Announcement

Collapse
No announcement yet.

== AMD & APU Notebook Club ==

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• http://megaswf.com/

Comment

• Originally posted by etamhunt View Post
      แล้วจะเอา http://domain.com/flash.swf ออกมาใช้ยังไงง่า?.

view source แล้วหา code ไม่เจอ.. เหมือนมันจะเข้ารหัสเอาไว้.. + +'

ถ้าเอา embed ที่เป็น iframe มาใช้.. link จะไปที่ megaswf.com ไม่ได้ไปที่ link ของป้ายโฆษณาอ่ะ..

Comment

• อ้อ จะเอาไปแปะโฆษณาหรอกรึ อันนี้ผมว่ารอท่านต่อไปละกันคับ แหะๆๆ

Comment

• เซ็งครับ รู้สึกไม่ชอบขี้หน้าใครบางคน ชอบวางกล้ามเสมอ

คนอื่นๆในกลุ่มนี้ดีๆก็มีเยอะนะ แต่มันมีคนบางประเภทชอบเบ่ง พูดจาขวานผาซาก ทำอะไรก็ไม่ชัดเจน
          Last edited by V-FrIeNd; 5 Apr 2011, 01:18:45.

Comment

• แรง!

Comment

• Originally posted by V-FrIeNd View Post
              เซ็งครับ รู้สึกไม่ชอบขี้หน้าใครบางคน ชอบวางกล้ามเสมอ

คนอื่นๆในกลุ่มนี้ดีๆก็มีเยอะนะ แต่มันมีคนบางประเภทชอบเบ่ง พูดจาขวานผาซาก
              ไม่เคยได้ยินเหรอ ที่ดีๆ ย่อมมีคนเลวปะปน อิอิ

Comment

• ท่านประธานครับขอนอกเรื่องหน่อยครับหุหุ ช่วยแนะนำเว็บที่สอนวิธีทำ หน้าจอ window7 ให้เหมือน mac หน่อยครับท่านหาไม่เจอหุหุ^^

Comment

• Originally posted by ScaryReaDy View Post
                  ไม่เคยได้ยินเหรอ ที่ดีๆ ย่อมมีคนเลวปะปน อิอิ
                  ครับผมก็พอเข้าใจ แต่พูดจาดีๆก็ไม่ได้ ได้แต่กระแนะกระแหน หรือพูดขวานผ่าซาก
                  ผมไม่ได้เอ่ยถึงใครนะครับ ไม่ต้องร้อนตัว

Comment

• Originally posted by V-FrIeNd View Post
                    เซ็งครับ รู้สึกไม่ชอบขี้หน้าใครบางคน ชอบวางกล้ามเสมอ

คนอื่นๆในกลุ่มนี้ดีๆก็มีเยอะนะ แต่มันมีคนบางประเภทชอบเบ่ง พูดจาขวานผาซาก ทำอะไรก็ไม่ชัดเจน
                    ใครทำท่านประธานไม่พอใจครับท่านเดียวจัดให้ 1 ดอก หุหุ

Comment

ครับผมก็พอเข้าใจ แต่พูดจาดีๆก็ไม่ได้ ได้แต่กระแนะกระแหน หรือพูดขวานผ่าซาก
                      ผมไม่ได้เอ่ยถึงใครนะครับ ไม่ต้องร้อนตัว
                      เค้าอาจจะขาดความอบอุ่นก็ได้มั้งครับ ผมไม่ได้ เอ่ยถึงใครนะครับ อย่าได้ ใส่ใจ ^^

Comment

• Originally posted by PayuEm View Post
                        ใครทำท่านประธานไม่พอใจครับท่านเดียวจัดให้ 1 ดอก หุหุ
                        ท่านกล้าจัดเหรอครับ หุหุ

Comment

ท่านกล้าจัดเหรอครับ หุหุ
                          ต้องดูก่อนว่า ชาย หรือ หญิง ถ้าชายต้องขอคิดดูก่อนครับท่านหุหุ

Comment

• น่าจะชายนะครับ แต่อาจจะเป็นเกย์หรือแต๋วก็ได้ (สงสัยอย่างหลังมากกว่า) อิอิอิ

Comment

น่าจะชายนะครับ แต่อาจจะเป็นเกย์หรือแต๋วก็ได้ (สงสัยอย่างหลังมากกว่า) อิอิอิ
                              พอไหว งั้นจัดหนักครับท่านอิอิ

Comment

• ท่าน PayuEm งั้นต้องเจอโค้ดลับ CEHAIP ล่ะสิ -*-

Comment

Working...
                                X