Announcement

Collapse
No announcement yet.

== AMD & APU Notebook Club ==

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Q9 D0 A14 Hack mappppppppppp 555555555555555

Comment

• 5555 เดินไปหาเห็นมันเดินหนีเลย ในป่า ผีเห็นผี แฮค -*-

Comment

• ผีเห็นผี 555

ส่วนเรื่อง fps ผมลองเข้าไปที่ regedit ในส่วนของ video แล้วแก้ส่วนของ lockfb ให้เป็น 0 ปรากฏว่าค่า fps เพิ่มขึ้นจากเดิม 30-40 ตอนนี้ 45-60 แต่ถึงยังไงมันก็ยังมีช่วง fps ตกไปที่ 20-30 อยู่ดีเฮ่อออ

ผมไม่ได้เรื่องมากนะแต่อยากได้ของเก่าคืน T^T ยังไงคืนนี้จะลองสับเปลี่ยนกับของน้องดูถ้ายังไงเด๋วมารายงานอีกที

Comment

• touchpad ป่วยแก้ไงดีครับ
          คือว่าเปิดเครื่องใช้ไปนานๆแล้วเครื่องจะร้อน พอร้อน ความร้อนก็จะไปถึงบริเวณ touchpad แล้วพอ touchpad โดนความร้อน มันก็นึกว่ามีคนกดอยู่ มันก็เลยเอ๋อๆ จะแก้ยังไงดีครับ ??

Comment

• ถ้าO-netเหมือนสึนามิถล่ม

ตอนนี้gat-patเหมือนภูเขาไฟระเบิดเลยค่ะ T T

Comment

• นี่สิผีของเเท้

www.killerjo.net

Comment

• อย่ามาหลอกนะ เค้ากลัว -*-

Comment

• Originally posted by OoPeaRoO View Post
                  ถ้าO-netเหมือนสึนามิถล่ม

ตอนนี้gat-patเหมือนภูเขาไฟระเบิดเลยค่ะ T T
                  สู้ต่อไปครับ อนาคตการศึกษาไทย

Comment

• Originally posted by Zyxzenze View Post

เอามายั่ว

บอดี้สีสวยมาก วัสดุแอบติดนิดนึงตรงเป็นรอยง่ายแน่ๆ ซื้อมาแนะนำเอาไปติดกันรอยแบบใสหรือเคฟล่าร์ครับ
                    อยากได้

Comment

• บาซ่าโหดวุ้ย

Comment

• พี่ครับมะกี้ผมลองเปลี่ยนการ์ดจอดูแล้วปรากฏว่าเหมือนเดิมครับ ผมเอาของน้องมาใส่คอมผมค่า Fps ก็เหมื่อนเดิม ผมเอาการ์ดของผมไปใส่เครื่องน้องเครื่องน้อง Fps ก็เหมือนเดิม

แต่ผมลองขัดๆเอาบราโว่มาเป่า(ตอนตี 3 = =)ก็ดีขึ้นเยอะเลยครับเล่นได้ดีละถึงไม่เต็ม 100% เหมือนก่อนลง windows ใหม่

แต่ก็ดีใจละอย่างน้อยไม่ได้เป็นที่ฮาร์ดแวร์ ^^b

Comment

• ลงวินโดวส์ใหม่เลยครับ

Comment

• รับทราบแจ้ 555

ปล.ผมสมัครไอดีเพื่อมาเล่นมู้นี้มู้เดียวเลยนะนี่มู้พี่ช่วยผมได้หลายอย่างละ

Comment

• ขอเป็นสมาชิกด้วยคนสิครับ !!!

จริงๆผมก็แอบซุ่มโป่งเล่นแต่ AMD ATI มาตั้งนานแล้ว
                              ขนาดผมประกอบคอมให้ใครต่อใครก็ใช้ สองอย่างนี้เสมอ จนมีคนใช้ AMD ATI เพราะผมไปก็เยอะมากแล้ว 555+ (ช่วยเพิ่มยอดขายเลยนะนั่น)

ที่บ้านผมใช้ AMD Phenom X4 9750 2.4 GHz + ATI HD 4850 1G. ครับ ก็หลายปีเหมือนกันแล้ว แต่ก็ยังเล่นเกม+ทำงาน สบายอยู่
                              ตอนนี้มีงบสองหมื่นกว่าๆ กะว่าจะหาโน็ตบุ๊ค AMD + ATI ดีๆสักรุ่น มีที่เคยทดสอบประสิทธิภาพแล้วน่าสนใจตัวไหนพอจะแนะนำบอกผมบ้างมั้ยครับ (ขอคำชี้แนะจากผู้รู้จริงเรื่องปิ้งย่าง เอ๊ยยยย...เรื่องโน็ตบุ๊ค AMD แบรนด์ต่างๆด้วยนะครับ ผมก็ไม่เคยสัมผัสการใช้งานมาก่อน )

Comment

• สเปอร์ครับ 4-0

5555555

งบเกินสองหมื่นยังหาซีพียู AMD ไม่เจอเลย

มีแต่ต่ำกว่าสองหมื่น!!

ก็มี Lenovo Z465-N930 กับ Asus X42DY-VX039D แหล่ะครับ

Lenovo Z465-N930 ซีพียู X4 N930 2.0 GHz (35W) + HD 5470
                                Asus X42DY-VX039D ซีพียู X4 P960 1.8 GHz (25W) + HD 6470M

ถ้าตัวแรงๆคงต้องรอ Llano ครับ (แรงเท่า X4 ที่คล็อก 3.0 + HD 5670) เดือน กรกฎานู่น
                                Last edited by V-FrIeNd; 7 Apr 2011, 13:15:33.

Comment

Working...
                                X