Announcement

Collapse
No announcement yet.

== AMD & APU Notebook Club ==

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• - ครับ
    Last edited by ScaryReaDy; 31 Mar 2011, 17:04:00.

Comment

• April Fool's Day ล่วงหน้า

Comment

• มาถึงด่านนี้
        ปิดเกมส์ไป แล้วเปิดมาใหม่ โหลดเซฟ เกมส์ NotRespond ตลอดเลยย เซ็งๆๆๆ
        เล่นใหม่อีกละ ปวดตับ
        Attached Files

Comment

• Originally posted by RN_33 View Post
          มาถึงด่านนี้
          ปิดเกมส์ไป แล้วเปิดมาใหม่ โหลดเซฟ เกมส์ NotRespond ตลอดเลยย เซ็งๆๆๆ
          เล่นใหม่อีกละ ปวดตับ
          โหลด 11.6 ไปลงสิครับ ด้านบน ได้ fps ขึ้นมา ประมาณ 4 - 5 fps ลื่นขึ้นเยอะเลย

Comment

• กำ เพิ่งจะลง 11.4 เมื่อวานตอนเช้า 11.6 มาอีกละ -*-

Comment

• Originally posted by Zymphony View Post
              กำ เพิ่งจะลง 11.4 เมื่อวานตอนเช้า 11.6 มาอีกละ -*-
              โหลด ยังอ่ะครับ ผมลองแล้ว แจ่มมาก

Comment

• ทำไมกดโหลดไม่ได้อะมันขึ้นเปนเวปเกย์อะครับ

Comment

• Originally posted by thapakornx View Post
                  ทำไมกดโหลดไม่ได้อะมันขึ้นเปนเวปเกย์อะครับ
                  เปิดไปแทบอ๊วกกก

Comment

• โดน เตือน เลยผม หล่อเลย Infractions 1/0 (0) Y^Y

Comment

• โดนดักไป 1 ดอก แทบอ้วก =___="

Comment

• ขอโทษฮะที่แกล้งกันมีไวรัสเปล่าอะครับ ผมเปิด IE9 32bit ไม่ได้ คลิกแล้วเฉยๆเลยไม่มีไรเกิดขึ้น แต่เปิด IE9 64 Bit ได้ ลบลงใหม่ก็เปิดไม่ได้ เซงเลย ใครพอทราบวิธีแก้บ้างครับ

Comment

• ได้ Asus X42DY มาละครับ P960 คะแนนWin7 ได้ 6.6 ครับ ไม่รู้เป็นไงบ้าง ยังไม่ได้ทำไรเลย

Comment

• สงสัยท่านประธานไปฟ้องมอดอ่ะท่าน GM

Comment

• Originally posted by radchanon View Post
                              ขอโทษฮะที่แกล้งกันมีไวรัสเปล่าอะครับ ผมเปิด IE9 32bit ไม่ได้ คลิกแล้วเฉยๆเลยไม่มีไรเกิดขึ้น แต่เปิด IE9 64 Bit ได้ ลบลงใหม่ก็เปิดไม่ได้ เซงเลย ใครพอทราบวิธีแก้บ้างครับ
                              ผมไม่มีแฮะ เปิดได้ปกติ
                              วิธีแก้คงต้องถามคนแกล้งล่ะครับ - -*

Comment

• โดนเพราะไป ปล่อย ไวรัส ชิ มิ ท่านประธาน กร๊ากกกกกกกกกกกกกกกก

Comment

Working...
                                X