Announcement

Collapse
No announcement yet.

== AMD & APU Notebook Club ==

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by radchanon View Post
    ขอโทษฮะที่แกล้งกันมีไวรัสเปล่าอะครับ ผมเปิด IE9 32bit ไม่ได้ คลิกแล้วเฉยๆเลยไม่มีไรเกิดขึ้น แต่เปิด IE9 64 Bit ได้ ลบลงใหม่ก็เปิดไม่ได้ เซงเลย ใครพอทราบวิธีแก้บ้างครับ
    เซงที่อดดูชิมิ๊

Comment

• เห็นรูปอยู่ มาวิน เทพ เกิน ไปปล่อยไก่

Comment

• ครั้งแรกผมใช้ IDM โหลดไฟล์ HTML มาดู Code ก่อน
        พอเห็น มาวินมาแว้ว อะไรเลย รู้เลย ไม่ได้เปิด ไม่รู้เป็นไง 555+
        แต่เดาๆว่าน่าจะเกย์ๆ

Comment

• Originally posted by V-FrIeNd View Post
          ครั้งแรกผมใช้ IDM โหลดไฟล์ HTML มาดู Code ก่อน
          พอเห็น มาวินมาแว้ว อะไรเลย รู้เลย ไม่ได้เปิด ไม่รู้เป็นไง 555+
          แต่เดาๆว่าน่าจะเกย์ๆ
          ใช่กระทู้ ..... ป่าว

Comment

• ไม่รู้ รู้แต่ GM โพสไปทั่ว -*-

Comment

• มาวิน มาเเวะ 5555+

Comment

• 555+

mod บอกว่า ดีที่เค้าเตือน ก่อน ไม่งั้น mod อีกคนกำลังจะหักคะแนน

Comment

• ไม่ใช่เซงที่อดดูครับ เปิดแล้ว พอปิด มันรัน IE 9 32bit ไม่ได้ แต่ 64bit รันได้ ลบทิ้งลงใหม่หลายรอบก็ไม่ได้ ไปถอนออกจากวินโดว์ ในระบบฟีเจอร์แล้วนำเข้าใหม่ก็ไม่หาย แง้ๆ แก้ยังไงดี

Comment

• ลบ IE9 ใหม่
                    แล้วตามไปลบใน start > run > regedit ด้วยครับ

Comment

• Originally posted by radchanon View Post
                      ไม่ใช่เซงที่อดดูครับ เปิดแล้ว พอปิด มันรัน IE 9 32bit ไม่ได้ แต่ 64bit รันได้ ลบทิ้งลงใหม่หลายรอบก็ไม่ได้ ไปถอนออกจากวินโดว์ ในระบบฟีเจอร์แล้วนำเข้าใหม่ก็ไม่หาย แง้ๆ แก้ยังไงดี
                      ไม่เกี่ยวกับมาวินนะครับ เพราะ ไม่มีใครเป็นเลยสักคน -*-

แล้ว ie9 นี่ลงใช้มานานยังครับ แปลก ที่รัน 64 bit ได้แต่ 32 bit ไม่ได้ ไปลบโดนไฟล์สำคัญ อะไรหรือเปล่าครับ

ยังไง ลองทำตามท่านประธาน ข้างบนดูครับ

Comment

• อยากลง MAC OS ! ! ! !

Comment

• ช้วยหน่อยคับ ACER ASPIRE 4552G ลงXP SP3ไดเวอร์ตัวอื่นเจอหมด แต่กาดจอไม่เจออะคับไม่รู้ทำไงแล้วคับ ทำมา 2วันแล้ว คับ

Comment

• ลง 10.7b

Comment

• เอาไหม่น้า มาเล่นเหอะ Y^Y

Comment

• Originally posted by V-FrIeNd View Post
                                ลง 10.7b
                                คือไรคับ เวอร์ชันใช้ป่าวคับ

Comment

Working...
                                X