Announcement

Collapse
No announcement yet.

== AMD & APU Notebook Club ==

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เคย OC ไป 4.0 GHz ความร้อนพุ่ง 100+ เลยอ่ะ เลย เอากลับมาเปนเหมือนเดิม กลัว ๆ

Comment

• Athlon รุ่นนี้ 3 กิ๊กกว่าๆก็ยากแล้วครับ

Comment

• พึ่งได้ 3820TG มา อัดแรมไป8กิ๊ก พึ่งลงwindowsเสร็จ ลองเทส เจ้า5650 ในบอดี้บางๆ กับ Crysis2 ไม่ร้อนอย่างที่คิดแฮะ.... ^ ^ การ์ดจอ 70 CPU 80 บน Coolermaster infinity เหลือให้ลากอีกยาว อิอิ

Comment

• Originally posted by V-FrIeNd View Post
          Athlon รุ่นนี้ 3 กิ๊กกว่าๆก็ยากแล้วครับ

เดิมๆดีสุดเนอะพี่วี แล้วตอนนี้ถ้าผมจะเปลี่ยน cpu ที่ เปน 939 ยังมีมะ

Comment

• Originally posted by [Lp]lOve View Post
            เดิมๆดีสุดเนอะพี่วี แล้วตอนนี้ถ้าผมจะเปลี่ยน cpu ที่ เปน 939 ยังมีมะ
            เข้าใจกันหมดแล้วนี่ เปลี่ยนลายเซ็นเถอะ น้อง ลิงกินผัก

Comment

• ลืมๆๆ....ขอสมัครเป็นสมาชิกอีกครั้งก๊าบบบ อิอิ

Comment

• Originally posted by ok.chok View Post
                พึ่งได้ 3820TG มา อัดแรมไป8กิ๊ก พึ่งลงwindowsเสร็จ ลองเทส เจ้า5650 ในบอดี้บางๆ กับ Crysis2 ไม่ร้อนอย่างที่คิดแฮะ.... ^ ^ การ์ดจอ 70 CPU 80 บน Coolermaster infinity เหลือให้ลากอีกยาว อิอิ
                แจ่มแฮะ อิอิ

Originally posted by [Lp]lOve View Post
                มือหนึ่งไม่มีแล้วครับ มือสองก็หายากนิด พวก Athlon X2 4200+ ราวๆ พันห้า
                แต่น่าจะขายชุดเก่า ซีพียู บอร์ด แรม แล้วถอยชุด Athlon II ได้เลย

Comment

• ท่านประธานครับ การ์ดจอ notebook ati 5430 ใช้driver ตัวไหนครับ

Comment

• หน้าแรกก็ใช้ได้ครับ

Comment

• ผลเทส เดิมๆ เปิด firefox msn bit ไปด้วย

Comment

• กะว่าจะยกใหม่หมดเลย แนะนำทีได้มะครับ ไม่รวมการ์ดจอ งบสัก 20000

Comment

• เคาะสนิม ลองลากกันหน่อย core 550@675 mem 800@925

Comment

• แรงครับ แถมไม่ร้อนด้วย ชอบ Acer ตระกูลนี้

Comment

• ว่าจะหา i7 640M มายัดลง คงเทพน่าดู ราคาก็คงไม่น้อยหน้าเช่นกัน อิอิ

Comment

• Originally posted by ok.chok View Post
                                เคาะสนิม ลองลากกันหน่อย core 550@675 mem 800@925
                                ไม่ลากพอๆกับ 5550 ลากนี่ พอๆ กับ 4670 เลย แรงๆๆ

Comment

Working...
                                X