Announcement

Collapse
No announcement yet.

== AMD & APU Notebook Club ==

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มาดู ม็อด แถ ไม่ออกเรื่อง ความร้อนของ AMD Phenom X3 VS. CORE i5-430M

ใน BODY เดียวกัน 5555555555

แต่สุดท้ายก็ยัง เชียร์ ให้ ATI มาใช้คู่กับ INTEL อยู่ดี เอากับเขาสิ หาเหตุผลมาแย้งไม่ได้ เรื่องความร้อน

http://www.****************/board/vi....php?tid=32195

Comment

• ู^
      ^
      ^

ปล่อยเขาอยู่ใน โลกของเขาเถอะ ครับ . . . . ไว้เขาออกมาจากห้องแคบๆที่ตัวเขาเองเป็นคนก่อขึ้นได้เมื่อไหร่
      คงจะยอมรับความจริงได้สักที . . . . ที่สิ่งทุกอย่างมันต้องมีการ "พัฒนา" อย่าไปจมปลักกับสิ่งเดิมๆ

Comment

• Mod ผีดิบ ไม่ตอบแล้วยังมาเกรียนอีก

Comment

• เมื่อไหร่จะวันศุกร์หนอ จะได้เครื่องคืน

Comment

• สมาชิกมาดันครับ 4540 ยังเล่นได้ดีไม่มีปํญหาอะไรครับนอกจากคีย์บอดร์ร้อนไปหน่อยเท่านั้นเองตอนเล่นดอทเอ
            ซีพียู71 องศาเซลเซียสครับ

Comment

• Originally posted by nattapong29 View Post
              สมาชิกมาดันครับ 4540 ยังเล่นได้ดีไม่มีปํญหาอะไรครับนอกจากคีย์บอดร์ร้อนไปหน่อยเท่านั้นเองตอนเล่นดอทเอ
              ซีพียู71 องศาเซลเซียสครับ
              71 นี่เท่า ๆ กับ Core2Duo เลย แจ่มคับ

Comment

• เมื่อไหร่มันจะเย็นเหมือนใน PC

จริงๆ Phenom II X3 N830 ใช้ซีพียูผมทดสอบประสิทธิภาพก็ได้นะ
                แค่ปรับบัส 200 แล้วลดตัวคูณเหลือ 10.5 ก็ได้ 2.1GHz เท่ากับ N830 ล่ะ อิอิ
                กลายเป็นตัวเดียวกันเลย HD4350 ก็ HD4570 ดีๆนี่เองเหมือนกันเป๊ะ = =

Comment

• Originally posted by V-FrIeNd View Post
                  เมื่อไหร่มันจะเย็นเหมือนใน PC

จริงๆ Phenom II X3 N830 ใช้ซีพียูผมทดสอบประสิทธิภาพก็ได้นะ
                  แค่ปรับบัส 200 แล้วลดตัวคูณเหลือ 10.5 ก็ได้ 2.1GHz เท่ากับ N830 ล่ะ อิอิ
                  กลายเป็นตัวเดียวกันเลย HD4350 ก็ HD4570 ดีๆนี่เองเหมือนกันเป๊ะ = =

ผมก็ว่างั้นครับท่านประธาน

Comment

• Originally posted by natoff View Post
                    71 นี่เท่า ๆ กับ Core2Duo เลย แจ่มคับ
                    ที่ว่าแจ๋มนี่ดีหรือไม่ดีครับ

Comment

• ลง ตัวนี้ ATi Stream OpenCL SDK 2.1
                      แล้วต้องตั้งค่าอะไร ยังไงหรือป่าวครับ
                      ขอบคุณครับ

Comment

• ไม่ต้องครับ

Comment

• Originally posted by nattapong29 View Post
                          ที่ว่าแจ๋มนี่ดีหรือไม่ดีครับ
                          เท่า core2duo ดีคับ

Comment

• ท่าประธาน 4551 การ์ดจอ 4250 มันออนบอร์ดหรือ แยกอ่ะ

แล้ว 4250 กับ 4500GM ของ intel อันไหนดีกว่ากัน

Comment

• Originally posted by ScaryReaDy View Post
                              ท่าประธาน 4551 การ์ดจอ 4250 มันออนบอร์ดหรือ แยกอ่ะ

แล้ว 4250 กับ 4500GM ของ intel อันไหนดีกว่ากัน
                              ขอตอบแทนท่านประธานขอรับ 4250 เป็นออนบอร์ดครับ แล้วมันก็แจ่มกว่า 4500GM ของ intel แน่นอน

Comment

• Originally posted by natoff View Post
                                ขอตอบแทนท่านประธานขอรับ 4250 เป็นออนบอร์ดครับ แล้วมันก็แจ่มกว่า 4500GM ของ intel แน่นอน

พอดีมีคนจะซื้อ ก็ว่าอยู่ มันไม่มีรหัส G น่าจะออน

*เอาไปเข้า 0 มา ละ เขาบอก 4-5 วันได้ พัดลมดัง DVD ไม่เขียนแผ่น แล้วก็

โอเว้อเฮด ออกมาจาก0คงคุ้มสุดคุ้ม

Comment

Working...
                                X