Announcement

Collapse
No announcement yet.

== AMD & APU Notebook Club ==

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอบคุณมากคับท่านประธาน ดีใจที่ gx660 เราอัพได้ แต่ว่า มันได้สูงสุดที่การ์ดจอตัวไหนหรอคับ ว่าจะลองหา 6970m ใส่ดู (กำลังหาที่คนทดสอบจากเว็บต่างประเทศโพสไว้ ก็ไม่เห็นมีใครกล้าเปลี่ยนเลย เศร้า)

เออ ใครแข็งแรงในภาษาอังกฤษช่วยแปล MSI GX660 mxm 3.0 B "Confirmed to work, but pixelated. Assumed a bad card. Update shortly."
    ผมลองแปลเองแล้วมันดูแปลกๆ ยังไงก็ไม่รู้คับ
    Last edited by spiritfire; 17 Apr 2011, 01:30:33.

Comment

• Comment

• ขอคลิปสาวสีลมหน่อยคับ ยังไม่ไ้ด้ดูเลย

Comment

• เจอ เกรียนยั่ว

Comment

• Originally posted by etamhunt View Post
            ขอคลิปสาวสีลมหน่อยคับ ยังไม่ไ้ด้ดูเลย
            ตามเว็ปบิตเพียบ -*-

Comment

• Originally posted by Heer_nut View Post
              ข้าว 7-11 อร่อยออก ผมชอบน่ะติดนิดเดียวน้อยไปนิด

Comment

• Comment

• พัดลมเสียงดังโครตตตตตตตตตตตต ไม่รู้เป็นอะไรเพิ่งเป็นเมื่อเช้าเปิดขึ้นมาแบบตกใจเลย แบบดังจนรู้สึกๆได้อ่าเหมือนเครื่องจะพัง

Comment

• Originally posted by H2OPlUS View Post
                    เจอ เกรียนยั่ว

ฟอร์มทีมแชมป์ (fa)

Comment

• หยุดดังละ แต่ดังนานมากอ่าครับเกือบ ๆ ชั่วโมง

Comment

• Originally posted by Heer_nut View Post
                        ครบทุก version แบบ hd..

Comment

• Originally posted by sUmmOnEr View Post
                          ครบทุก version แบบ hd..
                          ตามนั้น อยากจะเอาลิ้ง+รูปลงอะนะ เเต่กลัวโดน...อีกเดือนนึงครับ 555+

Comment

• ท่านประธานครับ 4745g นี่การ์ดจอติดกับบอดรึเปล่าครับแล้วถ้าพังนี่ซ้อมเท่าไหร่ครับ(ถามเผื่ออนาคตครับหุหุ) ปล.เฮียนัทกลับมาแล้วหุหุหายหน้าหายตาไปนาน
                            Last edited by PayuEm; 17 Apr 2011, 14:24:28.

Comment

• Originally posted by spiritfire View Post
                              ขอบคุณมากคับท่านประธาน ดีใจที่ gx660 เราอัพได้ แต่ว่า มันได้สูงสุดที่การ์ดจอตัวไหนหรอคับ ว่าจะลองหา 6970m ใส่ดู (กำลังหาที่คนทดสอบจากเว็บต่างประเทศโพสไว้ ก็ไม่เห็นมีใครกล้าเปลี่ยนเลย เศร้า)

เออ ใครแข็งแรงในภาษาอังกฤษช่วยแปล MSI GX660 mxm 3.0 B "Confirmed to work, but pixelated. Assumed a bad card. Update shortly."
                              ผมลองแปลเองแล้วมันดูแปลกๆ ยังไงก็ไม่รู้คับ
                              แปลจากความรู้อันน้อยนิด ตอนเรียนอังกฤษมหาลัยก็ไม่ได้ A

คอนเฟิร์มว่าเวิร์ค ใส่ได้ เปิดติด
                              แต่ภาพเป็นตารางๆ(น่าจะประมาณภาพแตกๆ) เดาว่าน่าจะเป็นตัวการ์ดเน่า

Originally posted by PayuEm View Post
                              ท่านประธานครับ 4745g นี่การ์ดจอติดกับบอดรึเปล่าครับแล้วถ้าพังนี่ซ้อมเท่าไหร่ครับ(ถามเผื่ออนาคตครับหุหุ) ปล.เฮียนัทกลับมาแล้วหุหุหายหน้าหายตาไปนาน
                              ไม่ได้ครับ ไม่รองรับ MXM

Comment

• ขอบคุน ท่าน V-FrIeNd มากครับ ตอนนี้กำลังโหลด ccc 11.2 for winxp32 อยู่คับ
                                เด๋วยังไงมารายงานผลน้ะคับ ^^

ปล.อ๋อย้ายมาอยู่บอร์ดนี้นี่เอง ^^"
                                Last edited by SafiausZ; 17 Apr 2011, 15:30:02.

Comment

Working...
                                X