Announcement

Collapse
No announcement yet.

== AMD & APU Notebook Club ==

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สมัยตอนมันออกมาใหม่ๆเลยอ่ะ บอกกันหลายคนด้วย ในเว็บพันทิป กับในเว็บนี้แหล่ะ
    ใครไม่รู้จำไม่ได้ครับ รู้แต่ว่าเป็นสาวกเขียวอ่ะ ภูมิใจใน G310M G210M มาก พอถาม ระหว่าง ATI HD4570 กับ G210M จะตอบ G210M เสมอ
    (HD5145 = HD4570 Rebranding) (G310 = G210 Rebrand+Rebuild)
    แสดงว่า G310M ต้องแรงกว่า HD5145 อ่ะสิ อิอิอิ

Comment

• เชื่อไหมถ้ามีคนถามระหว่าง i3-330M กับ P520
      จะมีคนตอบว่า i3-330 แรงกว่ามาก
      เอิ๊กๆๆ

Comment

• เพราะ เขาบอกมา เขาเป็นใครหนอ เขามาจากไหน เขาเคยใช้หรือเปล่า หรือ ฟังมาจากเขา(คนอื่น)อีกทีนึง 55555

Comment

• ไม่รู้สิยังไงโน้ตบุ๊คผมก็เชียร์ ATI อ่ะ ซีพียูอะไรก็ช่างมันก่อน
          Nvidia ในโน้ตบุ๊คไม่ประทับใจเลยสักตัว
          (เพื่อนผมหลายคนไม่ค่อยรู้เรื่องคอมเท่าไหร่ มันใช้ Nvidia
          มาลอง ATI เครื่องผม อยากมาใช้ ATI กันทั้งนั้น บอกภาพสวยมาก)

Comment

• Originally posted by V-FrIeNd View Post
            ไม่รู้สิยังไงโน้ตบุ๊คผมก็เชียร์ ATI อ่ะ ซีพียูอะไรก็ช่างมันก่อน
            Nvidia ในโน้ตบุ๊คไม่ประทับใจเลยสักตัว
            (เพื่อนผมหลายคนไม่ค่อยรู้เรื่องคอมเท่าไหร่ มันใช้ Nvidia
            มาลอง ATI เครื่องผม อยากมาใช้ ATI กันทั้งนั้น บอกภาพสวยมาก)
            เข้ามาแจม นิดหนึง ไม่มีไรทำ

ATi จะให้ภาพสี ที่สดกว่า คนเลยชอบ อะนะ

Comment

• มาให้ข้อมุลเพิ่ม ตัวK42DR สเปก
              AMD P520 + VGA ATI 5470DDR3 1GB RAM 4GB HDD 500GB 5400RPM.
              เเต่ ซิงค์ใหญ่ บอดี้น้ำตาลครับ

Comment

• แรมให้มาแบบเต็มๆเลย HDD ไม่กั๊ก 320 อีกต่อไป รอดูราคาครับท่าน
                Asus ผมชอบตรงประกัน 2 ปีเลย ไม่ต้องซื้อเพิ่ม อิอิ

Comment

• ฮา จะมีใครขาย i5 แล้วกลับมาใช้ AMD เหมือนผมบ้างไหมเนี่ย คริคริ

Comment

• เครื่องยังซ่อมไม่เสร็จเลย

Comment

• มานับวัน เปิดขาย k42dr

Comment

• แอบมาส่องไม่ได้เข้ามานานย้ายบ้านมา 50 กว่าหน้าแล้วไวมาก หุหุ

Comment

• ใช้ของเก่าไปก่อนช่วงนี้ รอโบนัสสิ้นปี - -.

Comment

• เซ็งเลย วันนี้ยังไม่ได้ ติดวันหยุดยาว รออีก 4 วัน = =
                            คอมบริษัทก็เสีย มีแต่เรื่องเสียตังค์ เอิ๊กๆ

Comment

• แนะนำ ให้คนไปซื้อ ACER 4551G ตัว AMD Turion II X2 P520 + ATI 5470

เอิ่ม ผมกลัว Turion นี่สิครับ.............เขาบอกมาว่า "มันไม่ เสถียร"

เขาบอกมา/เขาว่ามา ( อีกแล้ว )

ผมก็บอกว่า ใน Overclockzone มีคนใช้ AMD เยอะแยะ ทั้ง Notebook ทั้ง PC เหอๆ ตูละเครียด

Comment

• Originally posted by V-FrIeNd View Post
                                เซ็งเลย วันนี้ยังไม่ได้ ติดวันหยุดยาว รออีก 4 วัน = =
                                คอมบริษัทก็เสีย มีแต่เรื่องเสียตังค์ เอิ๊กๆ
                                แนะนำซื้อ 4551G Phenom II X3 มาเล่นแก้ขัดครับ

Comment

Working...
                                X