Announcement

Collapse
No announcement yet.

== AMD & APU Notebook Club ==

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ลงไดร์เวอร์ตัวไหนก็เป็นครับ เด้งบ้าง บางทีก็ไม่เป็น

Comment

• Originally posted by nukzer View Post
      เล่นดอทเอ สลับหน้จอมาวินโด้ แล้วพอเราจะกลับเข้า dota มันจะเด้ง ออกมาวินโด้คืน ต้องกดหลายๆ รอบถึงจะเช้าได้ แก้ไงอ่ะครับ Acer4551g การ์ดจอ hd5650
      ตอนเล่นเปิด FireFox ค้างไว้รึเปล่าคับถ้าเปิดอยู่ก็ปิดไปเลย ตอนที่ใช้ FireFox ก็เป็นทุกครั้งเหมือนกัน

ถ้าไม่ใช่สาเหตุนี้ก็ไม่รู้ละ

Comment

• Originally posted by PayuEm View Post
        ท่านประธานครับผมจะโดนมั้ยครับผมก็ดันลืมตัวไปกดเหมือนกัน มาวิงมาแวะ ควงสวิงจนเวียนศีรษะเลยครับ เครื่องผมจะโดนไวรัสมั้ยครับ -*-
        FF 3.6.3 ก็โดนเหมือนกัน มึนเลย ต้องถอนหมาไฟออกหมดลงใหม่เลย ใครเอามาลงเนี่ย

น่ายิงทิ้งซะจิง ไอ้คนทำมาก็น่าโดน สหบาท... ซักดอกนะ

Comment

• Originally posted by FreeDomOC View Post
          ตอนเล่นเปิด FireFox ค้างไว้รึเปล่าคับถ้าเปิดอยู่ก็ปิดไปเลย ตอนที่ใช้ FireFox ก็เป็นทุกครั้งเหมือนกัน

ถ้าไม่ใช่สาเหตุนี้ก็ไม่รู้ละ
          firefox จริงๆ ด้วย

Comment

• เอา 0/17/7 มาลงด่วน

Comment

• 5555 ไม่ได้เซฟ อับอาย

Comment

• [IMG]http://www.****************/board/images/smilies/icon/TLC_083-20080430_YoYoXiXi.gif?[/IMG]

Comment

• Originally posted by etamhunt View Post
                  เฮียนัทโดนแบนเหรอคับ

ใช่ครับ โดนไปเรียบร้อย

Originally posted by f4fc View Post
                  FF 3.6.3 ก็โดนเหมือนกัน มึนเลย ต้องถอนหมาไฟออกหมดลงใหม่เลย ใครเอามาลงเนี่ย

น่ายิงทิ้งซะจิง ไอ้คนทำมาก็น่าโดน สหบาท... ซักดอกนะ
                  ผมก็กดไปเหมือนกัน ไม่เห็นเจอไวรัสอะไรนะ 55555+

Comment

• ลงสองตัวนี้ ไม่ติดแน่

Comment

• 0/17/7 คืออะไรอะเลขชุดนี้คุ้นๆ
                      Last edited by FreeDomOC; 1 Apr 2011, 23:58:01.

Comment

• ฆ่า 0 ตาย 7 แอสซิส 7

Comment

• ท่านนัท โดนซะละ
                          ดีใจด้วย เอ้ย เสียใจด้วย

Comment

• Originally posted by V-FrIeNd View Post
                            ฆ่า 0 ตาย 7 แอสซิส 7
                            อ่าว ตาย 7 หรอท่าน เห็นข้างบนบอก 17

Originally posted by hesbond13 View Post
                            ท่านนัท โดนซะละ
                            ดีใจด้วย เอ้ย เสียใจด้วย
                            ท่านนัท โดนแบนเรื่องอะไรอะ

Comment

• หน้านี้ฮาอย่างเดียวครับ 555

Comment

• Originally posted by FreeDomOC View Post
                                อ่าว ตาย 7 หรอท่าน เห็นข้างบนบอก 17

ท่านนัท โดนแบนเรื่องอะไรอะ
                                ตกเลข 1 ครับ

เฮียนัทโดนมาวินเล่นงานครับ

Comment

Working...
                                X