Announcement

Collapse
No announcement yet.

== AMD & APU Notebook Club ==

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• โอ้ว ยินดีด้วยครับ
    สำหรับผมชอบ LG สุดแล้ว ที่ไปดูมา สีสันมันสดใสสุด
    ยิ่งมาใช้กับ ATI มันยิ่งเข้ากัน 555
    เคยต่อกับแซมซุงมันดูสีซีดๆแปลกๆ แถมรุ่นใหม่ก็แพงได้ใจ -*-

Comment

• เข้ามาเเวะพักเหนื่อย ปวดตับกับคนบางคน อะไรกันหนักหนา

Comment

• ของท่าน V โดนไปเท่าไรอะ

Comment

• - - เหนื่อมาจากไหนท่าน

Comment

• 26000 ครับ

Comment

• Originally posted by hesbond13 View Post
              - - เหนื่อมาจากไหนท่าน
              ทู้เเถวนี้เเหละครับ ผมว่าชักอาการหนักละ -*-

Comment

• 2-3 ทู้ติด - -.

Comment

• Originally posted by hesbond13 View Post
                  2-3 ทู้ติด - -.
                  ทู้ล่าสุดละกันครับ 5555+

Comment

• Samsung สีก็แจ่มนะครับ ^___^

Comment

• จอ Samsung SuperAMOLED(+) เจ๋งดีน่ะ

ปล แอบนอกเรื่อง

Comment

• อยากได้เหมือนในรูปทำไงครับท่าน อยากได้ใช้งานสะดวก

Comment

• http://rocketdock.com/download

Comment

• Netbook Acer D522 เค้าลง win7 HOME 30 วัน มาให้ เราสามารถหายาแก้ไอมาลงได้ไหมครับ

พอดีผมไม่มี DVD ext. จะใช้ Flashdrive ลง windows ก็ยงไม่เก่งพอ

Comment

• Originally posted by คุณพระช่วย View Post
                              Netbook Acer D522 เค้าลง win7 HOME 30 วัน มาให้ เราสามารถหายาแก้ไอมาลงได้ไหมครับ

พอดีผมไม่มี DVD ext. จะใช้ Flashdrive ลง windows ก็ยงไม่เก่งพอ
                              1. ยาแก้ไอลงได้

2. ถ้าไม่มี DVD ext. แล้วก็บอกว่าไม่เก่งพอจาก Flashdrive ก็ไปเสียตังค์ซื้อ DVD ext มาอีกอันครับ

Comment

• วิธีทำ Flash Drive ไว้ลงวินโดวส์ ต้องมีไฟล์อิมเมจวินโดวส์ .iso ที่โหลดมาจากเว็บบิต หรือทำจากแผ่น DVD ก่อนครับ
                                วิธีทำก็อยู่หน้าแรกของคลับนี้เลย ไม่ยากเท่าไหร่ แต่รอนานหน่อย

Comment

Working...
                                X