Announcement

Collapse
No announcement yet.

== AMD & APU Notebook Club ==

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

มีแล้วครับ ITG xpPhone SmartPhone – AMD Super Mobile CPU

http://thecoolgadgets.com/itg-xpphon...er-mobile-cpu/

จัดไป เลยท่านพี่ Zymphony

Comment

ราคาประมาณ 20k บาทสินะครับ จิ๊บๆครับ ขนหน้าแข้งไม่ร่วงครับแค่นี้ ( ผมร่วงหมดหัวเลย 55555 )

ปาดเหงื่อแล้วรอ 4 core ของ Notebook ก่อนดีกว่าครับ งบประมาณมีน้อยใช้สอยประหยัด เฮะๆ

Comment

ไม่กระเตื้องเลยครับ ลง SDK 2.1 แล้ว ผลก็ยังเหมือนเดิม สวรรค์ช่างโหดร้าย T_T

Comment

Originally posted by minibun View Post
          ไม่กระเตื้องเลยครับ ลง SDK 2.1 แล้ว ผลก็ยังเหมือนเดิม สวรรค์ช่างโหดร้าย T_T
          พี่ดอย อยู่ คลับนี้อย่างเดียวเลยเหรอ ไม่กลับบ้าน NBS แล้วเหรอ 5555555555555

Comment

เด้วได้ คะแนนน 8000 ก่อน เด้วกลับเลย ไม่ถึง ก้อยู่ที่ ocz นี่ล่ะ

Comment

ยาแก้ไอ
              Attached Files

Comment

Originally posted by V-FrIeNd View Post
                10.6 เอิ๊กๆ

มาแล้วเหรอครับ

Comment

ตัวเบต้าอ่ะครับ แต่ก็ 8.740.0.0

Comment

4540g ของผมต่อออกจอ LCD JVC 32 นิ้ว ภาพไม่เต็มจอครับ เหลือขอบเกือบนิ้ว ครับ ทำไงดี ต่อผ่าน HDMI ตอนนี้ใช้ win 7 --64 bit ครับบ

Comment

• แต่ต่างประเทศเขาไม่ค่อย update โปรแกรมบ่อยแบบไทยน่ะ เนี่ยผมอ่าน manual ของ brand หนึ่งอยู่มันพัฒนา software ด้วย visual basic 6.0 สมัยปี 97 ผมเปิด source code มันอ่านไม่ได้ -*- กำลังหาโหลด VB 6.0 มาอย่างด่วน

ช่วงนี้เวลาทำงานผมเลยต้องลง XP บน VMware แล้ว compile โปรแกรมด้วย VS 6.0 หรือ VS 2003 ตลอดเลย เอิ๊ก ๆ ตอนแรกใช้ vista อยู่ แต่มัน build ออกมาเอ๋อ ๆ มาก
                      Last edited by natoff; 12 Jun 2010, 00:22:20.

Comment

• Originally posted by kayasad View Post
                        4540g ของผมต่อออกจอ LCD JVC 32 นิ้ว ภาพไม่เต็มจอครับ เหลือขอบเกือบนิ้ว ครับ ทำไงดี ต่อผ่าน HDMI ตอนนี้ใช้ win 7 --64 bit ครับบ
                        เข้าไปปรับใน Catalyst
                        Desktops & Displays > คลิกขวาที่รูปจอคอม > Configure > Scaling Options
                        แล้วลองปรับๆดู

Comment

• ผมพอรู้ผลเทสของเจ้า Phenom II N930 2.0 GHz แล้ว
                          3DMark06 CPU Score ได้ราวๆ 2,800
                          Cinebench R11.5 64 Bit ได้ประมาณ 2 เป๊ะ
                          ประสิทธิภาพทั่วไป(ไม่รวมเกม) ถ้าให้เทียบคงได้ประมาณ i5-520M 2.4 GHz ครับ (โดย i5 เหนือกว่านิดนึง)

Comment

• งานเข้าครับ ผีอำอีกแล้ว เฮ้อ ตามผมมา ยังไม่ยอมไป กว่าจะตื่นมาได้มะกี้สั่นไปตั้งตัว คืนนี้คงไม่หลับไม่นอนอีก
                            เวงกรรมจิงๆ

Comment

• Originally posted by ScaryReaDy View Post
                              งานเข้าครับ ผีอำอีกแล้ว เฮ้อ ตามผมมา ยังไม่ยอมไป กว่าจะตื่นมาได้มะกี้สั่นไปตั้งตัว คืนนี้คงไม่หลับไม่นอนอีก
                              เวงกรรมจิงๆ
                              ถ้าเป็นบ่อย ๆ แนะนำให้ปรึกษาจิตแพทย์น่ะครับ น่าจะเป็นเพราะความเครียดครับ

ปล คืนนี้ผมถ้าโหลด VB 6.0 ไม่เสร็จ ก็ว่าจะยังไม่นอนเหอ ๆ งานด่วน

Comment

• VB 6.0 ผมลงใน 7 ไม่ได้ ไม่รู้เปนไร ลงทีเดียวไม่ได้เลิกลงเลย
                                ไปโหลด Studio 2010 Express มาใช้แทน ไม่ได้ใช้อะไรมาก อิอิ

Comment

Working...
                                X