Announcement

Collapse
No announcement yet.

== AMD & APU Notebook Club ==

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อิอิ

Comment

• (07:26 PM) h2oplus - กำโดนจนได้

[IMG]http://www.****************/board/images/smilies/icon/TLC_110-20080430_YoYoXiXi.gif[/IMG]

Comment

• ท่านประธานครับผมจะโดนมั้ยครับผมก็ดันลืมตัวไปกดเหมือนกัน มาวิงมาแวะ ควงสวิงจนเวียนศีรษะเลยครับ เครื่องผมจะโดนไวรัสมั้ยครับ -*-

Comment

• ผมก็เผลอกดไปที ไม่เป็นไรนะ
          ผมใช้ FF 4.0 กดไปโดน ใช้แอนตี้ไวรัส ESET 4.2

Comment

• เวงกำ!! เจอมาวิน มาแวะ เข้าไปแทบอ้วก ปิดเกือบแทบไม่ทัน - -!
            มันมีไวรัสด้วยเหรอครับ(ใช้Chrome12 ยังไม่เจออะไรแปลกๆ)

Comment

• บางคนก็โดน บางคนก็ไม่เป็นไรอ่ะ สบายใจได้(มั้ง)

ผมกับอีกหลายคนไม่เป็นไร

แต่มีคนเป็นไรไปสองคน

Comment

• Originally posted by V-FrIeNd View Post
                บางคนก็โดน บางคนก็ไม่เป็นไรอ่ะ สบายใจได้(มั้ง)

ผมกับอีกหลายคนไม่เป็นไร

แต่มีคนเป็นไรไปสองคน
                ขอบคุณครับ ตอนนี้ยังไม่มีอะไรผิดปกติ รอเฝ้าดูอาการ ขี้เกียจลงใหม่ครับหุหุ ผมกดเข้าไปเจอคิดว่า 11.6 เจอจนตาลายเลยออกก็ไม่ได้เหอๆ ปล.11.6 ออกมารึยังครับ

Comment

• 11.4 หน้าแรกของคลับ ใหม่ล่าสุดแล้วครับ
                  ตัวถัดไปคือ Mojorni II 11.4's ยังไม่ออก

Comment

• Originally posted by V-FrIeNd View Post
                    11.4 หน้าแรกของคลับ ใหม่ล่าสุดแล้วครับ
                    ตัวถัดไปคือ Mojorni II 11.4's ยังไม่ออก
                    ขอบคุณมากครับท่านประธาน

Comment

• เฮียนัทโดนแบนเหรอคับ

Comment

• เล่นดอทเอ สลับหน้จอมาวินโด้ แล้วพอเราจะกลับเข้า dota มันจะเด้ง ออกมาวินโด้คืน ต้องกดหลายๆ รอบถึงจะเช้าได้ แก้ไงอ่ะครับ Acer4551g การ์ดจอ hd5650

Comment

• รบกวนถามหน่อยครับ Notebook x4 นอกเหนือจากตัวนี้ Lenovo IdeaPad Z465 /X4-N930 มันจะมีตัวอื่นออกมาไหมครับ แบบที่มี Usb3
                          ในช่วงเมษานี้จะมีออก ตัวใหม่ๆบ้างไหมครับ

Comment

• กำใดใครก่อกำนั้นย่่อมสนอง

Comment

• Originally posted by kof99 View Post
                              รบกวนถามหน่อยครับ Notebook x4 นอกเหนือจากตัวนี้ Lenovo IdeaPad Z465 /X4-N930 มันจะมีตัวอื่นออกมาไหมครับ แบบที่มี Usb3
                              ในช่วงเมษานี้จะมีออก ตัวใหม่ๆบ้างไหมครับ
                              USB 3.0 ถ้าจะเกลื่อน ต้องปลายปีนู่น ทั้งสองค่าย

X4 มีแค่ Lenovo Z465 กับ Asus จำรุ่นไม่ได้ใช้ P960

Originally posted by nukzer View Post
                              เล่นดอทเอ สลับหน้จอมาวินโด้ แล้วพอเราจะกลับเข้า dota มันจะเด้ง ออกมาวินโด้คืน ต้องกดหลายๆ รอบถึงจะเช้าได้ แก้ไงอ่ะครับ Acer4551g การ์ดจอ hd5650
                              หน้าจะเป็นที่ตัวเกมหรือวินโดวส์นะครับ
                              ไดร์เวอร์ใช้ตัวไหนอยู่ แต่ก็ไม่น่าเกี่ยว

Comment

• กร๊ากๆ รีบออกไปทำไม ผมโหดนะเล่นกะท่านแมว 2-5 ตั้งนานเหอะๆ

Comment

Working...
                                X