Announcement

Collapse
No announcement yet.

== AMD & APU Notebook Club ==

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เอ่อนั่นสิโน๊ตบุ๊คเปลี่ยนการ์ดจอได้ป่ะ

Comment

• รุ่นนี้ติดบอร์ดมาเลย เปลี่ยนไม่ได้ครับ
      การ์ดจอเดี๋ยวนี้มีแต่รุ่นสูงๆ(แพงๆ)เท่านั้นที่เป็นแบบแยก MXM

Comment

• ท่านคับ แล้วผมจะรู้ได้ไงว่า nb รุ่นไหนใส่การ์ดจอเป็น mxm อะคับ

Comment

• http://www.mxm-upgrade.com/Table.html
          http://www.mxm-upgrade.com/Table_3.html

Comment

• ดีครับx6 1055T+6870CF( อนาคต ) อยู่ CLuBด้วยคร๊าบ

Comment

• ลง Catalyst Driver 11.4 Full Pack สำหรับ Windows 7 32/64 Bit (With AMD CPU & Chipset Driver) แล้วเล่นเกม Call of Duty Black OPS มันกระตุกจะแก้ไขยังไงดีครับท่านผู้รู้ช่วยตอบที ขอบคุณครับ
              ปอลิง A42JP

Comment

• Originally posted by popeyeja View Post
                ลง Catalyst Driver 11.4 Full Pack สำหรับ Windows 7 32/64 Bit (With AMD CPU & Chipset Driver) แล้วเล่นเกม Call of Duty Black OPS มันกระตุกจะแก้ไขยังไงดีครับท่านผู้รู้ช่วยตอบที ขอบคุณครับ
                ปอลิง A42JP
                update crack ครับ มันมี ถึง update 4 มั้ง crack มันจะช่วยลดการทำงาน cpu ลง crack แรกๆ มันกระตุกเพราะ cpu ทำงานหนัก ลองดูครับ

หรือ ไม่ได้เสียบที่ชาจเล่น ปรับการทำงาน gpu เต็มที่เลยครับ เวลาเสียบแบต

Comment

• Comment

• Comment

• มีแนะนำ ยาแก้ไอ ของ en_windows_7_home_premium_with_sp1_x64_620851 ไหมครับ
                      หรืออยากได้ไฟล์ bit ของ win7 พร้อมยาแก้ไอครับ

Comment

• ตอนนี้ใช้ 32bit อยู่ เห็น ram แค่ 2.75G เลยจะลงใหม่นะครับ
                        ลงยากส์ไหม

Comment

• ^
                          Windows 7 Loader v2.0.0 By DAZ ลองหาดูครับ ในเว็บ 9down แปะไม่ได้ ผิดกฏ
                          ลงวินใหม่ง่ายนิดเดียว เพราะมันมีภาษาอังกฤษบอกทุกขั้นตอน

Comment

• ท่านประธานครับ Notebook เปลียนcpuใหม่ได้ไหมครับ
                            พอดีอยากเปลียนให้acer 5536ครับ

Comment

• เปลี่ยนได้สูงสุดก็พวก Turion X2 Ultra ZM อ่ะครับ

Comment

• ต่ออีกนิดครับ ถ้าจะเปลียนเอาตัวไหนดีครับ เปลียนCPUดีหรือเอาการ์ดจอดี
                                ผมอยากให้มันลื่นขึ้นมาหน่อยครับ
                                Last edited by nice@; 15 Apr 2011, 12:52:23.

Comment

Working...
                                X