Announcement

Collapse
No announcement yet.

== AMD & APU Notebook Club ==

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by V-FrIeNd View Post
    บอดี้ใหม่ 18 รูป
    http://www.4shared.com/file/qWNXXGrh/YoonA.html

ส่วนอันนี้บอดี้เก่าตั้งแต่ปี 2008 อิอิอิ
    Body รุ่น 2010 คงติด SNSD Vision Ultimate

ส่วนรุ่น 2008 น่าจะเป็น SNSD Puma

Comment

• รุ่นนี้บ้างไหมครับ x3 อิอิ

Comment

• Originally posted by V-FrIeNd View Post
        รุ่นนี้บ้างไหมครับ x3 อิอิ

อยากได้รุ่น X6 BE ขอรับ จะเอามาปลดล๊อคตัวคูณ

Comment

แนะนำ Samsung HM641JI ครับ 55+
          เพราะแรงมาก ไม่ต่างกับของ PC เลยอ่ะ
          ซะงั้นอ่ะ หุหุ แต่ไม่ทันละซื้อ seagate มาใส่กล่องทำ external เรียบร้อย เพราะมันถูกกว่า 2 ร้อย แหะๆๆ แต่อยากรู้ว่าถ้าเพิ่มอีก 2 ร้อยมันจะดีกว่ากันซักเท่าไหร่อ่า ของ wd อะคับ หุหุหุ

Comment

• ใครเคยเงะ 4540 แล้วบ้างอยากทราบว่าตรง นอทบริทมันมีซิ้งระบายความร้อนมั้ย หรือมันไม่มี
            ถ้าไมมีจะผ่าเลย
            ขอบคุณครับ ท่านประธานและผู้ให้ความรู้ทุกคน

Comment

• Originally posted by etamhunt View Post
              ซะงั้นอ่ะ หุหุ แต่ไม่ทันละซื้อ seagate มาใส่กล่องทำ external เรียบร้อย เพราะมันถูกกว่า 2 ร้อย แหะๆๆ แต่อยากรู้ว่าถ้าเพิ่มอีก 2 ร้อยมันจะดีกว่ากันซักเท่าไหร่อ่า ของ wd อะคับ หุหุหุ
              เทส HD Tune เลยครับ ผมไม่ทราบว่า Seagate ตัวใหม่ จะดีไหม แต่น่าจะดี
              ของผมเน่ามากรหัส 5400.4 อืดเป็นเต่าเลย ทำระบบช้าไปหมด

Originally posted by nattapong29 View Post
              ใครเคยเงะ 4540 แล้วบ้างอยากทราบว่าตรง นอทบริทมันมีซิ้งระบายความร้อนมั้ย หรือมันไม่มี
              ถ้าไมมีจะผ่าเลย
              ขอบคุณครับ ท่านประธานและผู้ให้ความรู้ทุกคน

เปลี่ยนใหม่ดีกว่า คิดว่าน่าจะมีนะครับ เพราะ 785G ร้อนเอาการ แต่ไม่เคยรื้อ 4540G อ่ะ
              Last edited by V-FrIeNd; 25 Jul 2010, 09:26:32.

Comment

• เปลี่ยนใหม่ดีกว่า คิดว่าน่าจะมีนะครับ
                ขอบคุณครับขยันจังเลยท่านประธาน เปลื่ยนอะไรครับ

Comment

• ขนาดของพีซียังร้อนตับแทบแตกผมเคยใช้ครับ

Comment

• ไปดูเขาผ่ามันไม่มีง่ะ หรือเขาถอดไปแล้ว แต่จริงๆมันน่าจะมี เพราะขนาดมีซิ้งค์ยังร้อนตับแตกเลยครับ
                    ถ้าไม่มีคงไม่ไหว

Comment

• สงสัยได้เครื่องอาทิตย์หน้าแน่ๆหยุดสะยาวเลยจะเอาไปขายซื้อ PC มาทำธุรกิจมืดหน่อย555-.-

* nokia n900 มันระบบประฏิบัติการแบบไหนเหรอ

Comment

• ^
                        เหมือนกันเลย กะว่าเมื่อวาน จะเสร็จ เห็นโทรมาถาม
                        N900 ใช้ Maemo 5 http://maemo.nokia.com/
                        Linux นั่นเอง

Comment

• เปลี่ยนใหม่ดีกว่า คิดว่าน่าจะมีนะครับ
                          เปลี่ยนไปใช้รุ่นอื่นหรอครับ

Comment

• ตอนแรกผมพิมพ์อีกแบบ อย่าใส่ใจเลย - -
                            ส่วน NB ไม่น่าจะต้องสนใจมัน ที่มันมีร้อนแล้วมีปัญหาอยู่ที่ท่อทองแดงตรงซีพียูมากกว่า
                            มันไม่แนบสนิทหรือทาซิลิโคนมาไม่ดี

Comment

• Nokia เลิกทำ Maemo แล้วล่ะครับ ผมว่าไม่น่าใช้ล่ะ โดนลอยแพ

ชั่วโมงนี้ผมว่า iphone ไม่ก็ Android อ่ะ มาแรง

แต่เครื่องต่อไปผมจะซื้อ nokia 5230 น่ะ อิอิ รอมันลดไม่ถึง 5 พันก่อน
                              Last edited by natoff; 25 Jul 2010, 12:09:52.

Comment

• โหยไม่ได้เข้ามาหลายวัน 58 ล่ะ

เมื่อคืนเพิ่งไปสอบความก้าวหน้าโปรเจคมา

เหนื่อยโครต สอบเสร็จ 4 ทุ่ม ครึ่งกลับมาหลับเป็นตาย

เพราะช่วงกลางวันไปสอบใบขับขี่รถยนต์มา......

Comment

Working...
                                X