Announcement

Collapse
No announcement yet.

== AMD & APU Notebook Club ==

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by H2OPlUS View Post
    ASUS M4A89GTD PRO/USB3 4300
    KINGSTON HYPER-X 4GB (2x2) 1600 MHz CL 9-9-9 2190
    AMD Phenom II X4-840 3.2Ghz 3390

ชุดนี้พอไหวม่ะท่านประธาน มาประกอบเครืองให้ผมเลย ยุให้ผมย้ายค่าย
    เอามานี่ประกอบให้เลี้ยงปลาท่องโก๋ผมสัก2ตัว

ขอลากเล่นๆหน่อยอยากรู้ไปได้แค่ไหน 555+

Comment

• เอามาฝาก หลังจากที่ได้ถามท่านประธานว่า การ log in จาก wireless หอพัก โดยใช้ user name อันเดียวให้สามารถต่อได้หลายเครื่อง จากwireless laptop หรือ lan โปรแกรม connectify ตามนี้ครับ http://www.ohodownloads.com/software...็ต-wi-fi/
      วิธีนี้ประหยัดเงินมากๆๆ โดยเฉพาะนักศึกษาที่พักตามหอพัก ad hoc แบบง่ายๆ ลงแค่เครื่องloptopเดียวเป็น access pointเครื่องอื่น มองหาตามไวเลสของNOTEBOOKเครื่องที่ลงโปรแกรมและใส่รหัส ที่ตั้งแค่นี้ก็เล่นกันได้

Comment

• เสริมนะ วิธีทำให้notebookพังเร็ว และได้ซ่อมและเปลี่ยนทั้ง ยวง คือให้ firmware windows phone o2 อัพเดทเข้าในโน็ตบุคตามด้วย firmware bios รุ่นlaptopท่าน รับรองพังทั้ง ฮาดดิสและบอด ผมเคลมมาแล้วทั้งยวงได้เครื่องใหม่

ได้เครื่องใหม่พังทั้งยวง เคลมมาแล้วสดๆจากacer

Comment

• Originally posted by ScaryReaDy View Post
          เอามานี่ประกอบให้เลี้ยงปลาท่องโก๋ผมสัก2ตัว

ขอลากเล่นๆหน่อยอยากรู้ไปได้แค่ไหน 555+
          มาทำให้หน่อยสิ ฮ่าๆ ผมเลี้ยงข้าว กะกลับ taxi

Comment

• เน็ต ตึก VPB เวลา 8.27น.

ลอง Speedtest.net ดู ลดลงมาหน่อย

Last edited by MIRAGE2000; 18 Mar 2011, 08:31:44.

Comment

• Originally posted by H2OPlUS View Post
              มาทำให้หน่อยสิ ฮ่าๆ ผมเลี้ยงข้าว กะกลับ taxi
              ไม่กล้าไปกลัวเสียเอกราช

Originally posted by MIRAGE2000 View Post
              เน็ต ตึก VPB เวลา 8.27น.

ลอง Speedtest.net ดู ลดลงมาหน่อย

เน็ตแรงแล้วจะครีดอทเอเลยเหรอ 555+

Comment

• I LOVE VPB

Comment

• ประกาศขาย cpu กะ ram แล้วครับไปช่วย ทำกันหากิน เล่น dota หน่อยครับ อิอิ

Comment

• http://www.overclockzone.com/forums/...d-Q9300-L2-6MB

http://www.overclockzone.com/forums/...2;Ù§

ช่วยกันทำมาหากินหน่อยครับพี่น้อง อิอิ เดียวไม่มีเครือง cre dota กัน

Comment

• จัดไป

Comment

• ใครสนบ้าง อิอิ

Comment

• Originally posted by V-FrIeNd View Post
                          ใครสนบ้าง อิอิ

ผมสนฮะ เเต่ตังไม่มี รอเหลือ 3500 เเล้วเจอกัน

Comment

• Originally posted by overzlock View Post
                            ขอโทษครับที่ว่า CPU Notebook ของ AMD รุ่นใหม่ ออกประมาณเดือน กรกฎาคม - มิถุนายน (ปีนี้หรือเปล่าครับ)

ถ้าปี่นี้ จะได้รอต่ออีกหน่อย ใช้ D630 ต่อไปอิอิอิ
                            ใช่ครับ ปกติ CPU Notebook AMD รุ่นใหม่ๆ จะออกทุกกลางปี ของทุกปีครับ

Comment

• จัดไป

Comment

• Originally posted by V-FrIeNd View Post
                                จัดไป

ถ้ามันสักไม่เกิน 13000 ก็ว่าจะลองเอามาลองดู

Comment

Working...
                                X