Announcement

Collapse
No announcement yet.

== AMD & APU Notebook Club ==

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by adioz View Post
    งบ 15,000 แนะนำหน่อยครับ
    Asus X42DE-VX085D รวม VAT ยังไม่ถึง 15,000

เอาพอดีๆ 15K ก็ Aspire 4552G-N662G50Mnkk/C014

Comment

• ไรท์หนังบ่อยๆ ซื้อex-dvdดีมั้ยคะ

Comment

• ผมว่าไรท์ไปเถอะ พอพังก็เปลี่ยน DVD-RW ใหม่ แบบ Int. พันนิดๆเอง
        ไม่ชอบใช้แบบ USB มันช้ากว่าหน่อยๆ

Comment

• Originally posted by OoPeaRoO View Post
          ไรท์หนังบ่อยๆ ซื้อex-dvdดีมั้ยคะ
          ซื้อ ex-DVD ที่เป็นไซส์ใหญ่เลยครับ เร็วกว่า+ทนกว่าแบบ Slim

(Bluray เลยมั้ยครับ ของ LG เอิ๊กๆ สวยด้วยแรงด้วย)

Comment

• ครับ ซื้อแบบ Box ใหญ่ๆเลย 3.5 ทนกว่า

แบบเล็กๆมันเหมาะกับพกพามากกว่า หรือเน็ตบุ๊คที่ไม่มี DVD
            ไม่เหมาะกับไรท์แบบฮาร์ดคอร์ เอิ๊กๆ

Comment

• โหลดเสร็จละประธาน วิ่ง 720K/sec. แต่กว่าจะโหลดได้ รอดีเลย์ใหม่ตั้งสามรอบแน่ะ ="=

Comment

• จะเป็นหนูหรอครับ

Comment

• ไม่มี Intel Hybrid ให้ลองนะ

แต่เดี๋ยวลงเลยละกัน วู้

Comment

• เป็นboxนี่คือ ซื้อแบบที่ใส่ในpcทั่วไปแล้วหากล่องมาใส่เหรอคะ

Comment

• แบบที่ไม่ใช่ Slim อ่ะครับ

Comment

• เเม่นเเล้วจ้า

Comment

• ตอนนี้ผมปแระสบปัญหาเล็ก ๆ อ่าครับทีี่เป็นทุกครั้งที่ลงวินโดวนส์ใหม่คือกด Fn + ตามด้วยตัวเลขแล้วมันไม่ขึ้นเลขอ่าครับ

Comment

• รุ่นไหนครับ
                            แล้วลงไดร์เวอร์ครบหรือยัง

Comment

• ท่านประธานครับใช้โปรแกรมอะไรทดสอบเครื่องดีครับ แนะนำหน่อยกำลังจะลองลง 11.4 hybrid มาเป็นหนูให้ท่านแล้วเน้อ ตอนนี้กำลังจะโหลดหุหุ

Comment

• 4535G ครับ อาจจะเป็นเพราะลงไดร์เวอร์ไม่ครบก็ได้เนาะ
                                เพราะผมเคยเป็นทุกครั้งเลยแล้วปล่อยไว้มันก็หายไปเอง แต่ผมอาจจะไปทำอะไรโดยที่ไม่รู้ตัวก็ได้
                                เดี๋ยวลองลงไดรเวอร์ให้ครบดูครับ

Comment

Working...
                                X