Announcement

Collapse
No announcement yet.

== AMD & APU Notebook Club ==

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แล้ว NVidia GT330 หล่ะครับ เท่ากับตัวไหน จะได้เปรียบเทียบกันถูกรุ่นเปรียบมวยกันถูกคู่

Comment

• 550v

Comment

• Catalyst Driver 11.4 Full Pack For Windows 7 32/64 Bit (With Notebook Intel Hybrid Graphic)
        ให้ลงแบบ Custom หรือกำหนดเอง ซีพียู Intel ที่มีระบบสลับการ์ดจอให้ลงตัวนี้
        ลงแล้วครับไม่สามารถ Detect เจอการ์ดจอได้ทั้งตัว Intel และ ATI ใช้ Acer aspire 4745G ทำไงดีครับ

Comment

• มีรูปไหมครับ งง

เอาตัวนี้ไปลองอีกตัว

http://www.4shared.com/file/7O9ej8l6...ER_Hybrid.html

ถ้าไม่ได้คงต้องลงแยกแล้วล่ะมั้ง

AMD ก็ลงจากตัวธรรมดา ( Full Pack AMD ตัวบน)

Intel ก็โหลดจากเว็บอินเทล
          Last edited by V-FrIeNd; 8 Apr 2011, 00:12:39.

Comment

• Originally posted by V-FrIeNd View Post
            มีรูปไหมครับ งง

เอาตัวนี้ไปลองอีกตัว

http://www.4shared.com/file/7O9ej8l6...ER_Hybrid.html

ถ้าไม่ได้คงต้องลงแยกแล้วล่ะมั้ง

AMD ก็ลงจากตัวธรรมดา ( Full Pack AMD ตัวบน)

Intel ก็โหลดจากเว็บอินเทล
            ลงแล้วเป็นตามภาพครับลองบังคับลงก้อไม่ได้ครับ ช่วยแนะนำด้วย
            Last edited by gooza; 8 Apr 2011, 02:18:13.

Comment

• ลอง 11.4 Full Pack ตัวบนสุด (ที่ไม่ใช่ With Intel Hybrid)

ถ้าไม่ได้

ลองโหลด 11.3 ธรรมดาด้านล่างไปลงดูครับ

Comment

• อ๊วก 555+
                Last edited by ScaryReaDy; 8 Apr 2011, 17:40:44.

Comment

• สยองว่ะ ลบออกเหอะ -*-

Comment

• เลวมว๊ากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก =____=" เค้าออกจะดูดี =_____="

Comment

• ทำไปได้ - - รู้สึกหลังๆเริ่มแปลกๆล่ะ

Comment

• Originally posted by Zymphony View Post
                        เลวมว๊ากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก =____=" เค้าออกจะดูดี =_____="
                        อิอิ ใครทำวะ เด็วจัดการให้

Comment

• ฮ่าๆ เพิ่งเข้ามา ท่านประธานซื้อของเข้าบ้านเตรียมปีใหม่ละเหรอนี่ ไปกินด้วยจิ
                          ท่า GM ระวังเดวโดนอีก infraction นะ อิอิอิ

Comment

• Originally posted by ScaryReaDy View Post
                            ....

เฮ่ยยยอาจารย์ผมไปยืนกอดใครงิ

Comment

• เว็บ NBS นี่เน่าบ่อยจริงๆ
                              AMD ไม่สนเป็นสปอนเซอร์ Server หรอ Opteron 8174 สักตัว อิอิ

Comment

• มันยังอุส่ามีคน กดอ้างอิง ข้อความมาอีกเนอะๆๆๆๆ

ลบออกไปเว้ยๆๆๆ อายเขา /(-*-)/ <--> l(-*-)l <-- >\(-*-)\

Comment

Working...
                                X