมันมี Filter มาให้เยอะดีน่ะครับ
                            แต่สุดท้ายก็เซ็ต Manual แทบหมดอยู่ดี

Comment

• ไม่ค่อยอยากเปิดเว็บเลย

ใช้เน็ต 3G ข้อมูลหายไปแว็บเเดียว(เปิดคลิบยูทูปก็ปาไป30 MB แระ - -*)

อยู่ในอารมณ์ขัดใจ ออกรอบออนไลด์อย่างเดียว ToT

Comment

• 6gb 799บาท อะเปล่า 3g หุหุ

Comment

Working...
                                X