Announcement

Collapse
No announcement yet.

== AMD & APU Notebook Club ==

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มันกระตุกเพราะซีพียูไม่ไหว
    หรือร้อนจน throttling ลดตัวคูณเหลือ 4.25

Comment

• มีวิธีแก้ไม่ให้ปรับตัว คูนเปล่าครับ

Comment

• ตัวคูณตอนมันร้อนหรือ ตอนเปิดทิ้งไว้เฉยๆครับ
        ถ้าตอนเปิดทิ้งไว้เฉยๆ ถึงปรับ High Performance ใน Win 7
        มันก็ยังลดตัวคูณอยู่ดี (เฉพาะใน CPU-Z)
        ส่วนโปรแกรมอื่น โชว์ว่าวิ่งเต็ม

Comment

• Comment

• วิธีแก้ - - ไม่ไหวเเล้วโว้ย - -

Comment

• 555+
              แกะออกมาทาซิลิโคนใหม่เลยครับ ทาไปเลย PK1 หลอดละ 300 บาท ใช้ได้หลายครั้ง เอิ๊กๆ

Comment

• แช่เเข็ง ZZzzzz

Comment

• แช่ไว้สักพัก ไอน้ำเกาะ เปิดเครื่องมาเจ๊งพอดี = =

Comment

• มีคนเอาไปลดอุณหภูมิด้วยการแช่ตู้เย็นจริง ๆ ด้วยแฮะ -_-"

Comment

• Originally posted by sisocool View Post
                      เล่นเกมส์เก่าๆ Doom3, FEAR, NFS most wanted คิดว่าจะปรับ 1366x768 ได้ High สุดซะอีก
                      มันกระตุกแฮะ 4535G ไม่เปิด AA นะนี่
                      need shift 1366x768 all ไฮ 4aa ยังไม่กระตุกเลย

น่าจะเป็นที่ cpu แบบที่ท่านประธานว่า

Comment

• ท่านประธานว่าแต่ เอาเข้าไป ประมาณคร่าวๆ กี่วันได้เครื่องอ่ะครับ

Comment

• ยังไม่รู้เลย เพิ่งเอาเข้าไปเอง หุหุ (ถ้าไม่ติดประกันนี่ แงะไปเองและ PK1 เหลือตั้งเยอะ -*-)

Comment

• driver compaq c700
                            หาได้ที่ไหนบ้างคับ
                            ช่วยบอกผมที

Comment

• Originally posted by Onghero View Post
                              driver compaq c700
                              หาได้ที่ไหนบ้างคับ
                              ช่วยบอกผมที

http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=135326

ลิ้งข้างบน Club ของ Compaq โดยเฉพาะเลยครับ ลองเข้าไปหาดู นะครับ

Comment

• Originally posted by Zymphony View Post
                                http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=135326

ลิ้งข้างบน Club ของ Compaq โดยเฉพาะเลยครับ ลองเข้าไปหาดู นะครับ
                                ขอบคุมากครับ
                                จะลองหาดู

Comment

Working...
                                X