Announcement

Collapse
No announcement yet.

== AMD & APU Notebook Club ==

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• หุหุ แปบเดียว ฝุ่นอย่างเพียบ

Comment

• เห็นประธานแงะ แล้วไม่อยากแงะเองมาทันที

Comment

• ใครพอรู้จักเว็บที่จะสั่งซื้อบ้างครับ แบบที่คนซื้อจากเว็บนี้กันเยอะครับ

เปลี่ยนใจละ ผมไม่ซื้อ Hdd. มาเก็บไฟล์โกสต์ละ ซื้อ Harddisk มาเปลี่ยนใหม่เลยดีกว่า

ขอบคุณเรปล่างมากครับ
        Last edited by kissa; 12 Apr 2011, 02:02:41.

Comment

• advice
          bigit (banana it)
          jib
          tk
          jedi

Comment

• เพียบ

Comment

• ผมมีเรื่องอยากสอบถามครับ ท่านประธาน
              คือผมได้Acer 5536Gมาเครื่องนึงครับ
              พอเล่นเกมไปได้แปบนึงก็กระตุกเดี๋ยวก็ลื่นส่วนมากจะกระตุกแบบสโลโมชั่นเลยครับ
              ไม่ทราบว่าอาการณ์นี่เป็นที่อะไรครับ พอดีว่าได้เครื่องมือสองมา
              แล้วถ้าผมอยากอัพพวกไดร์เวอร์เครื่องและการ์ดจอใหม่ๆหาโหลดได้จากที่ไหนบ้างครับ
              Last edited by nice@; 12 Apr 2011, 06:54:31.

Comment

• แวะมาสอบถาม g475 มันกดล็อค tuchpad ไม่ได้อ่ะครับ แต่กด FN+อื่นๆ ได้หมดไม่ทราบว่าเป็นที่อะไรหรอครับ

Comment

• ใครใช้ x42dy แล้วไดร์เวอร์การ์ดจอของwin xp ไม่ได้มีไหมครับ
                  แฟนให้ลงวินxp แต่ลงCCCไม่ได้เงิบเลย

Comment

• เปลี่ยนตำแหน่งหน้าแรกให้ทีนะครับท่านวี ใช้มานานแล้วครับ
                    Office Only..
                    AMD Athlon 64 x2 3600+, ATi Radeon HD 5670

Comment

• Originally posted by nice@ View Post
                      ผมมีเรื่องอยากสอบถามครับ ท่านประธาน
                      คือผมได้Acer 5536Gมาเครื่องนึงครับ
                      พอเล่นเกมไปได้แปบนึงก็กระตุกเดี๋ยวก็ลื่นส่วนมากจะกระตุกแบบสโลโมชั่นเลยครับ
                      ไม่ทราบว่าอาการณ์นี่เป็นที่อะไรครับ พอดีว่าได้เครื่องมือสองมา
                      แล้วถ้าผมอยากอัพพวกไดร์เวอร์เครื่องและการ์ดจอใหม่ๆหาโหลดได้จากที่ไหนบ้างครับ
                      ส่วนใหญ่ถ้าเล่นเกมแล้วกระตุก หรือสโลว์โมชั่นเป็นช่วงๆ เกิดจากความร้อนครับ
                      เมื่อซีพียูมันร้อนถึงจุดนึงแล้ว จะตัดตัวคูณ และตัดไฟน้อยลง ทำให้เครื่องหน่วงหรือช้า
                      ต้องถอดออกมาปัดฝุ่น + ทาซิลิโคนใหม่

ไดร์เวอร์โหลดจากเว็บ Acer เลยครับ ส่วนไดร์เวอร์การ์ดจอก็โหลดหน้าแรก

Originally posted by tkhacker View Post
                      แวะมาสอบถาม g475 มันกดล็อค tuchpad ไม่ได้อ่ะครับ แต่กด FN+อื่นๆ ได้หมดไม่ทราบว่าเป็นที่อะไรหรอครับ
                      FN+F6 รึเปล่า

Originally posted by tarox View Post
                      ใครใช้ x42dy แล้วไดร์เวอร์การ์ดจอของwin xp ไม่ได้มีไหมครับ
                      แฟนให้ลงวินxp แต่ลงCCCไม่ได้เงิบเลย
                      ต้องลองลงแบบ Manual ใน Device Manager ดูครับ

Comment

• พี่ ๆ ครับ สายต่อ HDD SATA เป็น USB ตอนนี้อย่างถูกอยู่ที่เท่าไรครับ ผมจะเอาไว้ย้ายข้อมูลจากตัวเก่ามาลงตัวใหม่

Comment

• 3-0

Comment

• ไรฟระ-*-

Comment

• โน๊ตบุ๊คในราคาระดับไม่เกิน 25,000.-
                              การ์ดจอตัวไหนแรงสุดครับ ?

Comment

• ก่อน

หลัง

Comment

Working...
                                X