Announcement

Collapse
No announcement yet.

== AMD & APU Notebook Club ==

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 5670 ซิงเดิมลากได้มะ

Comment

• Originally posted by ok.chok View Post
      ว่าจะหา i7 640M มายัดลง คงเทพน่าดู ราคาก็คงไม่น้อยหน้าเช่นกัน อิอิ
      เอา 940XM ไปเล้ยยยย

Comment

• Originally posted by [Lp]lOve View Post
        5670 ซิงเดิมลากได้มะ
        ปกติก็ไม่ค่อยเปลี่ยนซิ้งกันอยู่แล้วนิการ์ดจอ นอกจากเล่นน้ำ -.-

5670 HIS เคยลากไป 850 มั้ง แต่จอฟ้ากินตอนนั้นไม่ได้เพิ่มไฟ ลองๆลากดูไปเรื่อยๆอะเพิ่มไฟด้วยนิดหน่อย ลองดู

Comment

• ผมโหลดตัวนี้ไม่ขึ้นเลยครับhttp://www.mediafire.com/?i9gaj1xjciyi6af มีตัวอื่นให้โหลดมั้ยครับ ขอบคุณครับ

Mobile 11-4 v5.exe

Comment

• ผมอัพลิ้งค์สำรองไว้แล้วครับ ด้านหน้า
            แต่ mediafire ผมก็โหลดได้เกิน 1.1 MB/sec นะ

Comment

• Originally posted by V-FrIeNd View Post
              ผมอัพลิ้งค์สำรองไว้แล้วครับ ด้านหน้า
              แต่ mediafire ผมก็โหลดได้เกิน 1.1 MB/sec นะ
              ขอบคุณครับ

Comment

• Originally posted by Heer_nut View Post
                เอา 940XM ไปเล้ยยยย
                รู้สึกว่าบอร์ดนี้ รองรับแค่ 2core ครับ

Comment

• ท่าน V ถอย LED LE5500 มาใช่มั้ยครับ
                  ที่มันเล่นเนทได้ด้วยใช่มะ ช่วย review ให้หน่อยได้มั้ยครับ
                  ว่ามันใช้งานยังไง ใช้ง่ายมั้ย เชื่อมต่อยังไงได้บ้าง (เรื่องความง่ายขอในระดับคนไม่เคยแตะคอมอย่างแม่ผมเลยนะครับ)
                  แล้วก็ถ้าจะเซฟเก็บข้อมูลไรพวกนี้ได้มั้ย หรือได้แค่เปิดหน้า page เฉยๆ
                  จะพิมยังไง ต่อ keyboard mouse ได้มั้ย (ถ้าไม่ได้แล้วใช้ไรพิม ใช้ไร click / เลื่อน)

แล้วใช้ TV โยนไฟล์ torrent เข้า router รุ่นที่มันเสียบ USB แล้วโหลด bit ได้ จะทำได้ป่าวหว่า

จะได้ยุให้แม่ซื้อ TV net แทนซื้อ netbook ซะเลย 55 (netbook ยังไม่ได้ซิิอให้ซักที)

Comment

• เรื่องเน็ตผมยังไม่ได้ลองเลยครับ
                    แต่เห็นมีช่อง Lan อยู่ กำลังจะลากสายลงไปข้างล่างอีกเส้นครับ
                    แต่ไม่มีเวลาว่างทำเลย

เท่าที่เซลล์แนะนำผม คือเล่น Facebook twitter เว็บ ได้
                    คือจะคล้ายๆกับมือถือครับ มีซีพียูเล็กๆเหมือนในมือถือ
                    ใช้รีโมทเลื่อนอย่างเดียวครับ

Comment

• เมื่อไรจะมี tablet 42 นิ้ว เลื่อนที่เมื่อยเลย ห้าห้าห้า

Comment

• Originally posted by V-FrIeNd View Post
                        เรื่องเน็ตผมยังไม่ได้ลองเลยครับ
                        แต่เห็นมีช่อง Lan อยู่ กำลังจะลากสายลงไปข้างล่างอีกเส้นครับ
                        แต่ไม่มีเวลาว่างทำเลย

เท่าที่เซลล์แนะนำผม คือเล่น Facebook twitter เว็บ ได้
                        คือจะคล้ายๆกับมือถือครับ มีซีพียูเล็กๆเหมือนในมือถือ
                        ใช้รีโมทเลื่อนอย่างเดียวครับ
                        ว่างเมื่อไรฝากท่าน review ให้ดูหน่อยนะครับ แล้วก็วิจารณาด้วยว่ามัน ลำบากมากมั้ย

Comment

• Originally posted by natoff View Post
                          เมื่อไรจะมี tablet 42 นิ้ว เลื่อนที่เมื่อยเลย ห้าห้าห้า
                          จะดีเหรอครับ -.-

Comment

• Originally posted by ScaryReaDy View Post
                            จะดีเหรอครับ -.-
                            ดีดิ

Comment

• ฮ่าๆๆๆๆ
                              ตอร์เรส ยิงแล้ว
                              ฝนจะตกหนักมั้ยเนี้ย

Comment

• มาเล่นกันครับ
                                http://www.filehippo.com/download_skype/
                                เอาไว้แชทคุย

Comment

Working...
                                X